Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5677|Trả lời: 46
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho, nóng , lạnh .. như con tắc kè hoa/Kỹ năng diễn xuất của

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-11-2013 17:05:30 | Xem tất |Chế độ đọc
Lee Min Ho, nóng , lạnh .. như con tắc kè hoa

Tắc kè hoa Lee Min-ho làm say đắm người xem.

Trong bộ phim " Những người thừa kế " Thứ Tư / thứ Năm của  của đài SBS ( biên kịch Kim Eun Sook , đạo diễn Kang Sin Hyo) tập 11 phát sóng vào  ngày 13 tháng 11, Kim Tan (Lee Min Ho) và Cha Eun Sang ( Park Shin Hye ) thưởng thức buổi hẹn hò ngắn của họ.

Mặc dù Kim Tan đã không tham gia vào buổi cắm trại, nhưng anh đã tới trại để thăm Cha Eun Sang. Anh ghen khi thấy Choi Young Do thú nhận cảm xúc của mình với Cha Eun Sang. Sự căng thẳng càng lên cao độ khi Kim Tan đối mặt với Choi Young khi anh này bắt nạt Cha Eun Sang .

Lee Min Ho đóng vai người giàu có Kim Tan nhưng có nhiều sự tổn thương. Anh không chỉ thể hiện Chemistry giữa Park Shin Hye nhưng cũng thể hiện được những cảm xúc khác trong các cảnh quay cùng với Kim Woo Bin và Choi Jin Hyuk làm mê hoặc người xem.

Diễn xuất của Lee Min Ho torng phim 'Những người thừa kế' thật sự nổi bật. Lee Min Ho đóng vai Kim Tan là người giàu có và có tất cả mọi thứ nhưng cũng phải che giấu bí mật buồn của mình. Anh trở nên thực sự hấp dẫn, với việc khắc họa tinh tế nhân vật Kim Tan .

Với Park Shin Hye, anh luôn luôn là người đơn giản, thẳng thắn và ngọt ngào nhưng với vị hôn thê  Kim Ji Won (Rachel ), anh lại lạnh như băng cho thấy khía cạnh đa dạng của anh. Anh vẫn có một trái tim ấm áp khi biết cách an ủi vị hôn thê như là một người bạn. Các cảnh tình cảm với người anh em như là Kim Woo Bin và Choi Jin Hyuk cũng mang đến nhiều sự thú vị.

Trong khi đó, Choi Young Do đã thú nhận tình cảm của mình với Cha Eun Sang, tam giác tình yêu này cũng nhận được sự chú ý hơn

Source: star.naver.com
Vtrans: [email protected]

Kỹ năng diễn xuất của Lee Min Ho Ho trong preview đã nhận được nhiều sự chú ý

Đoạn preview cho tập 13 trong phim 'The Heirs' của đài  SBS đã được tiết lộ. Diễn xuất trơn tru Lee Min-ho được thể hiện trong đoạn trailer.

Sau khi  tập 12 của SBS 'The Heirs', preview của tập 13 đã được tiết lộ. Trong đoạn previer, Kim Tan (Lee Min Ho) đã chạy đến tìm Cha Eun-sang (Park Shin Hye).

"Bây giờ anh đang làm gì vậy?" Cha Eun Sang hát hỏi, và bị sốc vì biết tin Kim Tan đi khỏi nhà. "Anh nghĩ rằng anh sẽ thành công bằng việc học hành," Kim Tan cho biết. "Em nghĩ rằng anh sẽ có cơ hội tốt hơn khi là một ngôi sao K Pop," Cha Eun-sang vặn lại.

"Không, anh hát không hay," Kim Tan cho biết. Kỹ năng diễn xuất trơn tru cùng với những phân cảnh phức tạp, đã đạt được nhiều sự chú ý của công chúng.

Source: star.naver.com
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
TieuHo + 5 Cảm ơn em:x
chang_icy + 5 chơn rất dài :3
Joongie_girl + 5 Quá sung :)) tks ss :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2013 17:06:15 | Xem tất
Hôm nay nhiều new ghê luôn, Ho Heirs suốt luôn. Tin sắp thành bão rồi

Ngập cả khu new luôn, nhưng mình rất khoái nè nha, như vậy tâm trạng hóng phim dễ chịu hơn tí

Trong đoạn pre, rất thích lúc Sang noi Tan làm kpop star đi, nghe dễ thương ghê. Sao Tan không nói anh muốn làm diễn viên giống Lee Min Ho ta. Chắc hài lắm đây

Tks thớt nhiều nhé, còn new nữa thì trans đi mình giành Sofa nữa ^^ {:406:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2013 17:16:48 | Xem tất
hum nay sao có news về tình yêu nhìu thế ...
thấy bài khen Ho nhà m diễn xuất ngày càng trưởng thành mà sướng rơn :))
Ho ới e hãnh diện vì oppa quá đi mất <3
nhìn cái mặt Oppa nhăn nhăn khi Sang kêu oppa tham gia Kpop mà e cứ cười miết :))
oppa còn phủ nhận rằng m ko hát được .. bùn cười thật ... cơ mừ e thấy cũng hơi bị đúng nhưng mà e thấy hát hay ko = hay hát cứ hát đi tụi e ủng hộ hết :))
mai có phim rồi mừng quá ^^ thank chủ thớt nhìu nhá <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2013 17:23:59 | Xem tất
Hôm nay chệ nhà sung quá ta =)) lâu ngày ko gặp Ho cái chào mừng bằng nguyên đống news luôn ha =))

Ho trong Heirs đúng là đa nhân cách =)) Mới khinh khỉnh, vênh mặt, hăm doạ nàng Yoo vs bạn Do xong, quay sang, ngơ ngơ, khờ khờ, ngọt ngào với em Sang ngay =)) ngọt quá nên dạo này bị e Sang quánh miết :v cơ mf chắc ổng thik vại đó =))

Cái đoạn "không, anh hát không hay" xem 1 lần thấy nó bth, mà xem sub, rồi xem gif, nó lặp đi lặp lại hoài riết thấy ấn tượng =)) kiểu lắc lắc tay đi đôi với mặt nhăn nhăn =)) khớp dễ sợ :v

Tks ss dịch news nhá, còn cái nào ko vại =))

Bình luận

À. Còn một cái nữa mà lật đật về nên chưa invite ai. Em comt nốt đi  Đăng lúc 19-11-2013 08:12 PM
S tính làm bão news nhưng thời gian k cho phép vì tối rồi nếu k dội thêm vài cái nữa ^^  Đăng lúc 19-11-2013 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2013 17:25:06 | Xem tất
he he, mai có phim rồi thảo nào hôm nay news tung tới tấp {:155:}
Ho diễn xuất ngày càng tốt lên, toàn thấy news khen thôi ak, thik quá đi mất
càng hóng phim lại cang thấy thích Ho mới chít chứ, hơ hơ
tiếp tục hóng thui, mai là đc xem phim rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2013 17:30:57 | Xem tất
ù uôi news the heirs cập nhật liên tục lun nhoa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hự hự ta nói nghe cái câu preview đối thoại mà mắc cười chết đi dc ấy =]]]]
hóng phim hóng phim thoai
k bít ho bỏ nhà đi bụi ở với myung soo thế nào =]]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2013 17:32:19 | Xem tất
diễn xuất của Ho thật là tuyệt mà càng về sau lại càng hay hơn

mai là phim sẽ chiếu rồi hóng hớt quá đi

tình cảm của các bạn sẽ về đâu đây mong chờ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2013 17:42:30 | Xem tất
sao hôm nay nhiều news  về bạn Ho quá
diễn xuất của Ho thì khỏi chê rồi, cứ như vậy mà phát huy nhé.
Thanks bạn dịch news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2013 18:09:28 | Xem tất
Hôm nay đúng là nhiều news của LMH thật, chắc do mai có tập mới nhỉ, lại hóng :), lúc nào cũng mong đến thứ 4 & 5 nhanh nhanh :))
Đúng là diễn xuất của LMH trong phim đã đạt đến xuất quỷ nhập thần rồi, từ ánh mắt, hành động, ... luôn tạo ra 1 cảm xúc khiến cho người xem phải xúc động, mình công nhận đây là bộ phim đầu tiên của LMH mà mình cứ tua đi tua lại, xem từng chi tiết mà LMH thể hiện, hi vọng sau phim này Ho sẽ nhận được nhiều giải thưởng khẳng định diễn xuất của mình :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2013 18:16:09 | Xem tất
Sao hôm nay tự dưng lại có nguyên 1 đống bom tin về Ho vậy?
À à, chắc là nó đang bị bệnh, vậy mà vẫn gắng gượng quay phim nên bà con thương tình làm vài cái news cho em nó ấm lòng.
Trời lạnh mà còn bắt diễn viên nữ mặc váy ngắn nữa, dám cả đoàn phim ốm lăn quay hết.
Mấy đứa ráng giữ gìn sức khỏe nghe chưa?

Bình luận

Thiết l2 Ho đang nệnh mà! Trên fb bảo rằng anh phải tạm nghỉ 2h trên xe riêng, rồi mới phải quay tiep71 cho kịp tiến độ, rời lạnh quá !  Đăng lúc 20-11-2013 04:08 AM
Là do người dịch news mắy ngày k " gặp" được bạn Ho nên bệnh đó kkk  Đăng lúc 19-11-2013 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách