Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 110715|Trả lời: 47
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-11-2013 13:12:12 | Xem tất
Nhà anh Bảy Bông đây rồi...
Sao nhìn mặt anh zai này lúc nào cũng thấy gian tà nhỉ, gian tà và hơi ngô ngố.
Thôi, không hi vọng vào một suất nam chính trong Rep94 thì cũng hi vọng sau phim này, anh ấy nổi hơn vậy, ít ra là anh đã có thêm một tí fan( là tụi em){:434:}

Bình luận

thêm nhiều lắm ý nàng ạ! ^^ vào nhà thường xuyên nhé bạn!  Đăng lúc 3-11-2013 03:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-11-2013 00:42:40 | Xem tất
Lâu lắm rồi mới vào lại góp gạch xây nhà, xin lỗi nhé :X.

Tình hình là xem xong ep 9 bức xúc quá, cảm giác như BK đang cố dìm Bông - Na bằng cách cắt đất diễn của hắn, không biết giải thích sao, chỉ thấy thế thôi. Thấy đúng kiểu như ông anh trai trong Rep97, mỗi cái lên hình được nhiều hơn, mang tiếng là nam chính đấy .

Lần qua page 1 đọc pro5 thì thấy nhà anh cũng cơ bản phết, bố là giảng viên đại học chứ chả đùa. Hí hí, chắc anh cũng giàu ha, nhưng chẳng qua không thích nổi nhanh chóng thôi, chắc thích vừa làm vừa chơi.

P/S: Có ai biết nội dung cái show Cats and Dogs anh làm MC là gì không?

Bình luận

Đất diễn của Bông lên xuống thất thg :)). Mình xem phim h chỉ để ngắm Bông và ý nghĩa phim chứ k qtam ck na nữa. Mệt quá r  Đăng lúc 18-11-2013 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-12-2013 22:48:44 | Xem tất
Có gì thì tâm sự nỗi lòng ở đây nhé cả nhà, bên nhà chính của Reply không kiềm chế được cảm xúc là rất dễ phát ngôn không giống số đông đấy .

Tớ biết là Rác- Na, nhưng cách BK cho 2 người đến với nhau theo kiểu...chả biết nói thế nào thì buồn 100% luôn, chưa bao giờ xem phim mà có chỉ 1 nhân vật thôi mà làm cho mình khóc cả .

Tớ cũng day dứt lắm, nhìn Bông quằn quại trong đau khổ thì rất đau lòng nhưng lại không hề muốn BK ghép Bông với ai như một sự thay thế cả, kể cả với chị quản lý đội bóng, dù tính cách chị ấy có bá đạo và có hợp với Bông thế nào.

Mà quằn quại thì tốt cho Yeon Suk nhà ta mà, càng quằn quại càng hot, càng được người ta nhớ đến.

Bình luận

pht
Không làm anh hùng bên đó nữa, chúng ta cáo ốm về giải nghệ trồng bông bên này :)).  Đăng lúc 2-12-2013 10:04 PM
Chuẩn đấy, mồm thì bảo lười comt lắm thế mà nói hay như đúng rồi ấy, bức xúc thật đấy nhưng mình không giỏi cái khoản ném đá tới tấp như thế nên chiu   Đăng lúc 2-12-2013 10:02 PM
pht
sự với mình ấy.  Đăng lúc 2-12-2013 09:33 PM
pht
@hoa: Có mấy bạn kiểu bị hơi cùn rồi đấy b, lúc mình nói thì cố tình hiểu lầm rồi bắt đầu chỉ trích mình.Nói chung là cứ kiểu đang ở thế thắng r muốn gây   Đăng lúc 2-12-2013 09:33 PM
Mình cũng từ đấy mò về đây, bên đó phát ngôn bá cmn đạo, chán chẳng buồn nói  Đăng lúc 2-12-2013 02:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-12-2013 21:44:05 | Xem tất
Không biết các bạn thế nào chứ bây giờ mình theo tư tưởng: "Chil Bong không quan trọng bằng Yoo Yun Suk".

Đại loại là mình vẫn thấy thích Suk thể hiện một Bông quằn quại trong đau khổ từ nay đến ep cuối hơn, có thể người ta mới thương nhiều, hơn là gán anh Bông với một perfect girl nào đó. Anh rất ít khi đóng vai chính diện, nhưng mỗi khi làm người tốt là anh lại làm cho con cái nhà người ta khóc cả loạt vì thương anh :)).

Còn cái vụ war bên nhà chính thì đúng là có vài người tự dưng thích sinh sự thật, thôi thì chúng ta rút về đây hít mùi bông cho không khí trong lành, tránh thở lâu trong không khí ngột ngạt dễ bị viêm phổi :)). Đất đai ở đây cũng rộng rãi, thích hợp cho việc trồng bông hơn:)).

Bình luận

Chuẩn, ở đây đất rộng người thưa, tha hồ ngắm Bông, dòm Bông các kiểu =))  Đăng lúc 2-12-2013 09:51 PM
"Chil Bong không quan trọng bằng Yoo Yun Suk" (y) vì có Suk mới có Bong :3  Đăng lúc 2-12-2013 09:51 PM
về nhà trồng Bông điiiiiiiii  Đăng lúc 2-12-2013 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-12-2013 00:46:09 | Xem tất
Muốn ngày nào cũng vào nhà trồng bông mà chả biết trồng kiểu gì, ảnh thì siêu lười tìm :(, đợt này lại đang thi cử nữa, mà anh zai cứ đẹp zai thế này em phải làm sao :((.

Vừa từ nhà chính về, hôm nay nghĩ hâm hâm thế nào lại mò lại vào chỗ ấy, có thêm một ít ức chế vì nhà mình bị người ta xoáy cho, nói cho mà không làm gì được, sang bên đây trồng bông thấy đỡ tức hẳn, nhẹ người đi bao nhiều.

Gần sáng nên mắc tật ăn nói linh tinh thôi mà :(.

Bình luận

pht
@@ mình copy link ảnh mà nó k hiện lên mới đau khổ chứ :(.  Đăng lúc 5-12-2013 12:44 PM
up lên imgur.com còn nguồn thì cứ ghi by me là đc  Đăng lúc 5-12-2013 11:03 AM
pht
Đang định nghịch nghịch linh tinh làm kiểu fanfic 1 hay 2 cái ảnh của Na - Bông nhưng k biết up ntn, ghi nguồn thế nào ạ.  Đăng lúc 5-12-2013 10:42 AM
Lảm nhảm quá đê. Vào soompi của zai kiếm ảnh :)  Đăng lúc 5-12-2013 09:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-12-2013 12:41:47 | Xem tất
Sẹc xy vs không sẹc xy :)).

Hôm nay được nghỉ nên rảnh rỗi sinh nông nổi.

Cre: by me

Bình luận

pht
@fangzhi: E dùng cái chèn text trong PTS ss ạ, trong PTS biết làm mỗi cái này.  Đăng lúc 5-12-2013 05:52 PM
@pht: làm sao chèn chữ vô đc hình vậy e, ss muốn làm cái này xíu ^^  Đăng lúc 5-12-2013 04:07 PM
pht
@duong: Cảm ơn chị nhiều nhé, hihi. @linhcu: Đã edit rồi đó bạn :)).  Đăng lúc 5-12-2013 02:14 PM
ối=)), dù cô ấy có bạn trai cũng k sao..  Đăng lúc 5-12-2013 01:42 PM
cho ảnh vào thẻ [spo] [/spo] là ẩn được  Đăng lúc 5-12-2013 01:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-12-2013 09:25:39 | Xem tất
Từ hôm bị chê là viết quá nhiều về Rác, Line bắt đầu tổng tấn công một loạt vài về Suk Suk . Chắc cuồng Suk nên mới ship Na - Rác, để giành Bông để bứt rồi .

Đọc đến đoạn "đối tượng quan tâm" mà chết cười, tưởng mĩ nữ nào chứ, khốn nạn quốc dân mà ấm áp thế này thì ai cũng muốn khốn nạn

Yoo Yeon Suk - mĩ nam giỏi biểu đạt cảm xúc.

http://news.line2day.vn/article. ... amp;categoryCode=PU

Bình luận

có ai nhớ bài nói về biệt danh khốn nạn quốc dân ở đâu không,mình đọc rồi muốn đọc lại mà không biết nó chỗ nào cả  Đăng lúc 6-12-2013 02:21 PM
"khốn nạn quốc dân mà ấm áp thế này thì ai cũng muốn khốn nạn" like =)))))))) bị thích hơn nữa rồi thì làm sao :((((  Đăng lúc 6-12-2013 09:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-12-2013 17:50:45 | Xem tất
Tin này ai đăng chưa nhể? Nếu trùng thì thôi nhé.
Em không quan tâm anh đứng đầu, em chỉ quan tâm anh đứng thứ 2, cái anh mới mấy hôm trước còn bị ghét :)).
http://news.line2day.vn/article.ksn?articleNo=1971996

Mà em cũng chính thức không bước chân hẳn vào cái nhà to mục nát kia nữa, trước thì còn níu kéo, mấy em fan Oppa hình như không nói đểu Bông với nói đểu bọn mình là không chịu được ấy. Các chị ơi, lần sau xây nhà thì xây mỗi nhà mình thôi nhé, em nhìn mấy em kia ăn nói hỗn mà em không chịu được, tốt nhất là chui vào đây tự kỉ thôi ạ :((. Vào đấy có nói hoài, nói mãi thì mình cũng bị mang tiếng là mấy đứa háo sắc lên tiếng thôi, có ai thèm nghe đâu cơ chứ.

Bình luận

Háo sắc thì đã sao, zai đẹp cần được bảo vệ =))) đừng vào cái nhà chung ấy nữa, vào chỉ tổ đau mắt với những cmt sung sướng của mấy bạn bên team kia  Đăng lúc 7-12-2013 12:33 PM
từ h chắc ko đc khen lão ấy đẹp zai :( sao mn lại nghĩ vậy nhỉ? thấy ai bias Bông cũng bảo trc ghét lão ấy mà .  Đăng lúc 6-12-2013 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-12-2013 20:41:51 | Xem tất
duongcuonghvtc gửi lúc 6-12-2013 20:33
Preview Reply 1994 ep 15

zai xuất hiện có tí xíu đoạn cuối preview thôi

Ôi dời ơi, thế này thì tăng thêm 1 tập nữa để làm gì? Thêm drama cho Rác - Jung để tăng rating à:((.
Thề là làn đầu tiên em ghét Sung Na Jung, nhìn cái mặt lúc chu mỏ lên định hôn Rác, em thấy nó cứ bỉ bỉ thế nào ấy. Bông của tôi :((. Cái kiểu ấy thì chả khác gì Yoon Jae với Shi Won của Rep97 rồi còn gì nữa.
Hay lại cho chơi kiểu: mấy tập còn lại là hành trình tìm một cô gái mới cho Bông. Không thích một tí nào hết!
Vẫn biết là hết hi vọng nhưng không ngờ hi vọng lại bị rút xuống theo cách này :((. Tội Bông quá :((.

Bình luận

Mình giống bạn :( Nói thật là không thể nhìn nổi những cảnh Na Rác, cái biểu cảm của Na với Rác, mình k thích T_T  Đăng lúc 7-12-2013 12:23 PM
mình vẫn nuôi hi vọng vì trái bóng chày của bông ở nhà na jung năm 2013, mình ko biết biên kịch có troll ko, nhưng cuối tập 13, 14 đều là những chi tiết làm mình hi vọng   Đăng lúc 6-12-2013 09:44 PM
Bông nhà mình đã rất cố gắng r. trong tập này Bông vẫn chưa bỏ cuộc đâu  Đăng lúc 6-12-2013 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-12-2013 01:57:43 | Xem tất
Vầng, trai nhà mình bị MÓM, giờ mới biết à nha. Trong list này, biết mỗi Yoona bị móm, còn mấy người kia không để ý, kéo đến xuống cuối thì giật mình, có giai nhà mình :)).

Này thì nam thanh nhưng móm dễ thương :)).

http://2sao.vn/p0c1000n201312020 ... ong-nhat-xu-han.vnn

Bình luận

pht
Hình như do móm nên cười mới mang dáng dấp đau khổ hay sao ấy?  Đăng lúc 7-12-2013 08:10 PM
h mới biết =)) cơ mà cái ng viết bài để ảnh Jonghyun vs Lim sai tùm lum =))) đọc đau cả bụng =)))  Đăng lúc 7-12-2013 04:10 PM
H e mới biết zai móm đấy :))  Đăng lúc 7-12-2013 12:57 PM
zai nhà móm mà em, ss k thích con trai móm lắm mà sao dính phốt ông này :))) mà cái list đều idol, lão vs NaRa dính vô  Đăng lúc 7-12-2013 10:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách