Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Common House] Phòng sinh hoạt chung nhà Ngố | Cập nhật tin vắn & các hoạt động về Ngố

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 25-3-2012 15:21:07 | Xem tất
tHÂN PHẬN THẬT CỦA BỐ KIM SOO HUYN ????

Ông 金忠勋 ( e nó hem bik tên tiếng Hàn ) - bố nam diễn viên đang nổi tiếng Kim Soo Huyn vừa được tiết lộ thân phận là main vocal của nhóm nhạc rock Seven Dolphins
Hóa ra bố của Kim Soo Huyn lại là một ca sĩ cơ nhé {:443:} {:445:}
Bố Kim Soo Huyn hoạt động trong rockband 7 Dolphins vào năm 1980, đươc biết đến với một số bài hát " Chuyến đò đêm", " Nói những gì bắt đầu". Năm 2009, ca khúc " Nhũng người anh em" của nhóm 7 Dolphins trở nên phổ biến, từ đó họ phát hành album.
Thông qua trang Blog cá nhân của mình, bố Kim Soo Huyn đã bày tỏ  tình cảm sâu sắc của 1 người bố đối với đứa con trai ông, những bức ảnh về Kim Soo Huyn được đăng trên blog của ông thu hút sự chú ý của mọi người .
Trong bộ phim Dream2 của KBS2, Kim Soo Huyn đã trình diễn kĩ năng ca hát không thua kém các ca sĩ hiện nay, hóa ra đó là do cha truyền con nối.
Phản ứng của Fan về việc này, " Qủa là cha nào con nấy, khả năng ca hát cũng như nhau", " Chả trác anh ấy hát hay như thế, ra là nhờ có bố chỉ dạy ",....
Sau đây là 1 số pic của Soo Huyn và bố, 2 bố con thật đáng iu{:414:} , Ngố tấm nào cũng cừi te tét hết hà

bác trai cao ráo quá, hèn chi Ngố 180cm lận !!!!
còn đây là bác gái xinh đẹp, Ngố giống má điểm này nèn <3 <3

Ra là Ngố dém hàng nhak, mình đã nói ròi mà, tụi nào mà ém hàng thì hàng tụi ấy mới là ghê gớm {:404:} . He he giờ thì đã rõ ròi nhé, ra thèn bé là con nhà nòi chứ chã chơi, hèn chi hót hay quớ chừng. Ngố đa tài qué điiiiiiiiiiiiiiiii nhek, hát hay, đóng phin giỏi, có duyên trên các show nèn, model ảnh quá chuẩn nèn ..... trời ai ng đâu mà lám tài thế ~~~~~
Sr: baidu

Bình luận

thích kiểu tóc mặc áo đen của Ngố, để tóc đó là đẹp nhứt trong mấy kiểu tóc kia  Đăng lúc 25-3-2012 11:03 PM
papa của Ngố, xì tai quá nhỉ ;)) nhìn papa và mama của Ngố còn trẻ phết và đẹp nữa ^^  Đăng lúc 25-3-2012 11:01 PM
Bàn tay cũng đẹp ;)) Cắt bánh cũng ngoan ngoãn thế đấy....  Đăng lúc 25-3-2012 10:39 PM
Ngố đẹp giống mẹ ;))  Đăng lúc 25-3-2012 07:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-3-2012 13:31:06 | Xem tất
eo !!!!!!!!!!! dạo này bận quá nên ko update hình ảnh của Ngố thường xuyên đc, mỗi lần dô nhà là phải lội page, " save " mệt nghỉ, hình đâu mà lắm mà đẹp thế , ngố đúng là đang hót nhất bên Hàn mà, báo chí đưa tin vèo vèo làm ta càng hóng cái giải Baeksang hơn nữa !!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-4-2012 18:15:05 | Xem tất
thằng rầu thắng rầu là lá la ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~`
giỏi quá mà Bệ Hạ là nhứt ấy !!!! MS là nhất ấy !!!!!!!!
ăn mừng đơi ~~~~~
loan tin vu này cho thiên hạ bik đơi ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~`
{:311:}{:291:}{:290:}{:311:}{:310:}{:290:}

cái mẹt này chắc là do quá dui mừng xúc động đây mừa hixhix ~~~ xúc động quá !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 7-6-2012 20:21:25 | Xem tất
Mọi ng ưi ~~~~~~~~~~~~~~~
trên Mnet đang có vote cho Ngố nhà ta đóa :D
mọi ng vào vốt nha, hiện tại bn Seung Ki đang dẫn đầu * m mún vote cả 2 * mà chỉ chọn 1 nên tất nhiên là ưu tiên Ngố rùi nè :"D
http://global.mnet.com/choice/rating.m

Bình luận

vote cho Ngố vs vote cho ss Suzy lun nha cả nhà :x :x  Đăng lúc 10-6-2012 03:17 PM
vâng e sẽ ê đít lại sis à :")  Đăng lúc 7-6-2012 09:59 PM
khỏi chờ 24 giờ ;)) Cái này ai thi xong rồi và có t.gian thì ngồi chiến đê ^o^ Cũng may, cái bảng của Ngố ko có idol nên cũng đỡ mệt :))  Đăng lúc 7-6-2012 08:33 PM
Em chú thích vào luôn cho mọi người nắm tình hình đê, cụ tỉ mỗi IP được vote 1 lần 1 ngày ^^ VN mình đa số IP động nên mỗi lần restart là vite được ngay  Đăng lúc 7-6-2012 08:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-6-2012 22:09:22 | Xem tất

tình hình hiện tại là bn Seung Ki đang nhứt,  Ngố nhà ta cũng theo sao w số vote khá cao
nhà mình ai có tk Facebook, Twitter, và Mnet thì có thể vote 1 ngày 3 lần nha, thủ tục vốt vô cùng đơn giản, mn cứ vote từ trên xuống dứi, mục nào ko wan trọng cứ vote đại là ok
đây là link để vote http://global.mnet.com/choice/rating.m
mình thì có 1 tk FB và 3 tk Mnet nên sẽ tham ja vote cực lực cho Ngố nhà ta {:412:}

Bình luận

quá dữ lun :) vậy thì tốt quá ròi, sis cũng vốt cho Hyun Joong nà :X 5ting !  Đăng lúc 8-6-2012 01:20 PM
e có 20 tk mnet thêm 2 nick face nữa nên tích cực vote cho anh Ngố với Joong nhà em . 5ting ss ơi, hy vọng cả 2 a e nhà kE sẽ dc giải ^^  Đăng lúc 8-6-2012 11:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 24-7-2012 00:06:26 | Xem tất
gemangel gửi lúc 23-7-2012 14:13
THÔNG BÁO

~♥ Mini gameshow mừng kỷ niệm 5 năm debut của Kim Soo Hyun ♥~

" Moon Sun - con đường đưa tôi đến với Kim Soo Huyn "

Dream high là bộ phim giúp cho Ngố nhà ta tiến lên bước đầu tiên để trở thành thần tượng nổi tiếng, thế nhưng với mình nó lại là bộ phim không có mấy ấn tượng :">, đơn giản là vì mình không xem nó.
Vì lý 1 số ý do, mà ngay từ đầu mình đã không xem Dream High cho nên mình cũng không biết Kim Soo Huyn là ai ! Dù anh ấy giành được khá nhiều giải thưởng nhờ bộ phim này, trở nên khá nổi tiếng nhưng cũng không khiến mình quan tâm anh ấy hơn.
Bạn mình rất thích xem Dream High, nhưng nó thích couple Taec Yoen và Suzy hơn là Soo Huyn và Suzy nên " nhờ " nó mà mình đã có những ấn tượng không mấy tốt về Ngố * tội lỗi ghê *
Khi Moon Sun được phát sóng và dần dần trở nên nổi tiếng, mình bắt đầu tò mò về phim, cảm giác muốn xem ngày càng nhiều dù trước đó dàn diễn viên khiến mình không mấy hứng thú và cũng do mình đang trong giai đoạn bội thực phim Hàn kề từ sau Secret Garden. Mình cố thuyết phục bản thân rằng : mặc kệ diễn viên là ai, miễn phim hay thì được, thế nhưng vẫn không mấy làm mình lung lay. Độ nổi tiếng của Moon Sun khi ấy thực sự lan tỏa, hằng ngày đều có ít nhất một tin liên quan đến phim, và tất nhiên người được nhắc đến nhiều nhất không ai khác ngoài Kim Soo Huyn !
Mình luôn hỏi " thực ra Kim Soo Huyn ấy là ai ", " diễn viên chính sao để một người trẻ măng như thế đóng chứ ", " Jung Il Woo vậy mà làm thứ chính sao ", " Yoo Chun có lẽ hợp vai này hơn " ..... những câu hỏi như thế cứ lặp đi lặp lại hoài cho đến khi mình thấy được mấy nụ cười rạng rỡ của " Lee Hwon - Kim soo Huyn ". Nụ cười ấy khiến mình quyết định xem phim mà không ngần ngại dù trước đó có  không thích Ngố lám :">
Mình thật sự bất ngờ, bất ngờ hoàn toàn và bị mê hoặc không cưỡng lại nổi bởi diễn xuất của Ngố, một diễn viên trẻ. Anh cười, anh khóc, anh tức giận, anh lạnh lùng ... đều khiến mình không thể rời mắt khỏi màn hình, nhất là nụ cười và ánh mắt ấy....tim chỉ muốn nhảy ra ngoài thôi.

Dù Moon Sun không phải là một bộ phim hoàn hảo, nó có nhiều điểm khuyết từ nữ diễn viên chính đến tính logic của bộ phim, nhưng mình vẫn thích bộ phim vì mỗi phút giây Soo Huyn xuất hiện nó làm cho những khiếm khuyết kia bị che lấp.

Mình luôn cảm thấy được sự vui vẻ và nhiệt tình tỏa ra từ con người Kim Soo Huyn ngoài đời, anh làm gì nói gì cũng thể hiện sự nhiệt huyết của mình. Mỗi tiếng anh cười, mỗi trò anh làm đều mang nét tinh nghịch đáng yêu mà không mang sự giả tạo. Đó chính là yếu tố quan trọng khiến mình yêu thích Kim Soo Huyn.

Mình sẽ và luôn ủng hộ những bước tiếp theo trong sự nghiệp diễn xuất của Ngố, mình tin vào khát khao trở thành một diễn viên tài thực sự của Ngố. Dù ai nói ngả nói nghiêng về năng lực của Ngố nhưng mình vẫn vững tin vào sự đánh giá của bản thân mình rằng KIM SOO HUYN sẽ là một diễn viên giỏi trong tương lai.

P/S : thường ngày kêu Ngố Ngố, nay kêu anh thý ngại ngại sao ="> , muốn viết một bài mang hơi hướng dìm hàng mà trình dìm của mình chạm đáy nên đành viết bài tâng bốc thôi :">, cái nào tâng cao quá mong mọi ngừi bỏ wa và đừng ném đá tội êm :"> và tội ãnh =]]]]

Bình luận

8 lần chưa là gì đâu ss ợ, có người xem cả 20 lần nữa mờ =)))))))))))  Đăng lúc 24-7-2012 11:09 PM
Giờ iem mới biết ss cuồng sao? =))))) Cả nhà ưi vào mách cho iem nó biết ta là má mì cuồng con thế nào đê cả nhà =))))))  Đăng lúc 24-7-2012 01:41 PM
@myngoc : e pờ rồ quá, những 8 lần :))))))  Đăng lúc 24-7-2012 01:03 PM
HP : hí hí thanks ss nhều ="> e đang tích cực kím xèng vá quần đơi :">  Đăng lúc 24-7-2012 01:02 PM
e hèm... ss nên xem DH nhé, e xem 8 lần rầu =))))))))))))  Đăng lúc 24-7-2012 12:53 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
JustWendy + 2 Giờ đã xem DH chưa???

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 24-7-2012 13:13:48 | Xem tất
tammie90 gửi lúc 24-7-2012 02:35
LEE HÂM - SỢI DÂY ĐỊNH MỆNH   

sis giống e quá >.<

đoạn Lee Hâm đứng trên cầu, mắt thoáng buồn rồi quay sang bảo bác giám là đoạn khiến em ấn tượng mạnh nhất và kể từ đoạn ấy mà em đổ rạp Lee Hâm ý ạ

bạn e nó mới đầu ko anti Tẹc  vì kết Tẹc với Suzy, mà về sau BK cho Ngố hợp với Suzy nên đâm ra nó anti cả phim lun ý, ngày nào cũng vô rủa :)) mà rủa nhìu nhất có lẽ là Ngố nhà ta ý, nhờ vậy mà e thý ko ưa ưa Ngố lun, dù e có biết mặt mũi ra mô te gì đâu à =]]]]]

Nói chung vai Lee Hwon có công lớn giúp e đi đúng đường, ko anti Ngố nữa , bây giờ thì chỉ biase thui ạ ^^

Bình luận

=)) ss biết đến Ngố từ MoonSun, nên vai Lee Hâm hơi bị đặc biệt đối với ss ^^  Đăng lúc 24-7-2012 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách