Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: catuonglan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Nếu Anh Chưa Lấy Vợ, Em Cũng Chưa Lấy Chồng | Real Vân Thượng (Hết)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 22-5-2014 22:11:13 Từ di động | Xem tất
Bây giờ chỉ còn ngọt ngào thôi mà anh Kỳ Dục này nổi tiếng quá chắc Tư Ngôn phải chịu thiệt rồi hiện tại bây giờ không thể công khai chỉ có thể lén lút thôi nhưng anh Kỳ Dục chính trực thì sẽ không để Tư Ngôn thiệt thòi lâu đâu, anh sẽ công khai chuyện tình cảm của mình, mình tin là sẽ như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-5-2014 10:29:06 Từ di động | Xem tất
Anh Kỳ Dục càng ngày càng biết quý trọng Tư Ngôn rồi, phải vậy mới được chứ, người ta đã dồn hết tâm tư cho anh thì anh phải trả lễ có như vậy thì tình cảm mới lâu bền, anh Dục nên ghen nhiều vào.Có nhân vật mới xuất hiện không biết cậu bé này đóng vai trò gì đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 12-6-2014 11:05:53 | Xem tất
Cậu bé Nam này thấy cô độc quá, tuổi nhỏ mà không có người thân bên cạnh chăm sóc, nhìn thật đáng thương, càng đọc mình cũng tò mò ghê ba mẹ của bé là ai ? Sao cho con mình lăn lộn sớm thế? Không biết khi nào Kỳ Dục và Tư Ngôn có bước nhảy vọt nhỉ ? Đúng là mình quá tham lam khi 2 người ngọt ngào với nhau thì mình lại muốn nhiều hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 2-7-2014 16:15:02 Từ di động | Xem tất
Tư Ngôn rớt xuống nước mà không phải anh Dục ra tay cứu mà để anh Huyên có công cứu người đẹp, nguy hiểm đây khi người con gái cảm thấy yếu ớt thì dễ bị xiêu lòng lắm, anh Dục này cũng thật lạ đi mà không có 1 chút tin tức dù bạn gái có dễ tính thế nào cũng sẽ giận cho xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-7-2014 23:03:56 | Xem tất
Hên là anh Kỳ Dục còn về đúng lúc chứ nếu không tình cảm của 2 người dễ lung lay lắm, Tư Ngôn biết anh đi vì em gái mà anh lại không nói thật cứ che dấu hoài nhưng hành động hôm nay của anh cũng xóa bớt đám mây đen trong lòng Tư Ngôn.
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ I5 U$ d  E, T$ x- ]4 h
Lâu lắm mới thấy bạn xuất hiện lại, cuối tuần vui vẻ nhé !

Bình luận

Sorry bạn nhiều, do thấy chương mới nên hấp tấp không nhìn kỹ.  Đăng lúc 28-7-2014 12:00 AM
không đọc kỹ ai post kìa =))  Đăng lúc 27-7-2014 12:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-7-2014 00:11:24 | Xem tất
Anh Kỳ Dục này thật là đáng lẽ anh phải kiên trì tới cùng chứ, ai đời Tư Ngôn thuyết phục anh mà anh chấp nhận ra về, thật muốn trách anh ghê nỡ lòng nào để bạn gái ở lại bệnh viện 1 mình , anh phải tinh ý nhận ra chứ, haizz...mình thấy cặp đôi này hình như xa nhau hơn không biết mình cả nghĩ nên mới thấy vậy không?
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 \) x, `) p  S0 a" y: p5 B
Huongntd ơi từ nay bạn đảm nhiệm hố này hả ? Thanks ! Lần này mình biết rõ ai là người post rồi đấy, sorry về sự nhầm lẫn lần trước nhé. Chúc bạn 1 tuần mới vui vẻ !

Bình luận

uh cảm ơn bạn, chủ hố bận quá nên mình post thay, có gì vào ủng hộ nhé ^^  Đăng lúc 28-7-2014 09:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 29-7-2014 21:59:40 Từ di động | Xem tất
Anh Kỳ Dục tính cách cũng lạ nhỉ, mình nghĩ 1 khi bước vào ngành này thì phải hy sinh hết mình vì nghệ thuật chứ, không ngờ anh lại từ chối diễn cảnh thân mật, thật hiếm thấy, do anh là diễn viên nổi tiếng nên đạo diễn mới chìu anh đấy, he..he..có bạn gái trong đoàn làm phim cũng tiện nhỉ

Bình luận

hehe cũng tùy người cô ơi =))  Đăng lúc 30-7-2014 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-8-2014 16:55:50 | Xem tất
2 người lại thắm thiết với nhau rồi, đúng là cặp đôi lạ đời, haizz...chưa có cặp đôi nào ăn ý như cặp đôi này, ha..ha...ngủ ngon lành khi xem phim, không biết anh Kỳ Dục sẽ có cảm tưởng như thế nào khi khán giả ngủ khì khi xem phim anh đóng nhỉ?
©2024 Kites.vn | 2 g/ |5 C8 D* qAll rights reserved
Tư Ngôn có nhận đóng phim không? mình nghĩ chắc là không rồi.

Bình luận

xin chờ hồi sau sẽ rõ =))  Đăng lúc 5-8-2014 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 5-8-2014 19:37:38 | Xem tất
Theo cảm xúc của Tư Ngôn bây giờ thì chắc cô sẽ nhận đóng phim này rồi, thế nào cô cũng thuyết phục anh Kỳ Dục cho mình nhận vai này thôi mà không chừng anh Kỳ Dục còn cố gắng thuyết phục biên kịch cho mình nhận vai nam chính nữa đấy vì anh này không thể nhìn Tư Ngôn đóng phim tình cảm với nam khác đâu, he..he...

Bình luận

pải chăng đây chính là độc chiếm  Đăng lúc 5-8-2014 07:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 9-8-2014 10:51:34 | Xem tất
Anh Kỳ Dục lần này sai hoàn toàn rồi, phải ủng hộ bạn gái làm điều mình thích chứ, ai đời lại quay ra giận dỗi thật là trẻ con quá đi, không biết cặp đôi này có chiến tranh lạnh không đây? hay là Tư Ngôn cứ lờ anh đi để xem anh Kỳ Dục sẽ làm thế nào, cũng phải cho anh biết cảm giác đuổi theo là như thế nào chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách