Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-3-2014 01:09:52 | Xem tất
hớn bởi cái clip cụa cô Dương up hôm nay đấy nhá:">...mặc dù cả clip thì là ngu ngơ lạc lối cơ mà nhiều luk iêu chết đi đc :">
tặng cả nhà khúc mà e thích nhất hị hị

Bình luận

cái mặt ghét  Đăng lúc 7-3-2014 07:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-4-2014 23:27:32 | Xem tất
tèng téng teng~~~HAPPY BIRTH DAY YOO YEON SEOK ~~~
T.T so'rry```` mang tiếng ng nông rân mà đến ngày TRỒNG BÔNG cũng ko biết đường đổi sang giờ hàn.. cứ đinh ninh là mai ấy T.T
tự xử và tự kiểm điểm bản thân nghiêm túc luôn >"<

Em luôn yêu sự tinh tế trong đôi mắt của anh khi anh là 1 diễn viên. em lại hoàn toàn yêu nụ cười không nhìn thấy tổ quốc của anh khi anh là 1 yoo yeon seok bình thường!!!

Chúc tình yêu của em, của những ng đàn bà ngu muội aka anh giai cuồng sọc bước sang tuổi 31 với sự nghiệp thằng hoa và đạt đc những giải thưởng danh giá xứng đáng vs tài năng và những nỗ lực của anh nhé. I LOVE U SOMUCH :"X♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-4-2014 21:12:18 | Xem tất
mèng ơi hôm qua à ko hôm kia sn giai tự dưng ngồi vẩn vơ tìm tìm mấy thứ thế là lại mò đc cái vid luk mà giai mò về giữ lời hứa gặp lại đêm giao thừa á T.T
mèng ôi xem lại mà nc mắt như mưa. ko phải luk í xem thì ko cảm động mà là bây giờ mới hiểu đc ý nghĩa của từng lời bài hát! nó thật sự giống và rất giống hoàn cảnh lúc ấy của Bông Na luôn T.T thế là lại ko kìm đc nc mắt T.T... và 1 lần nữa phải khẳng định là Rep94 là bộ phim năm ấy chúng ta ko muốn xem lại nhất T.T. đến giờ vẫn chưa bình tình và đủ tinh thần để coi lại đc T.T và chắc chắn là ko bao h có thể coi lại đc luôn

ko biết đã đăng trong nhà mình chưa đăng lại mọi ng xem nha

Khoảnh khắc mình gặp nhau hôm ấy
tôi muốn hỏi "em thế nào rồi" mà chẳng thốt nên lời!
Gặp lại em, trái tim tôi chợt thổn thức
Và tôi lại thấy mình ngượng ngùng trước em

Em nói rằng tâm trạng em rối bời
Em chẳng thể nào chợp mắt được sau cuộc nói chuyện hôm ấy
Nụ cười ngượng ngùng của em
Sao lại chẳng thay đổi chút nào nhỉ?

Ôn lại quá khứ với những câu chuyện thủa nhỏ
Hai chúng ta ngồi cười rộn rã
Và khoảnh khắc em nói mình vẫn chưa có ai ở bên
Trái tim tôi bỗng dưng cảm thấy nhói đau

Liệu tôi có nên nói rằng tôi vẫn còn rất yêu em không?
Rằng dù đã rất lâu rồi nhưng tôi vẫn luôn đợi em
Bởi chờ đợi em là công việc dễ dàng nhất đối với tôi
Vì thế thời gian có trôi qua lúc nào tôi cũng chẳng hay biết

Liệu em có chấp nhận tôi dù rằng tôi chẳng hoàn hảo
Rằng tôi chẳng thể kìm giữ tình yêu này được nữa rồi
Bởi cả cuộc đời này tôi chỉ yêu mình em

Em nói rằng khi ấy em không biết đó là tình yêu
Và khi em nhận ra tình yêu của tôi
lòng em luôn vướng bận cảm giác có lỗi
Cứ thế, không biết từ bao giờ nước mắt tôi đã tuôn rơi

Tôi có nên nói rằng tôi vẫn còn rất yêu em không?
Rằng một ngày nào đó, rồi định mệnh sẽ lại đưa em quay trở về bên tôi!
Rằng em đáp lại đối với tôi là việc khó khăn đến mức
tôi chẳng bao giờ dám nghĩ tới

Và liệu rằng em sẽ lại coi tôi như một người bạn tốt?
Nhưng dù có được sinh ra một lần nữa
Cả đời này tôi vẫn sẽ yêu em!!!!!

Bình luận

xem xong tâm trạng lại down luôn..>"<  Đăng lúc 11-4-2014 11:19 PM
Lại tuki Bông nặng mất rồi ;))  Đăng lúc 11-4-2014 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 12-5-2014 21:26:30 | Xem tất
ko biết fm của ổng lùi đến ngày nào nhỉ! dạo này tin tức vè giai ít quá toàn ảnh mần của cf vs f. art ... mong mấy dự án phim nhanh nhanh khởi động T.T... để  cho cô dương còn có cái để update cho mấy bà cô mần bông ở nhà ... chắc seok mà comeback là nhà mình lại đông đúc như xưa ^^ nhớ mấy bà cô nhà mình thế!

Bình luận

nhận thì rõ lắm movie mà chả cái nào có tin tức :(  Đăng lúc 13-5-2014 12:35 PM
mà không biết dạo này mấy phim kia quay xong chưa nhỉ. Có cái phim gì hình như định đóng cùng Kim Woo Bin công bố dàn diễn viên lại không thấy ông ấy nữa nhể  Đăng lúc 13-5-2014 12:07 PM
ừ T.T tui cũng lượn ra lượn vô nhà mình chẳng thấy có tin j lại lủi thủi đi ra T.T  Đăng lúc 12-5-2014 10:39 PM
tui lượn vào sp chán lại lượn ra. toàn ảnh vs ảnh chả có tí tin j :(  Đăng lúc 12-5-2014 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-5-2015 02:49:28 | Xem tất
Em đã về vs mái nhà xưa rồi đây yolo
cũng phải tính bằng năm rồi từ hồi mấy bà cô cuồng loạn nhà bông hú hí vs nhau trong động này! :"< cuối cùng chỉ còn lại tui vs bà @duongcuonghvtc sau rồi kites đóng cửa nâng cấp ...tui cũng đi nốt! chả biết h các bà như nào rồi hả các bà ơi
anh nhà mình sắp cơm bách đó! và được yêu đó! không phải khổ nữa đâu hu hu T.T
các bà có nghe đc tui gọi hồn thì về lại nhà xưa chúng ta yêu lại từ đầu nghen @rikkivo@cat@fangzi@hana@cam@phờ hờ tờ ới ơi~~~~~~~~

Bình luận

Iem cũng về rùi đây! Hnay iem mới xem hết 6 tập đầu, trời ơi muốn tung Bông tung Bông luôn á!!!!!!!!!!!!! Phim hay quá xá hay mà! <3 <3 <3  Đăng lúc 30-5-2015 03:07 PM
nhớ mọi người lắm í..... về sửa nhà mừng ngày giai comeback ^^  Đăng lúc 8-5-2015 03:37 PM
Hahaha,vừa thấy bạn triệu hồi xong mình nhảy vào đây luôn. Lâu lắm rồi đấy,chắc cũng phải năm rồi đấy. Chúng ta lại có dịp dôm dả với bồ hóng với nhau a   Đăng lúc 8-5-2015 03:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 8-5-2015 13:40:01 | Xem tất
tui không có biết update tin mới chi nên tui chỉ vào đọc bài chém gió thôi
Đang đi gọi hồn mấy bà cô ngày xưa giờ đi làm mần ăn bận con bận cái rồi cũng nên, ít online quá T,T
Còn tuần giời nữa là lên sóng r :"> hóng ghê luôn

Bình luận

:)) lão bông cuồng sọc giờ trở thành thanh niên sống ảo ở trên đảo :)) mà cư tê k chịu được  Đăng lúc 30-5-2015 06:15 PM
Hồn đã về đây!!! :))  Đăng lúc 30-5-2015 03:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-5-2015 22:33:32 | Xem tất
Mải mê buôn ốc xà cừ, bán bào ngư trong page phim mà quên mất căn nhà yêu dấu T.T chấm nc mắt.
Có mấy cái ảnh cũng lâu lâu r mà chưa thấy nhà up! đẹp giai mê hồn luôn á

Làm đc rồi zui quá xá=]]

Bình luận

Haha. Cứ xem lại khúc đầu tập 4 là tui ko thể ko phụt cười vì cái sự "thảo mai" của anh nhà cô với cô nhà tui =)). Dễ thương hết sức =))  Đăng lúc 26-5-2015 11:34 PM
chài đừng mắng ng ta tội nghiệp :"> căn bổn ko biết săn tin nên thôi lót dép ngồi hóng vậy :">  Đăng lúc 26-5-2015 10:37 PM
Cô, còn nói. Nà cô mà để em 5 nhà tui qua chăm giúp là làm sao =)). Thề, hôm nay mới lết qua nhà tên này để rủa xả cho sướng miệng =))  Đăng lúc 26-5-2015 11:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách