Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 55111|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thời Niên Thiếu Của Anh Và Em | Cửu Nguyệt Hi (Hết) | Ebook #328 trang 33

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-9-2015 12:25:25 | Xem tất
Lễ lớn mà bạn không nghỉ lại đi đào hố, thanks nhiều nhé !
& p" B; {$ ~+ V©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đọc mới chương 1 nên chưa cảm được, nữ chính có lẽ nhút nhát, mình ghét bọn ức hiếp kẻ yếu lắm.
©2024 Kites.vn | All rights reserved; D: O& p! K8 D' I0 l* E
Chúc hố của bạn luôn đông khách nhé !

Bình luận

Cảm ơn nàng <3  Đăng lúc 4-9-2015 07:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-9-2015 09:15:10 | Xem tất
Mình cũng mong Trần Niệm mau chóng thoát khỏi môi trường này, chứ kiểu này thì Trần Niệm không thể tự tin được, xung quanh cô toàn là những người cười nhạo và bắt nạt cô, sống như vậy hoài sẽ tạo thành bóng ma tâm lý trong lòng, haizz...bạn bè gì mà chán thật. Chúc Fei Yang cuối tuần vui vẻ !

Bình luận

Cuối tuần vui vẻ nhé ^^  Đăng lúc 5-9-2015 12:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-9-2015 12:46:45 | Xem tất
Con người vì mưu sinh mà sinh ra lọc lừa, cô bé này đã tội nghiệp rồi chỉ có ít ỏi tiền sinh hoạt mà còn bị người lớn lừa, haizz...càng ngày càng ít có người tốt, sau chuyện này Trần Niệm đã tỉnh ra, cô bé sẽ làm việc gì đó để mình không xấu xa như những người kia.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-9-2015 21:21:41 | Xem tất
Bắc Dã rất thích hợp với Trần Niệm, từ đó đến giờ chỉ có cậu mới đủ kiên nhẫn trò chuyện với cô bé, chắc từ đây có Bắc Dã bên cạnh sẽ không còn ai bắt nạt nữa, he...he...thêm nụ hôn thứ 2, lần này đã đổi vai rồi, với tuổi của 2 cô cậu nếu bắt đầu tình cảm có lẽ quá sớm

Bình luận

ơ? sao lại sớm nhỉ? @@ Trần Niệm học lớp 12 rồi mà =))  Đăng lúc 8-9-2015 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-9-2015 23:11:47 | Xem tất
Có thêm chương mới vui ghê.
©2024 Kites.vn | " [( ]  k; Y  \: ]All rights reserved
Mình mong  Trần Niệm đậu đại học thoát khỏi nơi này, bọn Ngụy Lai có tha cho Trần Niệm không? Haizz...con gái đi học không lo học hành sao cứ thích bắt nạt bạn bè vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-9-2015 14:12:22 Từ di động | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Bọn nít ranh Ngụy Lai này ác độc thật, còn nhỏ mà đã như thế này thì sau này còn đến mức nào nữa đây, gia đình lại dung túng cho tội ác của con mình, haizzTrần Niệm làm sao chống chọi với lũ này đây, trường học nào mà cũng như vầy thì ai mà học hành cho được.
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 z8 M( i4 R3 A
Chúc Fei Yang cuối tuần vui vẻ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-9-2015 10:02:16 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Tội nghiệp Trần Niệm ghê, ngày nào cũng sống trong lo âu, sống kiểu này ai mà còn lòng tin nữa chứ. Tại sao cũng là con người mà có thể cư xử với bạn học như vậy? Bây giờ có Bắc Dã bảo vệ cho Trần Niệm là yên tâm rồi, mình nghĩ Bắc Dã sẽ nhận lời và làm tốt công việc này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-9-2015 21:35:18 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

2 bạn nhỏ này không có người lớn sống bên cạnh tội nghiệp ghê, hoàn cảnh của Bắc Dã cũng đáng thương không biết bây giờ mẹ cậu bé ở đâu nhỉ? Mình mong giai đoạn khó khăn này qua mau, nhìn đôi trẻ nương tựa nhau mà cảm động ghê, không cần nói nhiều nhưng vẫn ăn ý.

Bình luận

mình thì tò mò BD lấy tiền đâu mà sống :D  Đăng lúc 16-9-2015 08:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-9-2015 12:27:55 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Cảnh Bắc Dã dạy Trần Niệm đọc cảm động ghê, từ trước đến giờ chỉ có 1 mình Bắc Dã kiên nhẫn giúp Trần Niệm  khắc phục tật nói lắp này, 2 cô cậu sẽ đi đến tận đâu đây???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-9-2015 20:46:28 | Xem tất
Vậy là sao???? Đám Ngụy Lai kia hết thuốc chữa rồi, bây giờ phải tránh xa lũ này và chuyên tâm học tập, sau đó rời khỏi nơi  đây. Mới thiếu cảnh giác mà Trần Niệm đã gặp chuyện, haizz..nhưng đoạn cuối là sao vậy ta? Tò mò quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách