Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: catuonglan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Nếu Anh Chưa Lấy Vợ, Em Cũng Chưa Lấy Chồng | Real Vân Thượng (Hết)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 16-8-2014 17:03:40 | Xem tất
Tư Ngôn uống rượu say rồi, nhưng anh Kỳ Dục lại nhận điện thoại về A Sênh nhưng đừng nói anh vì em gái mà để Tư Ngôn say xỉn ở lại đây 1 mình nha, anh mà làm vậy thì khi Tư Ngôn tỉnh rượu sẽ oán giận anh lắm đấy.
©2024 Kites.vn | All rights reserved: f7 i9 F- C! j& F4 S
Chúc huongntd cuối tuần vui vẻ  ! Sorry bạn nhiều vì thơ văn có hạn nên không thể tham gia được.

Bình luận

ksao, cảm ơn bạn ủng hộ ^^  Đăng lúc 16-8-2014 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 16-8-2014 22:42:49 Từ di động | Xem tất
Nhiều khi đọc truyện này mình cũng muốn ủng hộ Tư Ngôn và anh Kỷ Huyên vì anh quan tâm Tư Ngôn nhiều hơn, anh Kỳ Dục dù yêu Tư Ngôn nhưng khi có chuyện thì anh vẫn bỏ lại Tư Ngôn, anh Kỳ Dục không có sai nhưng khi yêu người luôn coi trọng tình thâm đôi khi sẽ chua xót lắm, ở đây anh Kỳ Dục không chịu nói thật với Tư Ngôn mà lại dấu diếm nên Tư Ngôn mới buồn vì cho rằng mình chỉ là thế thân bây giờ nhân vật chính đã tìm được nên khi nào anh cũng có thể vứt bỏ Tư Ngôn, anh đã làm cho Tư Ngôn không tự tin với tình cảm của anh, haizz...cô nên tránh anh 1 thời gian coi như là trừng phạt để anh nhận ra vị trí của cô ở trong lòng anh để sau này khi có quyết định làm gì anh sẽ cân nhắc hơn.

Bình luận

chúc cô cuối tuần vui vẻ nhé  Đăng lúc 17-8-2014 12:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 23-8-2014 20:59:56 | Xem tất
Ôi càng ngày mình càng không thích anh Kỳ Dục tí nào, có em gái thì sao? Không biết anh nghĩ gì khi dấu chuyện của em gái mình với bạn gái nhỉ? Anh cứ thờ ơ coi chừng có ngày có người khác chen vào cuỗm Tư Ngôn đi mất thì đừng có tiếc nhé. Hay Tư Ngôn chia tay quách anh Dục cho rồi, người không biết trân trọng mình thì giữ làm gì.
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 }. j+ y* [% ^, b8 o# Y. Q
Chúc huongntd cuối tuần vui vẻ !

Bình luận

cảm ơn ban chúc bạn cuối tuần vui vẻ há, mình cũng thích anh kia hơn anh Kỳ đó :P  Đăng lúc 24-8-2014 12:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 26-8-2014 22:49:13 Từ di động | Xem tất
Ủng hộ Tư Ngôn lạnh nhạt với anh Kỳ Dục, thật chẳng hiểu anh này tí nào, nếu anh quan tâm đến bạn gái thì mỗi ngày đều có thể dành 1 ít thời gian gọi điện cho bạn gái chứ? Vậy mà anh cứ lờ cô đi mà còn nói nhớ cô nhiều, chán anh này thật, Tư Ngôn chia tay quách anh này cho xong, hiện giờ có anh Chi Dịch trầm ổn xuất hiện rồi cô đừng thèm anh Dục nữa.

Bình luận

2 like  Đăng lúc 27-8-2014 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 29-8-2014 22:57:40 | Xem tất
Anh Kỳ Dục xuất hiện là Tư Ngôn hết giận liền, anh thấy chưa đâu có gì mà khó nói cứ nói thẳng ra không cần dấu diếm vẫn tốt hơn không, Tư Ngôn rất thấu tình đạt lý nên cô đã tha thứ cho anh và vui vẻ trở lại nếu đổi lại người khác chưa chắc anh đã đựơc tha thứ đâu.
©2024 Kites.vn | All rights reserved: k. u" Z0 I% q( ~$ P
Nghỉ lễ vui vẻ nhé huongntd !

Bình luận

hihi cảm ơn bạn chúc bạn nghỉ lễ vui vẻ nhé  Đăng lúc 30-8-2014 09:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 5-9-2014 23:14:51 Từ di động | Xem tất
Cuối cùng cũng đã có thịt ăn rồi, sau đêm nay hy vọng anh Kỳ Dục sẽ cởi mở hơn với Tư Ngôn, người ta dõa trao hết cho anh rồi nên anh đừng cứ dấu dấu diếm diếm kẻo Tư Ngôn đau lòng.
©2024 Kites.vn |   Z; @7 D( \% i9 FAll rights reserved
Hôm nay huongntd tung ra 2 chương luôn, vui quá đi, cuối tuần vui vẻ ! Tuần này trôi qua nhanh thật.

Bình luận

hihi cảm ơn bạn chúc cuối tuần vui vẻ  Đăng lúc 6-9-2014 09:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 11-9-2014 15:33:41 Từ di động | Xem tất
Sóng gió dồn dập rồi, tự nhiên Tư Ngôn lại nói vậy làm chi cho bây giờ phong ba tứ phía mà cô đơn thuần thật cô nghĩ cô dễ dàng qua mắt được phóng viên sao, họ đào đến gốc rễ luôn đấy, đến vụ con nuôi mà họ cũng nói luôn. Cặp đôi này không được suôn sẻ nhỉ ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 16-9-2014 12:25:27 | Xem tất
Trong giới thị phi này nhức đầu lắm, không biết Tư Ngôn có trụ được lâu không, mới bước vào đã dính scandal rồi cứ thế tiếp tục thì sẽ có hiểu lầm thôi. Ôi yêu minh tinh cũng khổ nhỉ, cả tháng không gặp nhau thì làm sao chịu nổi nhưng khi gặp nhau có thịt bù vào coi như là an ủi nhỉ.

Bình luận

=)) bù thịt an ủi  Đăng lúc 24-9-2014 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 24-9-2014 22:30:47 | Xem tất
Theo phản ứng của Tiêu Sềnh thì có lẽ Tư Ngôn chính là Tư Sềnh rồi, sự thật này nếu được phơi bày thì 2 người sẽ đau khổ lắm đây, mớ được yên lành mà sắp có sóng gió nữa rồi, nhưng nhờ có HE nên mình tin tưởng tác giả sẽ mở gút thắt này hợp lý thôi, đành kiên nhẫn chờ đợi vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 6-10-2014 19:01:19 | Xem tất
Không ngờ bạn huongntd tung ra nhiều chương ghê, tội nghiệp Tư Ngôn phải chịu khổ 1 mình, vừa mừng vừa lo, yêu anh trai và phát sinh quan hệ chỉ nghĩ thôi là thấy đau rồi, nhưng không nói ra liệu Tư Ngôn có thể chống chọi vao lâu đây, hên là biết trước HE chứ không đọc đến đoạn này chắc mình bỏ cuộc mất.
& D6 L2 q. w/ T9 Z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thế giới showbiz này đáng sợ thật, mình mong mau chóng biết được chân tướng chứ đừng ngược lâu quá.

Bình luận

Thanks a lot ! Cuối tuần vui vẻ !  Đăng lúc 24-10-2014 10:53 AM
hnay tung hẳn 6 chương :p  Đăng lúc 23-10-2014 07:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách