Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-12-2013 20:22:41 | Xem tất
Đu mới không được live, lúc chạy được là hết phim Preview, hú hét thấy cảnh Na ôm Bông, 2 s đứng hình thấy Na khóc đến gặp Rác ="=, chuyện j vậy, mình thấy chú rể đặt tay lên miệng như Bông hay làm á, đúng không? hay mình sinh ảo giác rồi ="=, tại sao vẫn ôm hy vọng le lói này

Bình luận

há há há *cười như điên dại* cười phát đã nếu mai thuyền có lật thì khóc sau =)))]  Đăng lúc 27-12-2013 09:23 PM
Nhầm, 25:28 (t3) & 36:00 (t4)  Đăng lúc 27-12-2013 09:22 PM
Mn xem lại 38:19 tập 3, 41:48 tập 4 nếu còn nghi ngờ =))  Đăng lúc 27-12-2013 09:19 PM
đúng rồi, chẳng vô cớ mà lại zum vào đó đúng k, :3  Đăng lúc 27-12-2013 09:15 PM
hành động này chỉ có bông nhà mình hay làm thôi :))  Đăng lúc 27-12-2013 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-12-2013 21:14:53 | Xem tất
aigoo, lúc nãy thực ra là đu live một cách rất chy là gà nên em toàn phải xem quảng cáo, nhưng mà có một chy tiết mà em đã ngắm được trong phòng của em Na đó là con Cún Bông đang ngồi lên người con Khỉ đóa mọi người ạ :3, không biết có ý nghĩa j hok nữa.
Theo như em mơ tưởng thỳ đó là tình cảm của Na dành cho Bông đã lớn hơn tình cảm mà Na dành cho Oppa rồi ý. Em là em thích nghĩ như vậy á :3 Còn BK có nghĩ như vậy hok thỳ mặc kệ na.
Định đi học rồi mà cứ không dứt ra được. Có bạn nào tia được như em hok zị :3 :3

Bình luận

vs lại độ troll của 97 kém xa so vs độ troll của 94, xem 97 đc nửa phim là biết YJ là chồng rồi  Đăng lúc 27-12-2013 09:28 PM
công nhận là Bk quá zã man, trước xem 97 là lúc hết rồi mới xem nên hok lĩnh hội đc  Đăng lúc 27-12-2013 09:25 PM
mình cũng bái phục biên kịch  Đăng lúc 27-12-2013 09:23 PM
theo mình nếu chó ngồi trên khỉ chứng tỏ chó đã thắng khỉ trong cuộc đua tranh giành hải cẩu :))  Đăng lúc 27-12-2013 09:21 PM
cái này mới chứng minh đầy đủ độ thâm của BK, ko skinship hải cẩu - khỉ hay hải cẩu - chó vì dễ lộ, bác xin nhận của con 1 lạy ạh !!!  Đăng lúc 27-12-2013 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-12-2013 00:03:57 | Xem tất
Nói thật là em bực mình, đang ngập đầu trong đống thuế má, vào đọc tin mà ức chảy cả nước mắt.
Em là cái đứa chuyên thích nam chính phụ, nhưng mà thích thế vẫn phải cam chịu cái kiếp chính phụ của chúng nó thôi. chưa lần nào như lần này, hóng từng tý một.
Thật vọng tràn trề luôn, không còn có cảm hứng làm cái gì cả.
BK quá troll , troll đến mức phát ghét.
Nghĩ lại cái cảnh Bông chiều nay nó còn free hug nữa chứ. Đúng là ảo
Quá thể ảo, thật mà cứ như thể là mơ vậy.
Tự dưng mất hết cả hy vọng vào sự kiên trì sẽ được đền đáp.
Một người không biết giữ, mất mới lo đi tìm mà cuối cùng vẫn tìm lại được.
Xin lỗi chứ Bk bị ảo tưởng à, ngoài đời chẳng bao giờ có chuyện đó xảy ra đâu ạ. Xẩy ra là mất.
Người ta bảo là có không giữ mất đừng tìm cơ mà.
Hay là BK từng như thế nên vẽ ra cái kết hoàn mĩ cho bản thân mình vậy.
Mong chờ 1 bộ phim phản ánh đúng thực tế nhưng mà rồi sao, thật vọng tràn trề.
Chắc là em sẽ tạm biệt nhà mình một thời gian, nếu nghĩ thông thì e sẽ quay lại ="=.
Mệt mỏi. Em vừa ngồi xóa hết mấy cái page Reply 1994 trên fb rồi, khỏi nhìn thấy fan Rác reo hò mà tăng xông

Bình luận

chắc yoo yun suk cũng không thể vui nỗi với cái kết này đâu. Cậu giả vờ là cái chắc. Tự mình đi free hug thật ngạc nhiên  Đăng lúc 29-12-2013 06:05 AM
chẹp: thỏa thuận của bk: thảm thg tí cũng đc mà, cho thoát khỏi số thằng khốn còn je, đến cuối muốn làm gì thì làm?, YYS:" fangirl à, vì cuộc sống ấm no sau này=))   Đăng lúc 29-12-2013 12:47 AM
hnay anh ý còn âm mưu kéo con rết xuống bằng màn xem film tập thể =))  Đăng lúc 29-12-2013 12:41 AM
cậu ta bị vướng cái hợp đồng cấm tiết lộ chi tiết phim Linhcu ạ :)) Tui cũng nghi cậu ý bị BK troll luôn ý =))  Đăng lúc 29-12-2013 12:31 AM
nếu vậy cậu ta hám danh hành hạ fangirl rồi:)), anti luôn=))  Đăng lúc 29-12-2013 12:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-12-2013 11:21:09 | Xem tất
Rút cuộc sự cố gắng có nghĩa là gì vậy?
Rút cuộc BK muốn truyền tải đến chúng ta nội dung gì vậy?
Số phận, định mệnh, con người vinh viễn không bao giừo vượt qua được định mệnh đúng không?
Một người sinh ra trong một gia đình không trọn vẹn thì vĩnh viễn sẽ không có được 1 tình yêu trọn vẹn phải không?
Người đến sau, bao giờ cũng là người phá hoại và bị người khác bỏ rơi có phải không?
Vậy, chỗ của người đến sau là ở đâu?
Một bộ phim, một là phải phản ảnh hiện thực cuộc sống, hai là phải mang đến cho con người ta hy vọng.
Vậy bộ phim này có ý nghĩa gì vậy?
Một người không ngừng nỗ lực, rút cuộc cũng chỉ là mồi lửa để châm lên tình cảm của người khác.
Một người vốn đã có tất cả, nhưng đợi cho đến khi người khác cướp đi thì mới lao ra đòi lại.
Thật nực cười, 1 lần tôi có thể hiểu, 2 lần có thể chấp nhận, nhưng đến tận cuối cùng. Đến tận cuối cùng, anh vẫn là người thụ động như vậy thì tôi không thể nào chấp nhận được nữa. Chắc có lẽ vì Na đã ở bên anh 20 năm, quen với sự thụ động đó của anh 20 năm mới chấp nhận nổi mà thôi.
Có lẽ ở trong nhà mình không biết, nhưng mình cũng có hoàn cảnh gia đình khá giống Bông, nhưng còn tốt hơn vì mình còn có mẹ ở bên. Mình lớn lên không có bố bên cạnh, từ khi sinh ra đã bị bố phủ nhận. Mẹ mình đi bước nữa. Đó có thể nói là khoảng thời gian đen tối nhất trong cuộc đời mình. Chị gái mới không thích mình, chì triết, tị nạnh, khi ấy mình mới học lớp 6 nhưng mình đã có suy nghĩ muốn tự tử rồi. Đối với một người mà nói, gia đình là thứ ấm áp nhất nhưng bạn có thể tưởng tượng đc, ngay cả nơi ấy cũng không có sự ấm áp thì cô đơn đến mức nào.
Mình đã hy vọng BK sẽ xây dựng một cái kết có hậu. Tuy Bông không có gì cả nhưng đến cuối cùng sự ấm áp trong gia đình Na sẽ sưởi ấm cho Bông.
Nhưng đến cuối cùng thì sao? vẫn là Bông một mình, cô đơn ngồi đó, khóc một mình rồi tự an ủi mình một mình, cảm giác đó mình hiểu, đau lòng lắm. Có lẽ BK xây dựng lên Nv nhưng cũng chẳng thể hiểu nổi nv của mình phải không? vì Bk chưa từng trải qua phải không?
Từ đầu đến cuối, Bing là người duy nhất Bông có thể chia sẻ hết thảy, nhưng Bing cũng coi Rác như anh trai mà chia sẻ hết thảy. Từ đầu đến cuối, không có ai đứng hoàn toàn về phía Bông. Không một ai.
Bông càng hiền, càng hiểu chuyện thì mình lại càng đau lòng.
Thà cứ xả hết ra, đâu cần phải hiểu người khác nhiều như vậy, trong khi có ai thấu lòng Bông đâu.
Kết phim, cho Bông đâm vào cái chị trời đánh xấu hoắc nào đấy để làm j? BK muốn j? muốn bù đắp à, xl nhưng nó quá sức nhảm nhí, nếu muốn như thế thỳ ngay từ đầu nên xây dựng 1 chị gái nào đấy yo Bông, bám theo Bông, chung thủy đợi Bông rồi cho 2 ng yo nhau mới đúng.
Quá nhảm, nói thật là quá nhảm. Mình chưa bao giờ thấy 1 bộ phim vì chiều ý fan mà lại có thể tạo ra 1 cái kết nhảm nhí như thế này, ít ra hãy làm cho nó có lí đi. Chúng tôi sẵn sàng chấp nhận, làm ơn đừng lấy tình cảm của chúng tôi đặt vào nhân vật để câu view.
Vâng, bộ phim thành công lắm, các diễn viên nổi tiếng lắm, nhưng cuối cùng nó cũng chỉ là 1 đống shit thôi, shit nhão mà cứ đòi có chóp

Bình luận

thà bông cứ đi đi, đừng về, lại còn ghép mặt bông vào cái ảnh cưới cười toe toét ="=  Đăng lúc 29-12-2013 12:14 PM
Đọc comt của b lại càng khóc thương cho Bông :((  Đăng lúc 29-12-2013 11:36 AM
>.<  Đăng lúc 29-12-2013 11:31 AM
:( hừm. càng nghĩ càng bực mình. kết phim theo ý khán giả nó k có sự nhất quán là thế  Đăng lúc 29-12-2013 11:28 AM
không có ai hiểu bong, chia sẻ cùng bong, thật đau lòng. Bong bị phũ phàng một cách đau đớn từ đầu đến cuối, ôi tuổi 20 của cậu sao mà đau lòng đến vậy  Đăng lúc 29-12-2013 11:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 30-12-2013 15:28:24 | Xem tất
cả nhà ơi, sau 2 ngày rồ dại thỳ tình hình là em mất cảm giác rồi ạ, bật tập 20 lên xem thấy tự dưng chả có tý cảm xúc j luôn, hấp dẫn không thấy, cứ thấy nhạt nhạt kiểu gì ấy, như kiểu đang xem một bộ phim mà mình chưa từng xem ấy.
Em phải làm sao đây ạ @@. Cho em hỏi có ai bị giống em hok @@, tình hình em cũng hơi bị hoang mang vì chỉ số cảm xúc của mình lúc này a

Bình luận

nghe bảo dân hàn xem phim khó tính lắm, soi sạn cực kì, thế quái nào sạn to lù thế mà bỏ qua nhỉ  Đăng lúc 30-12-2013 08:20 PM
vô lý cố tình tạo ra để cho na-rác kết thúc. Hàn quốc khó tính ghê nhỉ, khó như vậy đó. Sau mà phim hàn nó tôn thờ tình yêu hồng phấn như thế nhỉ  Đăng lúc 30-12-2013 08:00 PM
nghe đâu dân hàn quoắc họ phản hồi khen ngợi phim quá cũng thấy khó chịu, họ ko để ý tới nổi đau của nhân vật chil bong, bị mờ mắt ko thấy những lỗ hỏng   Đăng lúc 30-12-2013 07:59 PM
mình bỏ 5 tập luôn, cố gắng trước tập 20 coi vietsub từ tập 13 nhưng ức chế quá vì cái kết nên bỏ đéo thèm ngó ngàng tới nữa  Đăng lúc 30-12-2013 07:57 PM
c bỏ 2 tập cuối luôn, sợ lại ko bình tĩnh đc nữa :))  Đăng lúc 30-12-2013 07:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-7-2014 19:19:27 | Xem tất
duongcuonghvtc gửi lúc 6-7-2014 02:18 PM
Ảnh mới của zai trên Insta
Kutoe quá
Nhà zai dạo này vắng vẻ, hiu hắt quá

Chuẩn bị có phim mới rồi, lại chuẩn bị xôm ngay thôi ý mà :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký