Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Yuki_Hooseki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | MA] True Love | Yuki_Hooseki | Nichkhun - Taecyeon - Chansung - Joo

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-1-2012 21:28:28 | Xem tất
bạn viết hay đấy nhưng mà lâu wa mih chờ mỏi mắt rồi nè
thực sự thì hơi ngại vì bh mới comment
bạn có suy nghĩ rất hay về cốt truyện , nó rất lôi cuốn,mih đã đọc rất nhìu fic thấy fic này là hay nhất vì nó hợp cả vs người già như mih
cảm ơn vì đã viết một fic hay như vậy , lời cảm ơn chân thành từ một reader lười com như mih
ko giục nhưng bạn ra fic nhanh hơn một tý nha để tết trọn niềm vui hi hi

Bình luận

nếu bạn thích thì ghé sang fic này của mình lun nha, fic này thì gần xong rùi :) http://kst.net.vn/thread/-long-fic-3-words-8-letters-i-love-you-yuki-oneday-snsd-f-x-iu-joo-beg--4787-1-1.h   Đăng lúc 13-1-2012 10:32 PM
nếu bạn thích thì ghé sang fic này của mình lun nha, fic này thì gần xong rùi :) http://kst.net.vn/thread/-long-fic-3-words-8-letters-i-love-you-yuki-oneday-snsd-f-x-iu-joo-beg--4787-1-1.h   Đăng lúc 13-1-2012 10:32 PM
hjhj, thank bạn nhìu nha, thật ra thì vì mình ko chỉ đơn thuần là 1 author, mình hiện đang là subber nữa nên công việc hơi nhiều chút...  Đăng lúc 13-1-2012 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-1-2012 15:38:26 | Xem tất
ơ thế chưa có chap hả bạn , bh dx nghỉ tết rùi cho nên t/g nhìu
ở nhà bùn mún chết lên thế mà chẳng có chap ,mà mih đọc xog fic 3 word 8 letters rùi ak mà mih đọc rất kĩ đó nha đừng nghĩ mih đọc suông thôi đâu đang định ra fic cho nên đọc nhìu để rút kinh nghiệm cũng phải có một cái j để đời chứ nhỉ (hơi sến hic)
cố lên bạn nhé mih làm trò cho bạn xem nè  {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-1-2012 18:11:59 | Xem tất
ôi mẹ ơi mih có nhìn lầm ko bạn vít tiếp fic rùi ak
sướg run cả người {:297:}còn hơn nhìn thấy tiền mừg tuổi ý hj hj bõ bao ngày chờ mog
ngồi ngoài hàng đọc fic ngại wa bọn hàng net thì ngồi chơi game chỉ riêng mih em đọc chuyện tình cảm sến đừng hỏi đành về nhà đọc fic bằng dt vậy  
chờ bạn lâu wa chúc bạn năm mới vs 4 chữ vàng để sống:
Sống cho lẽ Phải
Sống cho chân Thật
Sống biết kiên Nhẫn
Sống bằng lương Tâm.
Tóm lại là : PHẢI THẬT NHẫN TÂM (cool )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-2-2012 22:48:33 | Xem tất
bạn ơi sao lâu thế mih chờ mòn mỏi con mắt vậy mà mãi bạn chẳng ra fic j cả pùn mún chết nè

Bình luận

mình post típ part mới rùi nghen ^^  Đăng lúc 10-3-2012 07:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-3-2012 21:46:43 | Xem tất
lâu lém ko com cho bạn mih hơi lười tý , bạn viết vẫn ổn ko có j phải nói cả
au ơi cố lên nha có thêm nhiều ý tưởng mới để viết fic dài đọc cho sướng
nhớ ăn uống điều độ đừng để bị bệnh nha {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-4-2012 14:24:22 | Xem tất
úi cha chờ lâu chết đi dx bạn lại ra có một tý thế này sao đủ
hình như chap sau có sica thì phải ,nhìu vấn đề rồi đây yuri chắc đến trả lại tiền cho khun và là lá la vic giận,còn fany thì đến sống chung vs taec có vẻ như cặp đôi này hạnh phúc nhất trong đám rồi
mong chờ chap mới của au đừng nhỏ giọt em cận thêm mấy độ nữa mắt to như vầy thì chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-4-2012 20:28:25 | Xem tất
hay wa cuối cùng bạn cũng ra chap {:412:} mih giật tem tuy chưa kịp đọc vì mih đang bận ôn thi nên chưa có thời gian rảnh chỉ kịp com cho bạn bít là mih mong đợi bạn đến từng nào hj hj ,mà cái avata ở the moon embrasing the sun của 2pm đúng ko đoạn cởi dây áo cho nhà vua mắt hau háu , taec lại làm 2 vai nhỉ lúc làm wan để râu trông men thế ko bít
mong bạn có thêm nhiều ý tưởng {:443:}vít chap ngày càng hay nha ke ke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-5-2012 14:31:56 | Xem tất
“Nhưng mà… em quyết định rồi… em sẽ chỉ yêu anh ngày hôm nay nữa thôi…” – Vừa nói Fany vừa gục xuống người Taecyeon – “Em sẽ chỉ yêu anh… hôm nay nữa thôi… qua ngày mai… em sẽ không chờ anh nữa… không yêu anh nữa đâu… em mệt quá rồi… thật sự mệt mỏi lắm rồi…” – Nằm trên người Taecyeon, Fany cứ lảm nhảm nói trong khi những giọt nước mắt kia không ngừng tuôn rơi…
kết cái đoạn này ghê tình cảm của một cô gái đáng thương ,đúng là lúc say rượu người ta mới có thể cởi lòng mình mà tâm sự , aigo bùn wa ,cứ đọc đi đọc lại chờ ngày bạn ra chap tiếp vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-5-2012 22:38:29 | Xem tất
đọc fic xog thấy fany khổ ghê 1 cô gái iu đơn phương , đọc xog mà mih thấy giận taec thế sao mà anh vô tâm ,đọc xog cái đoạn fany hình như au từng trải qua chuyện này ak mà sao viết hay thế đáng thương chết đi được ,mà thôi em chỉ com thế thôi lần sau còn có chữ để mà com tiếp chứ ko au bảo com 3 dòng mà em văn ngu thì chết em thật , mong au khỏe mạnh viết tiếp fic chứ em thấy nhiều người ko đi dx đến chặng cuối cùng ,đang đọc dở mà lại kết thúc chẳng đâu ra đâu ,au fighting {:290:} em yêu au em mến au và những lần au viết fic em xem hj hj

Bình luận

hihi đâu phải đã trải qua thì mới vjk được em, nói chung là vầy... do trí tưởng tượng của ss phong phú quá mừh thui keke  Đăng lúc 20-5-2012 02:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-6-2012 18:41:11 | Xem tất
ấy da fany nhớ lại quá khứ rồi nhưng lại quên taec ko thể như thế dx,chàng thì rượu chè be bét , nàng thì mún nhớ lại kí ức thì đầu đau ,ko biết 2 người này làm sao quay lại vs nhau dx đây mong chờ hồi kết của au quá, mấy cặp đôi kia thì có khun đau khổ ko biết khunyul có j ko đây xog chuyện rồi chẳng thấy gặp nhau j sất, chanjoo thì e hèm chẳng biết nói j vì khá ổn ,em chỉ nói thế thôi wa 3 dòng rồi mong dx đọc chap sớm để cho em dx phởn như ngày nào hj hj

Bình luận

hàng đã ra lò rùi nhá mn :D  Đăng lúc 26-6-2012 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách