Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3260|Trả lời: 35
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Kim Woo-bin ‘biểu hiện nét mặt sinh động và lời thoại thu hút"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lời thoại của Kim Woo Bin trong bộ phim "The Heirs" đang vô cùng thu hút người xem.

Kim Woo Bin xuất hiện trong bộ phim truyền hình của SBS "Những người muốn đội vương miện, phải chịu được sức nặng của nó - The Heirs" với vai diễn học sinh trung học Choi Young Do.

Trong phim, Choi Young Do có cách nói chuyện vô cùng độc đáo. Rất nhiều đoạn thoại hay của anh ấy đang rất thu hút người xem, như là "trích dẫn Choi Young Do"

Bức hình trên thể hiện các lời thoại nổi tiếng của Choi Young Do trong phim. Gương mặt của Kim Woo Bin kết hợp với từng lời thoại, giúp người xem nhớ lại các cảnh trong phim. Khi anh ấy nói những lời ngọt ngao như "Cô đến khiến tôi trở thành một bông hoa" hay "Đừng có trừng mắt nhìn tôi như thế. Nó khiến tôi cảm thấy lo lắng đấy." Anh ấy thẳng thắn thú nhận tình cảm của mình "Tôi đã thích cô". Trong tình huống căng thẳng lên đến đỉnh điểm khi đối mặt với Tan, anh ấy nói "Trả lời tôi như thế này sao? Tôi bị kích thích đấy".

Đặc biệt, Kim Woo Bin đã chứng tỏ rằng anh ấy có một nghìn gương mặt khác nhau phụ thuộc vào các tình huống khác nhau và điều khiển tông giọng theo từng tình huống.

Cộng đồng mạng đã đưa ra những lời nhận xét như "Lời thoại của Young Do rất thu hút", "Bản thân lời thoại đã rất hay và Kim Woo Bin có khả năng làm cho chúng trở nên sinh động và hay nhất" "Lời thoại rất hay" "Lời thoại và gương mặt của Young Do rất tuyệt" "Tôi rất thích thú khi xem diễn xuất của Kim Woo Bin", "Giọng của cậu ấy rất quyết rũ và lời thoại quá đỉnh. Ngoài ra, biểu hiện trên khuôn mặt cũng vô cùng hoàn hảo. Không có lúc nào thấy chán cả"

Kim Woo Bin đang ngày một chứng tỏ mình xứng đáng là ngôi sao của năm 2013 khi thành công cả trên "The Heirs" và "Friend 2"

Source: http://m.star.naver.com/kimwoobin/news/end?id=1907195
Vtrans: [email protected]

Bị cuồng nên là nét nào cũng thích, từ nói đểu đến cười đểu đến nhếch mép, liếc xéo, bla bla...hay là khóc cho méo cả mặt đều ưng tất. Xem gì cũng phải tua đi tua lại như chục lần chỉ để ngắm mày thôi Bin ạ. Fightingggggggggggg {:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-11-2013 17:14:05 | Chỉ xem của tác giả
Xem mà lúc nào cũng bị ấn tượng với biểu cảm của bạn Bin

Giờ thêm phần không muốn bạn bị FA nữa

Mong biên kịch cho bạn vs RC yêu nhau quá, hay là với Myung SOo đi, dễ thương kinh khủng

Tks thớt nhiều

Bình luận

Done  Đăng lúc 20-11-2013 05:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-11-2013 17:14:40 | Chỉ xem của tác giả
Hehehehe Chồng của Cún chuồng này mà lị.
cặp đôi sáng nhất năm . Coi TH chỉ vì thèng BIn, ko chắc bỏ lâu rồi hic hic.
Coi phim chỉ tua tới cảnh của nó, coi đi coi lại, càng coi càng đau lòng thế mới cay cú.
Mình bệnh cũng ít có nặng rồi. Iu 1 thèng đã khổ , iu nguyên cặp càng khổ hơn ^^

Bình luận

Ta cũng chầu chực suốt í chứ. Mà bận quá nữa :(  Đăng lúc 20-11-2013 05:35 PM
mụ từ giờ news của Bin trong TH cố giựt về mà trans nhá, đừng để người khác cướp làm tui ko còm đc hiu hiu  Đăng lúc 20-11-2013 05:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-11-2013 17:33:29 | Chỉ xem của tác giả
Đủ các thể loại mẹt nha!
m là kết nhứt cái quả mặt nghệt, mỗi khi đang nhiệt tình cưa chị Sang thì ông Tan ở đâu cũng lần đến chành chọe!
khổ! đời e nó cũng đủ buồn rùi Tan à!
Biết là Tan Sang sẽ bên nhau thui cơ mà cũng phải cho Do nó sống với chớ!
thỉnh thoảng cầm tay, mẹt kề mẹt hay ôm cái thì cũng ok Sang nhờ :D
thanks chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-11-2013 17:47:08 | Chỉ xem của tác giả
Yêu Bin quá !!
Không thể nào ghét nổi kể cả khi anh chàng thể hiện cái sự xấu tính ko đỡ được :"(
Vì ánh mắt ấy quá đỗi thu hút :"( Nhất là trong The Heirs :"( Cứ như cậu bé bị bỏ rơi lúc Sang thừa nhận t/c với Tan ý :-<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-11-2013 17:57:34 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là lợi thoaii bạn Bin trong film này quá hay cộng thêm biểu cảm của bạn cũng qá ổn nên đâm ra mình cứ xem đi xem lại hổng có chán
Thoai cô BK này có khi mình phải xem mấy lần mới hiểu hết tầng nghĩa
Nói chug Bin gặp được tác phẩm hay thêm nữa là diễn xuất càng ngày càng tiến bộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-11-2013 18:32:50 | Chỉ xem của tác giả
ôi , đúng là young do có những câu nói rất hay .
hóng tập tiếp theo
hình như là bạn do lại bày tỏ lần nữa thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-11-2013 18:37:16 | Chỉ xem của tác giả
Cái khuôn mặt sáng láng và đẹp trai của Khủng Long thì biểu cảm thôi rồi!
Càng ngày càng yêu mến vợ chồng nhà này.
Cậu ta đang tỏa sáng bừng bừng ấy.
Mấy tập đầu The Heirs thì lượng fan của Tan có vẻ áp đảo, đến giờ thì kẻ tám lạng người nửa cân rồi.
B - boy lúc nào cũng Hot! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-11-2013 18:52:56 | Chỉ xem của tác giả
thích cái giọng đểu đểu của Bin {:418:}
ai thì không biết chứ hễ là lời thoại của Bin thì phải tua lại, xem tơi xem lui {:447:}
biểu cảm gương mặt là khỏi chê : buồn buồn, đểu đểu, đẹp đẹp
nhớ Bin quá đi mất, sắp rồi, sắp gặp Bin ròi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-11-2013 19:03:33 | Chỉ xem của tác giả
có ta đây hè hè
đi ăn tối mà sợ bị mod del bài , nên lật đật chạy lại máy edit liền
cái title này tui thích từ lâu rùi, mà chưa có ai ra news
hôm nay gặp news mừng vô đối luôn
cứ mỗi lần xem phim có cảnh của nó là ta chú tâm hết mức có thể, dán 4 con mắt váo màn hình máy tính, lắng nghe thật kỹ lời thoại của nó
và rồi ta ngất ngây với nó, ôi cái giọng, cía biểu mặt, cái ánh mắt cái tay túm sờ lại toàn bộ
TUYỆT
thanks thớt nha, xem Heirs vì nó cơ mà

Bình luận

Edit ngayyyyyyyyyyy  Đăng lúc 20-11-2013 07:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách