Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Yuki_Hooseki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | MA] True Love | Yuki_Hooseki | Nichkhun - Taecyeon - Chansung - Joo

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-7-2012 19:51:49 | Xem tất
mình làm SR lâu lâu rồi
thấy bạn có ý muốn mọi người vote thì mình cũng xin có vài lời nhé
Mình xin 1 phiếu cho Khuntoria ạ :)
dù ko hẳn là bias Khun và Vic, nhưng ấn tượng đẹp từ WGM khiến mình rất thích đôi này
hơn nữa theo như tuyến nhân vật trong fic của bạn thì mình thấy nên để cho 2 người quay lại với nhau, và Ri sẽ tìm được ý trung nhân của mình chẳng hạn..bởi mình nghĩ chắc Ri cũng biết mình vốn ko phải là người mà Khun yêu, chỉ là có trách nhiệm thôi..Còn với Vic, chỉ cần nghe chuyện của Vic như thế mà Khun đã sốt sắng rồi, chắc chắn ko có chuyện tình yêu của Khun dành cho Vic giảm đi đâu
Dù sao thì đây cũng là ý kiến của mình, còn quyết định vẫn là ở bạn, hì

Bình luận

mình up chap mới rùi nhá :P  Đăng lúc 6-8-2012 01:27 AM
Đã up chap mới rùi nhé mn :)  Đăng lúc 10-7-2012 09:00 PM
cám ơn bạn đã góp ý nhá :P  Đăng lúc 8-7-2012 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-7-2012 21:54:00 | Xem tất
hì, thực ra đọc xong chap này mình nghĩ Vic đang cố giành giật lại Khun:))
một đôi chỗ thấy ức chế, nhưng khi vận vào bản thân thì lại thấy thế là hợp lí, bời Vic chưa bao giờ hết yêu Khun, và Vic nhận ra Khun cũng như thế nên việc chủ động giành lại là chuyện đương nhiên, mình thích tuýp người như thế :))
Khun vẫn còn dùng dẳng quá, nhưng thôi, dần dần anh chàng sẽ nhận ra đâu mới đích thực là True love của mình mà :)
bạn viết hay lắm, sớm ra chap mới nhá bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-8-2012 18:57:55 | Xem tất
Đọc xong cái đoạn nhá hàng mà k hiểu gì hết trơn :))
Bạn có tài câu khách quá đấy :))
Mình thì k có ý kiến gì hết, chỉ mong bạn đừng nỡ chia cách KhunVic của mình, hic
Mong mỗi thế thôi bạn nhé
Bạn cứ làm họ đau khổ thật nhiều vào, dằn vặt nhau, quằn quại đau đớn nhiều vào, nhưng cuối cùng vẫn là HE cho KHunVic nhé :))
Please!!!!

Bình luận

part mới đã ra lò, xin lỗi vì đã để mn chờ lâu :(  Đăng lúc 28-8-2012 12:48 AM
bạn đúng ý mìh quá..khuntoria no.1 nhể ^^..vốn dĩ họ là 1 đôi mà  Đăng lúc 25-8-2012 02:18 PM
bạn thông cảm nhá, vì part này có lẽ hơi dài và rất nhiều tình tiết nên có thể sẽ khó khăn nếu như chỉ đọc mỗi preview thế này... mình sẽ cố up sớm hen  Đăng lúc 24-8-2012 07:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-8-2012 19:20:00 | Xem tất
Cháp này dài ghê nhỉ?đọc mà muốn mỏi con mắt luôn :)
Dân tình đoán già đoán non vụ tự tử nhảy lầu nhảy sông, hóa ra là đòi xuống xe à :))
Bạn quả là có tài khiến người ta thót tim đấy nhé!

Về cái chap này, rất hài lòng!
Các đôi khác k nói, chỉ nói riêng về KhunVic, thì chắc chắn 1 điều là Khun vẫn cực kì, cực kì còn yêu Vic, nên mong bạn tác giả chớ có ngoặt nó sang hướng khác nhé, hehe
Chỉ mong bạn Yuri sớm nhận ra, rồi buông tay thanh thản thôi, cái gì k là của mình thì có giữ cũng k được mà!!!
Hóng chap tiếp nhé, mình chỉ biết nói thế thôi :)

Bình luận

Preview đã được tung... cùng nhau chờ đợi chap cuối nào :D  Đăng lúc 9-9-2012 09:22 PM
nói thế thui, chứ nv là của bạn mà, cứ thoải mái mà chém, mà xoay đi :))  Đăng lúc 28-8-2012 09:33 PM
thanks bạn, mình đã có quyết định rùi nhưng có lẽ... hajz... mình sẽ phải suy nghĩ lại thui :(  Đăng lúc 28-8-2012 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-9-2012 10:28:35 | Xem tất
hi, đọc cái pre của bạn rồi á!
Thế là mọi chuyện có vẻ cũng dần sáng tỏ rồi nhỉ?
Chỉ mong bạn k cho mọi người ăn thịt lừa thôi, hehe
Hóng chap cuối nhé bạn

Bình luận

au up chap cuối rùi đó nha mn...  Đăng lúc 16-9-2012 12:46 AM
ok chắc chắn rùi :D  Đăng lúc 11-9-2012 10:59 AM
hi, thế có gì thì ới mình 1 tiếng để ủng hộ nhé :))  Đăng lúc 11-9-2012 10:59 AM
có đới thể loại zật gân :)) nói thế thui có thì có nhưng chắc mềnh phải nghỉ 1 2 tháng rùi mới bắt đầu  Đăng lúc 11-9-2012 10:54 AM
đấy, thế mới nói là thịt lừa :))) mà bạn có dự định tung tác phẩm nào tiếp theo k thế ))  Đăng lúc 11-9-2012 10:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-9-2012 08:27:46 | Xem tất

Thế là fic đã hết rồi đấy!

Thực sự buồn lắm khi mà Vic và Khun không thể thành đôi, nhưng mình nghĩ bạn đã hợp lí khi cho Khun và Yuri bên nhau, bởi khi đọc đến đoạn Vic giả vờ hoảng loạn để níu giữ tình cảm của Khun thì mình biết là đôi này, dù có về với nhau cũng sẽ không còn có thể hạnh phúc...:((
Cơ mà vẫn buồn lắ, vì mình ship đôi này mà k thành, hức hức...
Còn về Taec và Fanny, cũng như Chan và Joo thì mình thấy diễn biến rất là hợp lí! Lúc đầu thích Chuyện tình của KhunVic, nhưng sau này lại mê mệt đôi trẻ ChanJoo, có thể do mình thấy đôi này tuy có nhiều hiểu nhầm những lại rất nhẹ nhàng, lãng mạn, không nhuốm màu bi thương, mệt mỏi như 2 đôi kia, hehe.
Dù sao cái kết như thế cũng làm thỏa lòng mọi người rồi, hi
Cuối cùng thì, cảm ơn bạn vì đã viết 1 fic thật hay để mình có cơ hội được đọc và cảm nhận.
Hi vong bạn sẽ ra nhiều tác phẩm hơn nữa, mình mong chờ điều đó đấy, hehe

Tiện thể, k biết có ai định viết fic Hồ Ca-Y Thần hay Seohyun-Luhan không nhỉ? dạo này mình bị bấn Ca Thần và bạn Lu quá :)))

Bình luận

fic mới nhá mn http://kites.vn/thread/-long-fic-k-secret-yuki-minjun-taecyeon-junho-seulong-iu-fei-tiffany-chap-1-completed-358933-1-1.html  Đăng lúc 27-10-2012 09:16 PM
http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=227552 đây là Fic về hồ ca và lâm y thần...cần tìm gì mà ko thấy vào phòng yêu cầu nhé, mình sẽ tìm giúp  Đăng lúc 25-9-2012 10:58 PM
có 1 fic về hồ ca và y thần trong Box cũng khá hay và chuẩn bị có 1 fic về Lun đấy..vào Map để tìm link nhé  Đăng lúc 25-9-2012 10:55 PM
mềnh mới có 1 cái oneshot khuntoria mới để trả nợ mn đó :)) vào xem nhá :P  Đăng lúc 19-9-2012 01:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách