Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 110729|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-11-2013 23:46:18 | Xem tất
ôi bị cuồng anh này mất rùi, vào đây góp gạch xây nhà cho anh nào
ngày trước xem lớp học 101 và sói không ấn tượng với anh lắm và còn rất là anti anh nhưng qua vài tập 1994 thì đúng là cuồng anh rùi,

Bình luận

101 với Sói ảnh đóng vai phản diện, nên hong có ấn tượng mà còn anti luôn là chuẩn rồi! Tích cực vào nhà nhé bạn! ^^  Đăng lúc 3-11-2013 12:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-11-2013 22:08:50 | Xem tất
nhà vắng vẻ quá nhỉ, mọi người toàn vào nhà 1994 mà quên mất nhà mình sao ấy,
từ hum nhìn thấy hình ảnh đầu tiên của anh trong 1994 đã thấy thích anh rồi ấy ak, mong sao trong phim này anh không phải là chất xúc tác để cho cặp đôi chính mà mong anh chính là nhân vật chính trong đó
có ai ủng hộ mình không nào
love .
.love.
...love...
..oppa..

Bình luận

mọi người đang còn ngất ngây với cái kiss hôm ấy nên phải xem ep 6 xong rồi mói sang chơi dc ^^  Đăng lúc 4-11-2013 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-11-2013 23:41:40 | Xem tất
càng xem các tập tiếp theo của 1994 càng thấy lo cho anh nhà mình, mình chỉ sợ là anh nhà m chỉ là chất xúc tác cho đôi kia đến với nhau thôi, nếu như vậy thì hết muốn xem phim luôn ấy chứ, động lực xem phim cũng một phần vì là phần tiếp theo của 97, tuy nhiền phần lớn là do bắt được hình của anh nên xem, càng xem thì càng thấy iu cái sự đáng yeu cảu anh,
ôi không biết diễn biến phim thế nào nữa nhưng mà m mong là anh nhà m đk hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-12-2013 01:02:02 | Xem tất
trời ơi mấy hum không vào mà nhà mình tăng nhanh thật đó, không biết trong phim tình cảm của Bông nhà mình có được đáp lại hay không nhưng Bông được yêu quý ngoài như này là mình vui lắm rồi ấy chư, dạo này có nhiều bài về Bông quá, bài nào m cũng phải đọc cho hết để biết thêm về Bông nhà mình.
Mong sao phim có một cái kết đẹp như mong muốn của cả nhà m nhỉ...

Bình luận

Cố gắng lội page nha. Có nhiều bài hay về Bông trong nhà lắm ^^  Đăng lúc 8-12-2013 01:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-1-2014 23:38:47 | Xem tất
ôi, chòa cả nhà lâu lắm rồi mới mò vào đay mà không ngờ nhà mình tăng nhanh chóng cả mặt, mà dạo này nhiều tin về Bông nhà ta quá nhỉ, m là m bài nào cũng mò vào đọc hết, vui cho Bông nhà t quá cơ, mong phim của Bông mau quay mau chiếu còn xem cho nóng, đang trong giai đoạn fan vẫn còn mong ngóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách