Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7584|Trả lời: 34
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JiWonderland][3rd ANNIVERSARY Jiwonderland]Show ThankYou - Ha Ji Won Ep9+10 (up

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
VIETSUB SHOW THANKYOU Ep 9+10

Giới thiệu chung: Không khí mùa xuân phơi phới tràn ngập, cuộc hội ngộ giữa những con người tài năng làm sắc xuân thêm rực rỡ. Những người bạn mới gặp đã quen, những trò chơi thuở ấu thơ khiến họ dường như bé lại.
Bên ánh lửa bập bùng trong đêm thanh mát, giai điệu tình ca say đắm vang lên và những phút lắng lòng bộc bạch… Nụ cười và nước mắt đều đã xuất hiện trong show THANKYOU, các bạn hãy cùng Jiwonderland thưởng thức nhé.

Thông tin thêm: show Thankyou là show truyền hình do diễn viên Cha In Pyo làm MC chính, là một dạng talkshow thực tế không ở trên sân khấu mà là ở những nơi chốn quen thuộc trong cuộc sống

Translators: thuchang, wumei, misstear, haet'sbear
Editors: misstear, haet'sbear
Timers: fatcat, codem, ni-chan
Kara Timers: EvelynNg, mylove28
Typesetters: sis_wanabe, mylove28, EvelynNg
Encoder: nhienhuynh79
Uploader: JiWonderland
Banner: penhj_happy
Project leader: Vikky

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
Nuyn + 5 Ủng hộ 1 cái!
sis_wanabe + 5 Cảm ơn bạn
Jane + 5 Ủng hộ 1 cái!
EvelynNg + 5 Ủng hộ 1 cái!
Vikky + 5 Ủng hộ 1 cái!
seta + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 15-10-2013 14:33:40 | Chỉ xem của tác giả
LINK DOWN

Ep9

SD
HD

SD
HD

SD
HD

EP 10

Bình luận

Ep 10 cơ huhuhu  Đăng lúc 18-10-2013 11:59 PM
xem xong rùi, he he chị mình cứ như con nít ^^ hát đi hát lại 8 lần mới xong hôm nay lên có link online rùi, cơ mà hum qua vừa ra ngồi tải 3 tiếng ới xong hix hix  Đăng lúc 16-10-2013 12:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-10-2013 15:43:19 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng có sub ~ xém chút quên có show này
ấn tượng lưu lại giờ chỉ là 1 Wonie rất rất xinh, nhí nhảnh vui tươi cùng 3 oppa
cảnh show thì nhẹ nhàng, lãng mạn khỏi cần nói, kèm thêm sự hồi xuân của 4 anh chị nữa chứ {:176:}
ấn tượng ra sao nữa thì phải xem mới pít. cám ơn ST nhìu nhìu
~~ quên sao đc cảnh trên chiếc cầu ~ Wonie ui ngày càng iu Wonie ~~

Bình luận

e là e rất iu Gấu lão hen ::))))  Đăng lúc 20-10-2013 11:37 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Haet'sbear + 5 time vất vả này

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-10-2013 15:52:14 | Chỉ xem của tác giả
He he, cuối cùng cũng ra rồi.

Chưa kể 2 tập này có Ha Ji Won và Lee Moon Sae là 2 người mình yêu thích nhất nhì trong showbiz Hàn, thì đây còn là một chương trình ấm áp, tựa như nơi dừng chân khi cuộc sống thường ngày quá tất bật.
Thank You đã vô cùng đúng đắn khi chọn chú In Pyo làm MC. Có đôi khi những câu dẫn của chú ấy khá ngượng ({:181:} ) nhưng có thể cảm nhận được tình cảm của chú qua điều đó.

Nói về ep 9 và 10, phải nói lúc mới xem xong 2 raw này mình phấn khích cả đêm, cứ xem đi xem lại mãi. Có ấm áp, có vui vẻ, có những giọt nước mắt, có hoài niệm... cộng thêm đó là các bài hát của chú Lee xuyên suốt từ đầu tới cuối chương trình khiến cho bầu không khí càng thêm man mác, ưu tư.

Bốn người nghệ sĩ nổi tiếng, tài năng cùng tụ họp lại một chỗ, san sẻ những suy nghĩ, tình cảm của họ... Tuy tuổi trung bình của cả bốn người đã trên bốn mươi nhưng họ vẫn tươi trẻ, vẫn luôn yêu đời, vẫn rất cá tính và lạc quan.

Phải nói 2 ep này cho mình rất nhiều cảm xúc ^^

Cám ơn subteam nhiều nhiều{:145:}

Bình luận

cái áo ám muội quá nha =]]  Đăng lúc 16-10-2013 09:48 PM

Rate

Haet'sbear + 5 sub vất vả này :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 15-10-2013 18:13:19 | Chỉ xem của tác giả
misstear gửi lúc 15-10-2013 15:52
He he, cuối cùng cũng ra rồi.

Chưa kể 2 tập này có Ha Ji Won và Lee Moon Sae là 2 ngườ ...

ha ha chết cười với mấy anh già ghê luôn á, đã vậy còn bà chị nhà mình nhí nhảnh nữa ;)) cứ như tất cả đều trẻ lại qua âm nhạc và những trò chơi trẻ thơ vậy á, rất hồn nhiên và vô tư. Chắc có lẽ vậy mà cả 4 người đều rất nhanh chóng thân thiết, nắm bắt cảm xúc và làm cho show trở nên tươi sáng và ấm áp vô cùng :D

Cả 3 anh quay bà chị như dế =]]] khúc hát thi là buồn cười nhất á =]] anh Cha thì lúc chơi lăn vui thật, bắt sát 1 chút là ảnh bị cả chục lần á, dịch show này cứ bấm xem mãi k lo dịch, khâu nào cũng mải xem ;)) thành ra lâu như rứa đaâ1y :">

Bình luận

good doctor nha bạn ^^  Đăng lúc 21-10-2013 07:11 PM
signature của bạn là phim rì vậy..thanks.  Đăng lúc 21-10-2013 06:57 PM
khỏi phải giải thích :))  Đăng lúc 15-10-2013 07:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-10-2013 19:13:03 | Chỉ xem của tác giả
Hức, không có bản online hả Gấu giang hồ.
Ủa, nhà mình được 3 năm rồi à, nhanh vợi sao, nhớ mới đây mà nhỉ nhỉ nhỉ nhỉ.
Để down xem phát để rồi edit sau. Tính cụ hay quên, các thú nhớ nhắc cụ edit nhá =))

Ớ, có cái Thụ nhà mình trans nữa này. Thụ ới Thụ à. (Giá mà có link torrent thì đỡ quá)

Link MF SD 002 bị vầy.

File Blocked for Violation.
The file you requested has been blocked for a violation of our Terms of Service.

Still have questions, or think we've made a mistake? Please contact support for further assistance.

Bình luận

27 là CN hả? Ok, để rủ cái Ong  Đăng lúc 17-10-2013 10:06 AM
đã xem đâu :v  Đăng lúc 17-10-2013 10:06 AM
đạp cụ xem xong chửa ??? edit ngay, với 27 này off sn cụ có đi k???  Đăng lúc 16-10-2013 09:49 PM
cụ ới, cụ à, lâu rùi k gặp cụ, thân đạp cái nhen :x  Đăng lúc 15-10-2013 09:07 PM
cụ ơi down bản khác đi cụ, link MF có vấn đề gì ấy =.= để con nói upload lại :( MF giờ đúng là k xài dc a :((  Đăng lúc 15-10-2013 07:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-10-2013 19:26:17 | Chỉ xem của tác giả
hồi trưa này đang ở trường, thấy link mà wifi cùi quá ko down được =((
ko thể chờ đến cuối tuần về quê, nên lôi 3G ra down luôn =))
subteam vất vả quá rồi, đứa con tinh thần bầu bì gần nửa năm cuối cùng cũng đẻ ra được :D
cám ơn subteam nhiều lắm!

Rate

Haet'sbear + 5 luyện tay nghề tiếp nhé :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-10-2013 19:29:36 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng em nó cũng được ra lò rồi
Cảnh show này rất là đẹp, nhìn là muốn bay vào đó ngắm cho thỏa thích, mấy bài hát hay nữa chớ
Trong show này c già xinh lung linh, cười  suốt thoy, méc cười chú Lee Moon Sae cứ chọc bà chị hoài, còn muốn thực hiện nụ hôn bọt sữa nữa cơ đấy , còn chỗ chụp hình thì thoy thật là khó đỡ quá đi, lúc chơi trò chơi thì không nhịn được cười với bốn người này
Cám ơn subteam đã vất vả nhiều
Ngắm người đẹp nè

Cre: nate

Rate

Haet'sbear + 5 time vất vả này

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-10-2013 19:33:06 | Chỉ xem của tác giả
oaaaa... cuối cùng cũng ra rồi này. {:290:}
Em hóng show này lắm ạ. Cứ chờ mãi thôi.
Chị già xì teen dâu ghia luôn. , các oppa già cũng nhí nhảnh hông kém nhỉ
Thanks subteam nhiều nhiều nhé. Mọi người vất vả rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-10-2013 19:51:57 | Chỉ xem của tác giả
Mới nói làm biếng k cmt là cả nhà người thì cấm cửa người thì dọa nạt la mắng nên sợ quá em cũng vào cmt luôn cho xôm

Cái show này lâu lắm rồi mà giờ có sub nên em cũng vui lắm, cảm ơn các chụy ^^, hồi đó coi chay đâu hiểu gì thấy chị già cười cũng cười theo thôi, giờ có sub rầu tha hồ cười nữa

Coi cái này em khoái nhất là cảnh chị gìa hát mà mấy con thú cứ phá đám, hết thú rồi lại tới người {:184:}

Chắc cắt đoạn đó ra coi riêng mỗi lần nhớ cho nó đã

1 cặp song sinh thì đã ra 1 con, giờ em chờ con còn lại nhóe {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách