Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Yuki_Hooseki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | MA] True Love | Yuki_Hooseki | Nichkhun - Taecyeon - Chansung - Joo

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-8-2012 00:59:58 | Xem tất
Tén ten...đọc xong chap này rồi!!! chỉ chừa chỗ tô trắng thôi đó :))
Lần này Taec troll quá chị ạ!!! iu iu
hé hé đọc mà cười miếc ...chiếc nhẫn thì gê quá cơ !!!
^^ hóng típ cháp sau...hé hé..lần sau save bài cẩn thận lun nhá *chụt chụt*

Bình luận

coi tạm preview trước khi có part mới nha mọi người  Đăng lúc 22-8-2012 07:21 AM
đọc xong thì edit ngay :)) nói nhìu quá  Đăng lúc 6-8-2012 01:25 AM
ko riêng jì mấy em nhỏ đâu..tui tin là hầu như..ai cũng thế ..htại tui cũng thế háhá =))  Đăng lúc 6-8-2012 01:11 AM
mà cũng tại bà để mn đói quá.mãi mới post nên làm mn nhai ngấu nghiến cho đỡ đói.xong tí ợ lên nhai lại ,thế nó mới khổ( ps: tui luôn trong tình trạng vậỵ =__='')   Đăng lúc 6-8-2012 01:09 AM
mấy em nhỏ là vậy đó bà ui, mà có khi 1 chap mấy bé ấy đọc hơn chục lần ý :P  Đăng lúc 6-8-2012 01:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-8-2012 18:33:28 | Xem tất
hây da....em đọc rùi mà giờ mới cmt đc nè :(( hủm gài mắc học á chị
Chap này thấy chắc có nhìu tình tiết thú vị lắm hen
em đang chờ cái vụ chiếc nhẫn á !! chiếc nhẫn gì mạ gê quá :)) hóng hóng..up nhanh chị nhé ^^
chờ mún chết lun hehe

Bình luận

part mới đã ra lò, xin lỗi vì đã để mn chờ lâu :(  Đăng lúc 28-8-2012 12:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 28-8-2012 20:37:20 | Xem tất
Cháp này gần cuối òi...nhanh thiệt á chị ^^
Tình tiết cháp này khá nhiều ^^ đọc sướng cả mắt...
Em biết là chap này gần cuối nên phải cmt cái gì đó thật ý nghĩa ^^ nhưng mà ... theo em, chap cuôi cmt thì hay hơn hen :))
Fic chị chap nào em thấy cũng ổn..toàn suy nghĩ ra mấy tình tiết mà hok ai ngờ hok à ^^ nhưng mà hay hay
thôi thì...bây giờ chị giữ gìn sức khỏe cho tốt..dồn hết tâm sức vào chap cuối cho thật hay đi ^^
nhớ ra đúng ngày đặt biệt ấy nhar ^^ hóng fic của chị nhiều...:))

Bình luận

Preview đã được tung... cùng nhau chờ đợi chap cuối nào :D  Đăng lúc 9-9-2012 09:22 PM
thanks em :P  Đăng lúc 28-8-2012 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-9-2012 20:51:58 | Xem tất
Hây da.... vậy là còn ngày mai nữa là tung chap cuối òi :( vừa vui vừa buồn ss ơi ^^
Công nhận trôi nhanh thiệt ^^ Em lại thấy câu " em là ng tình của tôi" rồi ^^ ....tình hình là thix câu này nhất ^^ nó đặt biệt lắm ... ^^
Còn chuyện Khun á chị...đừng bận tâm gì nhiều...làm sao mà không làm khổ tình lí của nhân vật vậy là oki rùi...mọi người sẽ hiểu cho ss mà ^^ hwaiting!! save bài vẩn thận nhá ^^ chờ chap cuối của chị đó ^^ cmt ít thôi...dồn hết tâm sức cho chap cuối hehe

Bình luận

au up chap cuối rùi đó nha mn...  Đăng lúc 16-9-2012 12:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-10-2012 21:16:01 | Xem tất
Hix Đầu tiên là em xin lỗi chị vì tới tận hôm nay em mới cmt được. Bận học quá tời lun á :(
Haizz...nói sao đây ta...em đã hứa là cmt một cái gì đó ý nghĩa òi...mà văn em dở..nên em nói theo bản thân thôi hén !!
Em còn nhớ là em bắt đầu theo dõi fic chị từ khoảng Tết á!! lúc đó chị mới ra đc 6 trang... em đọc rùi ghiền lun Taecfany...rùi còn sợ chị sẽ không ra chap nữa chứ...ai dè tìm đc nick chị..add dô rùi hỏi..^^ rùi em chờ fic...theo dõi cho tới giờ !
Fic chị thật sự có nhiều đoạn...em đọc mà xót cho Fany...run cả tay lun á !! từ đầu tới giờ..em vẫn thích nhất là câu " Em là ng tình của tôi" nó có cái gì đó rất đặt biệt ^^
Tuy có đôi lúc chị miêu tả Taecfany không đc dễ thương như những cặp đôi khác..nhưng mà điều đó rất phù hợp !!
Ngoài cp trên..em cũng thix Khunri nữa...ban đầu em không nghĩ là Khunri đâu!! ai dè chị làm cú bất ngờ ghê!! nhưng hợp lí chị à!! hihi Đây là cái fic đầu tiên em chờ từng ngày từng giờ cho đến khi end á..tại mí fic kia toàn vik xong hết òi...cảm giác rất bấn loạn ^^
hihi nói nảy giờ lũng cũng quá tời :D hix hix
Em giờ chúc chi nhiều sức khỏe...đề vik cái Fic mới..hay thật hay!! và hy vọng lần sau chị cho Taec theo đuổi Fany 1 lần nhar ^^ tks fic ss nhiều lắm..ra fic pm em nhar ss!

Bình luận

kkk cám ơn em nhìu :)) mà níu thix taecfany thì vào đây đọc nè http://kites.vn/thread/-oneshot-l-t-hurt-l-nari_sone-l-taecfany-356600-1-1.html  Đăng lúc 12-10-2012 01:54 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
yool_bluespill + 2 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách