Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Common House] Phòng sinh hoạt chung nhà Ngố | Cập nhật tin vắn & các hoạt động về Ngố

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 31-10-2012 21:51:22 | Xem tất
Ế, cả nhà cho e hỏi, có ai trans bài pv elle từ tiếng việt sang tiếng anh ko ạ =))))) cái phần đầu tiên là e tự chém ra mà bây giờ e thấy nó đc trans qua tiếng anh nên thấy ngại ghê gớm =))))

nhà mình có ss nào làm cho  en.korea.com ko ợ =))) để e còn biết mà lần sau giữ đúng nguyên tác, chứ cái phần dạo đầu bằng tiếng anh khiến e xấu hổ với trình văn chương của mình quá ợ =))

Bình luận

@Minh: =)))))))))))))).  Đăng lúc 2-11-2012 08:42 AM
Hat:thôi đừng học bên KHXHNV nữa e!Hồi xưa ss học tiếng Trung ở đó,ông thầy dạy nhìu khi còn phải hỏi lại hv: "câu này theo e thì sao?!" nữa ế!ss nản,bỏ luôn.   Đăng lúc 1-11-2012 01:45 PM
@Cả nhà Hùi trước em học KHXHNV ế, mà nó dạy hơi bị lâu thành tài ;(((((  Đăng lúc 1-11-2012 08:06 AM
nhà mềnh mở lớp học tiếng Hàn cùng Ngố đi ^^  Đăng lúc 1-11-2012 07:32 AM
nếu có mần chắc mình cut mấy phần có cậu nhà ra mần thoai, mần hết cả vid ss cũng hơm có hứng, giống như ra rạp ngồi coi đến hết phần cậu là ss ngáp =))))))   Đăng lúc 31-10-2012 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 24-12-2012 12:40:19 | Xem tất
Chúc cả nhà Giáng sinh an lành và ấm áp :x :x

Nhà mình năm vừa rồi chắc toàn "bé ngoan" =)) chỉ hơi điên loạn chút thâu, nên chúc mn năm nay nhận đc thật nhiều quà từ ông già Nô en nhé ^o^

Chúng ta cùng pạt ty nào =)) ăn hết chỗ này và phấn đấu thành khán giả thứ 10triệu của xì pai cho  bé cõng mệt nghỉ đê mọi ngừi =)))

Bình luận

dê dê Ri iu :xx Noel zui zẻ nha :xxxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 25-12-2012 12:29 AM
Merry X'Mas :xxx Xì pai chắc phải hét giá 15 triệu em ợ *cười gian* =)))))))))))  Đăng lúc 24-12-2012 01:40 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
brightsnow_tm + 5 chúc em noel vui vẻ và năm mới hạn.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 7-1-2013 21:46:42 | Xem tất
   Nhà cho e xì pam một phát nhé :">

Chả là hôm nay đang ngồi ăn cơm, tự nhiên bật qua kênh SCTV phim tổng hợp thấy đang chiếu MoonSun đúng cảnh của bé *tung hoa*, cảm giác nhìn thấy bé trên TV thật sự là khác biệt :)) nhìn rõ cái má phúng phính với cái mỏ đỏ đỏ xinh xinh =))) chài ai, làm e lỡ mồm kêu lên "xinh quá" =)) chẹp, may mà nhị vị phụ huynh mới nghe thâu chứ chưa nhìn lên màn hình =)) ko là dễ e bị xử bắn lắm

Lee Hâm là một vị vua cô độc, đó là cảm nhận của e lúc mới xem phim lần 1 và đu theo việc hóng phim onl hàng tuần, khi xem lại đến lần này là lần thứ n (n<10, e nhớ mang máng thế thâu :)) ) thì e chỉ có cảm nhận Lee Hâm đúng là Hâm hết chỗ nói thâu :x :x :x èo ui lâu lắm mới lại ngồi xem lại MoonSun ế, cảm xúc nó ùa về gì đâu

Dưới đây là một số pic mà e thích :)) minh họa sự nguy hiểm trong từng hơi thở của bạn Hâm nhà ta =))

Cap: Thích anh lâu rồi thì cứ nói :3 cứ phải giấu làm giề, anh biết cả rầu nhá :3

Cap: Ngon :3 chỉ 5p nữa là chai sữa nó sẽ về tay anh :3

Cap: chị định quỵt sữa của bé hử :v

Cre: photobucket của HT =)) (e gu gồ ra đới) và một số trang khác :))

Bình luận

Ri ơi là Ri =))))))))))))))))))))  Đăng lúc 8-1-2013 09:56 PM
Ss lượn lờ trước khi ngẩu thì gặp em =)))))))))))) Lượn thêm tí nữa thì thấy quả đầu quăn của bé lên news =)))))))))  Đăng lúc 7-1-2013 10:04 PM
ss gem :)) ss bẩu là đi ngẩu cơ mờ  Đăng lúc 7-1-2013 09:55 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
gemangel + 5 Lồng tiếng chuẩn quớ! =)))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 9-2-2013 19:24:17 | Xem tất
Sắp sang năm mới rồi

Chúc cả nhà vạn sự như ý, tỉ sự như mơ, tiền vào như nước, tấn tài tấn lộc, phúc như đông hải, thọ tỉ nam sơn *phù* =))

Hơn hết là chúc nhà mình càng ngày càng gắn bó với nhau :x hy vọng năm mới cậu sẽ con phơm drama và movie của cậu sẽ phá kỉ lục doanh thu phòng vé =))

Chúc nhà mình ăn tết vui vẻ ^o^ năm sau chúng ta lại gặp lại =))

Bình luận

Ri ơiiiiii..tui sợ rắn =)))))))))))))  Đăng lúc 10-2-2013 12:58 AM
*đạp đạp* =)))))))))))  Đăng lúc 9-2-2013 11:52 PM
chúc mừng năm mới ^^ sang năm mới nàng dìm nhiều hơn nữa nhé =))  Đăng lúc 9-2-2013 09:19 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
gemangel + 5 Hép pi niu dia ^o^
MyCoi + 5 HPNY ♥
brightsnow_tm + 5 HPNY e nhé &lt;3
DungKòi + 5 HPNY cái nào &lt;3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách