Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 23582|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [MBC 2000] Daddy fish - Yoo Seung Ho, Jung Bo Suk | Ep 4 END Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-10-2013 21:38:04 | Xem tất
ủng hộ 2 tay lun... fighting...{:412:}
tình hình là còn phải đợi hơn năm Boss mới về. {:427:}
Nên rất hy vọng được xem hết phim của Boss 1 cách đầy đủ và quan trọng là xem cùng mọi người...{:445:}
Không bít mình có phải người đầu tiên ko nhỉ?

Bình luận

bravo...  Đăng lúc 31-10-2013 09:46 PM
có ep 1 rồi ^^  Đăng lúc 31-10-2013 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-10-2013 23:06:46 | Xem tất
Phim này có coi bằng tiếng Hàn, nhưng chỉ bít cảm động{:433:}
nhưng chẳng hiểu j hết...{:441:}
{:443:}giờ có Sub thật tốt quá đi mất...{:445:}
Mởi bên face nhìn em đang ký tên, qua đây thấy mấy hình hồi bé tí nhìn mắc cười wa...{:412:}
Vậy mới biết để có được ngày hôm nay, Ho đã phải trải qua 1 quá trình nỗ lực không ngừng. Có người thắc mắc sao em thành công quá sớm, vì đơn giản khi em bắt đầu còn sớm hơn thế rất nhìu...Iu Ho wa{:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-10-2013 22:06:06 | Xem tất
Tình hình là đang 2%,...
Ta tự thấy ta tu nhân tích đức lắm mà, hy vọng tối nay có thể xem tập đầu...
Ta đã đốt nhan hy vọng trời phật phù hộ...

Bình luận

ta cũng xong rồi nè  Đăng lúc 31-10-2013 10:54 PM
100% hoàn hảo  Đăng lúc 31-10-2013 10:49 PM
94%  Đăng lúc 31-10-2013 10:45 PM
ta 87 nè =))  Đăng lúc 31-10-2013 10:43 PM
82% oi cố lên...  Đăng lúc 31-10-2013 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-11-2013 21:15:54 | Xem tất
HarryNa gửi lúc 2-11-2013 21:05
pà nói cảnh này phải hog ~
cảnh này quá tàn nhẫn đến nổi k ai can đảm cap lại để ...

Ô mẹ ơi, chính nó... thật đáng sợ, có cảnh này thui mà ta tua wa tua lại coi có diễn viên đóng thế hay ko?
Tình hình là có vẻ nsx này wa giỏi tìm ai mà giống ghê...
Hay là mấy ổng bả wa ác đè thằng nhỏ, huuhhuhuhuuhhu

Bình luận

câu là nó vậy, phải nói cho đầy đủ, chứ pà nghĩ chơi cái trò chích đó, ko lâu lâu đâm trúng hả? cái đó gọi là tai nạn nghề nghiệp  Đăng lúc 2-11-2013 10:50 PM
xí phan ~ có nước mắt thôi nha ~ máu đâu ra bà lội =]]]]  Đăng lúc 2-11-2013 09:51 PM
bị hành hung vại mới cóa YSH hôm nay cho cô mê chớ =)))  Đăng lúc 2-11-2013 09:49 PM
ko tin, ko tin huhhu, chẳng lẽ để thành công phải thực sự trả giá bằng máu và nước mắt sao? Vậy thì......... ho à............. em ráng chịu đi............................   Đăng lúc 2-11-2013 09:46 PM
haizz ~ bà hãy can đảm mà chấp nhận sự thật là em nó ko cần ng đóng thế đi nhá =]]]  Đăng lúc 2-11-2013 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-11-2013 21:35:53 | Xem tất
Hình ảnh tự kỉ của Harry lúc nhỏ... Tội ra phát bệnh tự thoại từ sớm

Bệnh nhân đã có tiền án từ sớm, ko phải lỗi mợ Joe, chỉ là gặp mợ em nó mới tái phát thui...

Giờ thì ta đã hiểu, Harry giơ tay ra làm j oi, ai đưa mấy con logo cho em nó tự kỉ tiếp đi kìa... *nói xong, bỏ chạy*

Bình luận

mèng ơi, mợ nài mix 2 phim lại luôn cà :v ~~~~~  Đăng lúc 2-11-2013 10:37 PM
tui cũng ko muốn tin nhưng trí nhớ pà tốt wa... pà nhìn cái hình phía dưới là hiểu...  Đăng lúc 2-11-2013 10:26 PM
:v ~~ hog biết thẹc hog nữa, t nhớ mang máng có cái hình lego ngay giữa bàn ~ để ih xem lại =))))  Đăng lúc 2-11-2013 10:20 PM
mẹ ơi, thiệt hả pà,... ra là vậy...  Đăng lúc 2-11-2013 10:07 PM
hình như là cảnh trong bịn viện của Harry cũng có lego :v ~~~~~  Đăng lúc 2-11-2013 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-11-2013 22:25:05 | Xem tất
GME0411 gửi lúc 2-11-2013 22:03
Lúc nhỏ mơ ước nhập ngũ sớm nà ~

Thì ra đây là cái Lego trong truyền thuyết...
Giờ thì ta hiểu rồi, không biết đứa nào thất nhân thất đức, biết em què khinh em, đẩy em ra ngoài cửa sổ, em nhìn theo bóng và giơ tay gọi mợ Joe, hi vọng mợ và anh Cảnh sát thương tình, thấy chạy lên đẩy em nhỏ vô chơi tiếp Lego của nó , vậy mà ko ai quan tâm...
Thì ra đây mới là bi kịch thực sự của cảnh này... (vậy mà lúc xem IMY, ta đã bị đánh lừa 1 cách ngoạn mục...

Ho: "không chịu đâu,... ng ta giấu vậy mà cũng bít, em không chịu đâu... huuhhuuhhu"

Bình luận

:v ~~~~~~~~~  Đăng lúc 2-11-2013 11:07 PM
tui cũng đang bình luận về cái bi của phim mà, do di chứng lúc nhỏ, đến lớn Harry vẫn mê lego, nhưng có ng ngăn cản em nó đến với sở thích của mình, bi wa  Đăng lúc 2-11-2013 10:56 PM
mí pà chấp nhựn sự thẹc ih , phim bi mò :3 ~  Đăng lúc 2-11-2013 10:53 PM
chẳng lẽ đây chính là "không đau vì quá đau" trong truyền thuyết... nể cái nhà kỳ lạ này thiệt...  Đăng lúc 2-11-2013 10:47 PM
Tui nhớ phim này là phim bi mà sao giờ nhìn vào theard phim chuyển thành hài ồi nhỉ ~ :3 ~  Đăng lúc 2-11-2013 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-11-2013 22:05:40 | Xem tất
Daddy fish là một bộ phim nói về tình cha con,... thứ tình cảm thiên liêng và vô cùng cao quý, không chỉ ở trên phim ta mới có thể thấy được, mà hằng ngày, nếu chúng ta cẩn thận nhìn nhận mọi thứ xung quanh sẽ thấy rằng: Trên thế gian có rất nhiều tình cảm cao đẹp, trong đó, tình cảm cha mẹ dành cho con cái dường như luôn vĩ đại hơn cả.
Tình yêu của những bậc sinh thành là sự cho đi vô đều kiện...

Và Daddy fish cũng chỉ đơn thuần là 1 trong những bộ phim khắc họa lại 1 lần nữa thứ tình cảm vĩ đại ấy... Ở đó, ta có thể bắt gặp hình ảnh 1 người cha nghèo, đang ngày ngày cố nếu kéo sinh mạng mỏng manh của đứa con nhỏ của mình, sự tuyệt vọng, cảm giác bất lực, sự đau lòng như xé khi nhìn thấy người con trai nhỏ của mình đang vật lộn với tử thần... Người cha ấy có j, khi anh cũng chỉ là 1 người bình thường như bao người khác, anh không có nhiều tiền để con được chữa trị tốt hơn, anh không phép lạ để con mình hoàn toàn bình phục, và anh cũng không có sự lựa chọn để đổi lấy những đau đớn cho con mình, tôi tin nếu được lựa chọn, anh sẽ ko do dự mà thay con hứng chịu căn bệnh quái ác ấy...

Nếu mọi người thực sự nghĩ người cha không có bất cứ j, thì có thể bạn đã sai lầm? Bởi thứ anh có lớn hơn những thứ anh không sở hữu, đó là tình yêu cao cả của bậc sinh thành, sự yêu thương và chăm bẵm đứa con trai nhỏ... Sự nhân từ và chu đáo của anh đã thay cho người mẹ, sự nỗ lực không biết mệt mỏi để nếu kéo sự sống cho con của anh làm tôi cảm động... Tôi không muốn nói anh là người cha duy nhất, bởi chính tôi cũng có một người cha như vậy, và có thể các bạn cũng thế... Cái tôi muốn nói ở đây, chính là hãy xem phim và hình dung người cha thân yêu của mình, để nhận ra rằng có phải đôi lúc chúng ta đã quá vô tâm, khi không có biến cố, chúng ta không biết trân quý bậc sinh thành,...

Hãy đừng để bản thân vô cảm, hãy một lần xem phim và thấy cách cậu bé Da Um đã thể hiện tình cảm đối với người cha của mình, mặc dù rất trẻ con như cố ý phá phách,... để được xuất viện, vì gia đình nghèo cậu không muốn baba vất vả vì mình, thật ngây thơ khi cậu nghĩ có thể hành động như thế để đạt được "mục đích" nhưng tôi thực sự khăm phục cậu, vì dường như tôi chưa bao giờ để tâm đến những điều đó... có lẽ do biến cố vẫn chưa xảy đến, để tôi được một lần nhìn lại, hay do chính bản thân thực sự quá vô tâm...

Tôi hy vọng mọi người có thể xem phim để một lần nhìn lại chính mình, để bít cách trân trọng những gì mình đang có, đừng để khi mất đi rồi mới hối hận... Hãy thể hiện thật nhiều tình cảm của bản thân với cha mẹ bạn, bởi không ai trên thế gian yêu bạn bằng họ đâu... Tôi biết điều này khi nói ra rất giáo điều, bởi từ khi học mẫu giáo chúng ta đã được nói rất nhiều về sự hiếu thảo nhưng không phải ai cũng thực sự làm được 1 người con như Da Um bé nhỏ...

Đôi dòng tâm sự tạm thời đên đây,... cảm ơn cả 2 cha con Da Um đã diễn xuất thực tuyệt vời, cảm ơn giá trị của bộ phim,...

Trước khi đăng, tôi muốn nói thêm 1 chuyện ngoài lề (không liên quan đến phim, mọi người đừng quan tâm)
Tình hình là cái nhà Ho này lạ lùng ghê gúm lun... bà Jang mới nói: "mí nờn chú ý 8 về fim thôi nhé, đừng đi xa quá...mún 8 thì về nhà Ho 8 nghe" --> là không có ma nào comment tiếp về phim lun... huhuuhuhhu,...các nàng tàn nhẫn wa...

Bình luận

tui là ngoan lắm lun... nghe bà Jang cảnh tỉnh là cải tà quy chính liền, ngay, và lập tức... hoohooo, lâu lâu viết bài nghiêm túc wa, ta đã phải tự kiềm chế  Đăng lúc 6-11-2013 11:06 PM
bài hay quá thị Bầu (Y) - p/s: bà phải nói là các đứa TRẺ nhà Ho rất biết nghe lời =]]]]  Đăng lúc 6-11-2013 05:42 PM
comment về fim thì okie, chớ đá sang Harry các thứ thì ko nên, vì đây là thread fim mà  Đăng lúc 5-11-2013 09:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách