Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-11-2013 20:53:38 | Xem tất
bóc tem nhà anh Bông bóng bẩy nhá. đang xem Reply 1994 và cuồng anh nhiệt liệt, yêu nhất nụ cười anh. yêu thêm ánh mắt anh, yêu cả body anh lúc anh cửi áo vào phòng  ngủ trong phim ý, tóm lại là yêu anh, mơ về anh nhiều lắm đấy, hôm nay đặt gạch ở đây đánh dấu anh là của em rồi đấy nhá, không được chạy đi đâu. À nhưng nhớ giành giật lấy Jung từ anh Rác nhá.

Bình luận

chào bạn mình cùng xây nhà nhé  Đăng lúc 2-11-2013 09:16 PM
Welcome to Bong House nhé ^^... Jeong là của...  Đăng lúc 2-11-2013 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-12-2013 19:54:10 | Xem tất
tắm gội sạch sẽ. cuốn lô gọn gàng lên hóng phim từ chiều mà lại vỡ mộng, nhưng thôi từ giờ về sau tôi vẫn sẽ ủng hộ YYS hết phim chắc anh cũng hạnh phúc vì người ta biết đến anh nhiều hơn, chắc từ giờ được đóng vai chính không phải đơn phương nữa rồi, đừng nhận vai nào khổ như Bông rồi thể hiện cái sự khổ đấy tốt như thế nhé. thôi không mộng mơ  nữa, ngày kia đi thi. Rất vui vì đã biết đến thuyền mình và rất vui vì quen các bạn ví dụ như abc, linhcu, chuê và các bạn khác mình hay vào nhà đọc trộm thực sự là những bài viết rất hay. tạm biệt 2 tháng trăn trở. Tuổi trẻ của tôi đã Có anh Chil Bông à, dù ghét nhưng cũng cám ơn BK.

Bình luận

@Lanh thực sự là buồn lắm  Đăng lúc 28-12-2013 08:56 PM
vâng cảm ơn bà biên kịch đã tạo ra nhân vật bong, và giúp t biết đến yys, trở nên yêu quý anh rất nhiều. nhưng bà đừng hi vọng nhiều người sẽ ủng hộ bà   Đăng lúc 28-12-2013 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-1-2014 22:06:25 | Xem tất
năm mới xin chúc ban chấp hành hội nông dân manh khỏe để năm nay có thể gặt hái được nhiều bông hơn nữa.
Chúc cho bác CHil Bông sang tuổi 40 vui vẻ vợ khỏe con ngoan
và Chúc cậu Sukkute năm nay đóng movie bán vé ầm ầm nhá, CF bay tới tấp xiền vô như nước luôn. Ờ mà cũng để ý cái vấn đề kia đi nhá anh Ki Cụ cưa được em Na hót gơn rồi đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-1-2014 23:10:59 | Xem tất

Ố zAI LÀNG ĐI ĐÂU ĐÂY
mà zai mới tậu vest mới không phải cây năm xưa nữa nhá. Dạo này có tiêng rồi dư dả ghê
nguồn: http://forums.soompi.com/discuss ... ct-on-page-294/p351

Bình luận

em cũng nghi là hàng tài trợ, hình như có mỗi áo sọc là của lão thôi hay sao ý =))  Đăng lúc 8-1-2014 08:38 AM
coi chừng hàng tài trợ đó =)))))))  Đăng lúc 7-1-2014 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-1-2014 22:58:17 | Xem tất

Tay là phải để như này biết chưa ???

sau khi đeo tất trái tim trong 1994 thì giờ anh lăng xê mốt tất kẻ sọc tiếc là thiếu lố áo sọc thần thánh

nguồn: http://forums.soompi.com/discuss ... ct-on-page-294/p356

Bình luận

đàn ông con trai mà mồm cứ chúm cha chúm chím thế này thì gái nào chịu cho nổi  Đăng lúc 9-1-2014 02:55 PM
cái ảnh kia cái dáng ngồi như thiếu nữ bên cây cột thế  Đăng lúc 9-1-2014 01:15 PM
:))))) haha, giờ mới để ý, công nhận là cứ phải có sọc lão mới chịu được hay sao ế :))  Đăng lúc 8-1-2014 11:05 PM
hự, trên người phải có "sọc" mới chịu =))  Đăng lúc 8-1-2014 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-1-2014 00:31:53 | Xem tất
Ê ê em xông nhà nhá. Chúc các nông dân nhà mình năm con ngựa, khoẻ như ngựa để cùng nhau trồng bông trồng hoa, để có sức cất nhà, dựng cửa, chúc đội ta năm mới đoàn kết như đảng, nông dân làm ăn thuận hoà.
  Chúc bạn Suk năm nay thành công, đi show, quay cf nhiều nhiều để cải thiện thu nhập, mong mấy movie của bạn trong năm nay cháy vé, nếu bạn nhận dự án truyền hình thì con rết béo múp míp, và lúc nào cũng phải cười như địa chủ được mùa thế nhé

Bình luận

chúc mừng năm mới, chúc mừng năm mới , hehe :)  Đăng lúc 31-1-2014 07:55 PM
happy new year  Đăng lúc 31-1-2014 01:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-3-2014 15:21:08 | Xem tất
lượn lờ fanpage kiếm hàng. Anh nhà quay cùng chị Yoen Hee nhà Sm không biết chị ấy với Ah Ra thì anh thích ai hơn ta

Bình luận

pht
Lấy lòng Yeon Hee để lấy tình Ara ;)).  Đăng lúc 4-3-2014 12:40 AM
đương nhiên là Ara =))  Đăng lúc 3-3-2014 07:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-3-2014 19:49:39 | Xem tất
các chị ở đây có xem phim let's eat không ạ. hôm nay em mới xem được tập cuối cũng có đoạn chị nữ chính từ chối anh luật sư dù cho anh ấy đã yêu đơn phương chị 10 năm rồi mà còn bất chấp chị ý đã có chồng một lần nữa, anh ấy cũng người Seoul tự nhiên xem em lại nhớ cái đêm hóng 94 tập cuối bao nhiêu cảm giác oan ức, tức tưởi lại quay về, tự nhiên em lại nhớ Chil Bông ạ. Sao mà khổ thế không biết. Em chả biết viết ở đâu nên chỉ biết lên đây liên thiên chút thôi * đập đầu*

Bình luận

=)) giờ xem phim nào mà có nam thứ 1 lòng iêu đơn phương nữ 1 chính là lại nghĩ đến Bông bông... cơ mà vẫn chưa có anh nào làm mình đau lòng như anh bông này  Đăng lúc 18-3-2014 09:25 PM
chạ xem =)). ngoài news có cái poll sao nam k giống vs tuổi thật trong đó có Bông nhà mình đấy :)  Đăng lúc 17-3-2014 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-4-2014 22:55:23 | Xem tất

lượn lờ linh tinh em vớ được cái này mà sao các bạn ấy lại cho nhiều hình anh bóng chày thế mưa này lại tự kỉ mất rồi ạ.
Mà giai cũng 31 rồi cũng nên yêu đương đi muốn hóng tin giai có người yêu bị dò gỉ quá đi, bây giờ các anh chị công khai cũng không lo bị phản đối như xưa nữa mà. Mong cho cả mấy movie sắp tới của anh thành công cháy vé ầm ầm, mà anh còn phải đóng phim truyền hình nữa để em còn hóng anh hàng ngày, hàng tháng như cái thời 94 làm em mất ăn mất ngủ rồi rụng cả tim luôn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-6-2015 00:15:39 | Xem tất
em chào các chị em quay về rồi ạ,  hai năm vật lộn thi thoảng em vẫn vô  đây hóng nhưng hóng xong lại ra chứ chả để lại vết tích gì, nhân dịp anh nhà quay lại nên em cũng hiện hình luôn.
Sau hai năm ăn chơi phè phỡn bên Mẽo, anh già đánh rơi phong độ nên buộc phải giải nghệ ( ví dụ điển hình là phải dựa vào thủ đoạn của bạn cùng phòng mới chơi được ông trưởng ấp, chứ không thì cái ông đất vàng ấy bẻ cho gãy tay dù trước đây có tài quăng bóng thần sầu) . Tiền thì nhiều, tiêu không hết anh quyết định chuyển nghề sang làm đầu bếp siêu hạng, mở một cái nhà hàng loại xoàng trên đảo nhỏ, nấu nướng theo tâm trạng, nhưng vì từ ngày giải nghệ đầu óc chẳng còn bình thường nên món nào món nấy tuy ngon kiểu tuyệt đỉnh kung-fu nhưng nhà hàng thì tuyệt nhiên không ma nào ngó ngàng lấy một cái. Ấy là về sự nghiệp huy hoàng còn về tình yêu tình báo, dù đã yêu đương té khói từ năm "1994" nhưng đến 2015 chuyện tình trường của anh tui vẫn chưa chấm dứt. Sau khi bị em Jung phũ rồi lại bị em Mốc Di Uôn quay cho như dế thì anh cũng gặp được  " chân mệnh thiên tử" của đời anh. Nhà hàng thay chủ đổi vận, ai ngờ vận anh cũng đổi theo bà chủ nan y và tay bóng giải nghệ một tên kẻ cắp một chị bà già, xem mãi ôm ấp mà chả thấy đoạn bobo bọn này bắt đầu nóng máy. Chuyện anh tôi sẽ như thế nào thì phải đợi thêm hồi sau mới rõ, xin cám ơn ạ.
Nhưng mà đúng là năm xưa em xem Bông thấy anh đau khổ bao nhiêu thì giờ thấy anh nhà vui vẻ bấy nhiêu, anh đóng vai này hay lắm luôn. cũng ngót nghét 2 năm từ cái lúc chúng ta vào đây xây nhà, sau 2 năm thấy sự nghiệp của anh cũng phát triển nhiều nhiều đã đi từ từ lên đến vai chính, mình cũng già đi nhưng thấy phim anh là vẫn cứ phải xù vào ý. coi như đây là  tâm sự của một kẻ mê zai. em cảm ơn các chị đã xem nhé. Em xin hữa sẽ thường xuyên vô nhà hơn ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách