Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
2031#
Đăng lúc 18-9-2013 16:53:14 | Chỉ xem của tác giả

cre: baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2032#
Đăng lúc 18-9-2013 16:59:13 | Chỉ xem của tác giả

Rất thích tấm ảnh động này của Bin, muốn làm ava mà dung lượng lớn quá ko thay áo đc{:140:}

Tình cảm quá đi{:161:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2033#
Đăng lúc 18-9-2013 17:05:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2034#
Đăng lúc 19-9-2013 21:41:34 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu sao trung thu năm nay lại có một mong ước rất lớn lao là ở một nơi nào đó có người mà mình yêu đang hạnh phúc bên người mà người đó yêu, rằng hai người đang đoàn viên và đầm ấm trong mái nhà bình yên bên cạnh người thân, gia đình. Chúc anh chị mãi mãi hạnh phúc bên nhau và luôn nở nụ cười rạng rỡ thế này khi bên nhau anh chị nhé{:161:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2035#
Đăng lúc 20-9-2013 09:49:57 | Chỉ xem của tác giả
Các chuyên gia chọn Won Bin - Lee Na Young là cặp đôi
nghệ sĩ được mong đợi sẽ kết hôn nhất

Kênh truyền hình hữu tuyến Y-STAR mới đầy đã tiến hành một cuộc khảo sát đối với khán giả xem đài. Cùng với bình chọn của công chúng, các chuyên gia đã lựa chọn ra những cặp đôi nghệ sĩ được mong mỏi sẽ kết hôn nhất.

Đứng vị trí số 1 trong cuộc khảo sát này là cặp đôi Won Bin và Lee Na Young!

Lý giải cho kết quả này, các chuyên gia phân tích "Khi đặt hai người họ cạnh nhau, họ giống nhau như hai anh em ruột. Tôi có cảm giác rằng họ sẽ dành cho đối phương một tình yêu vô điều kiện".

Một người dân tham gia cuộc khảo sát cho biết "Hai người họ tạo cho người ta ấn tượng về một đôi bạn tâm giao, những người trong bất kỳ hoàn cảnh nào cũng không bao giờ thấy chán ghét nhau".

Xếp sau Won Bin - Lee Na Young lần lượt là các cặp đôi Jo In Sung - Kim Min Hee và Park Ji Sung - Kim Min Ji.

Bonus Clip về tin tức bảng xếp hạng: http://v.youku.com/v_show/id_XNjEwOTU5NDQ4.html

Source: allkpop
Vtrans: [email protected]
Link ra news: http://kites.vn/thread/cac-chuye ... hat-409485-1-2.html

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2036#
Đăng lúc 20-9-2013 10:20:48 | Chỉ xem của tác giả
Won Bin mời Dara đi ăn cơm nhưng đã bị cự tuyệt???

Trong chương trình Golden Fishery của đài MBC phát sóng ngày 18.9.2013 với sự tham gia của các ngôi sao Kim Min Jong, Dana, Key và Park Hyung Shik. Dana đã tiết lộ lý do cô từ chối lời mời đi ăn cơm của Won Bin.

Cô cho biết: "Lúc đó không phải vì tôi muốn từ chối mà đi từ chối. Tôi luôn luôn nói mình là một fan hâm mộ của Won Bin, vì thế khi anh ấy tiện nói với tôi một câu "Đi ăn cơm nhé!" nhưng lúc đó tôi thật thà cho rằng mình chưa có sự chuẩn bị tốt để gặp anh ấy. Khi đó tôi rất mập và cũng còn đang trong thời kỳ phát triển nên rất nhiều mụn, tôi chỉ muốn mình phải có sự chuẩn bị tâm lý thật kỹ." Cô cũng thể hiện với một khuôn mặt khổ não " Không biết đến khi nào tôi mới hết thích anh ấy".

Nguồn: http://tieba.baidu.com/p/2603147943
Clip: http://v.youku.com/v_show/id_XNjExMjI0MDU2.html
Trans: qiuxuan

P/s: Dana được biết đến như lá 1 fan trung thành của Bin từ thời cô còn là học sinh, cô cũng từng tham gia Binus và vì vậy khi Bin biết cô cũng là người trong ngành giải trí nên đã mời cô đi ăn cơm. Sau lần từ chối đó Dana đã hẹn lại Bin đi ăn cơm vào một dịp khác khi cô đã giảm cân và ko còn mụn, nhưng lúc đó Bin lại nhập ngũ. Sau khi Bin xuất ngũ, Dana đã tìm mọi cách để được gặp Bin trong một liên hoan phim nhưng cô chỉ có thể nhìn Bin từ xa và cho đến bây giờ vẫn chưa được gặp trực tiếp Bin. Câu chuyện này đã được Dana kể trong chương trình Strong Heart.
Thế nào bạn này khi biết tin Bin hẹn hò chắc cũng vật vã giống bạn Dara lắm đây, trong clip thấy có cái hình nhỏ nhỏ của ss Lee Na Young nữa, ko biết họ nói gì với nhau{:140:}  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2037#
Đăng lúc 20-9-2013 10:38:32 | Chỉ xem của tác giả
Won Bin's Tongyang Life Insurance new CF

cre: wonbin-thailand.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2038#
Đăng lúc 20-9-2013 10:42:35 | Chỉ xem của tác giả

cre: wonbin-thailand.com

p/s: Cứ lúc nào chụp với con nít thì mới thấy mặt mũi Bin hớn hở

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2039#
Đăng lúc 20-9-2013 10:55:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2040#
Đăng lúc 20-9-2013 11:02:01 | Chỉ xem của tác giả
Sắp sinh nhật Bin, đau đầu vụ tặng quà cho Bin quá, nghĩ hoài ko ra trời ơi{:140:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách