Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Thử Thách Cực Đại E356 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-10-2013 23:50:17 | Xem tất
yeahh {:290:} st no1
chương trình cực hot cực hay mỗi tội thành tích phát sóng giờ đã hơn 300~ tập.xem bập bõm vì chỉ có vài tập có việt sub {:261:}. mong st phát triển và duy trì  làm show đều!
bắt đầu mở hàng bằng tập 349 !!!tập có GD tham gia nhạc hội cuối năm nè!xem đoạn cut chẳng hiểu gì cũng cười sặc sụa vì độ bựa của chú hyeon don và cái mẹt GD nhìn chú ý, đã thế bác biên tập sáng tạo còn lồng nhạc ost master sun (touch love) *dạo này đang bấn bài này* nữa chứ {:304:}...*mong chờ*
st cố lên, đặt gạch trước ! (để lâu lâu vào có gạch mà ném :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-11-2013 10:41:34 | Xem tất
xem xong mấy hôm trc mà giờ mới đỡ đau ruột! hai bác đội biến thái 2 yoo thật bá đạo. cãi nhau bài bản đến mức mở hản một cuộc tranh luận mà vẫn chưa bit thắng thua thế nào)
đội gd và hyundon cũng hài không kém khi cho ra đời một cắp pồ , mỗi lần đoạn nhạc touch love nổi lên là mình lại phì cười. ...nói chung cực hay ko bỏ xót giây nào đc!!
một lần nữa cảm ơn st vô cùng vì đã sub show nè {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-12-2013 20:10:56 | Xem tất
tập 355 hài và phải công nhận khoản đá xoáy của các chú cao thâm thật, chú hong chul bị xoáy ác lun, nào là đeo vòng giống con cún canh cổng, chiều cao tỉ lệ với cái đầu là phải 2m4 :
haha đi cà kheo diễn trên sàn catwalk, đao phủ a e kết nghĩa với vua {:304:}
đúng là đội làm việc với nhau lâu năm có khác , chỉ ngồi tán phét đấu võ mồm thui cũng làm khán giả cười lăn lộn rùi, phục mấy chú ghê!
một lần nữa cảm ơn st rất nhìu vì đã làm sub IC {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-12-2013 18:26:12 | Xem tất
hóng các chú thử sức làm model với chiều cao khiêm tốn bộ mặt nhìn là cười....quá. tìm xem raw hình như dự án ko tưởng là đi milan bị dẹp tiệm vì   hi vọng của các chú quá mong manh mỏng mảnh đến chả có gió thổi nó cũng tự dứt ) xem body siêu hot nhìn như xương sườn với tỉ lệ cơ thể đầu:thân:chân 3:3:3 của chú hongchul ace vụ model là bít hết hi vọng rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách