Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Yuki_Hooseki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Series] [Series | K] In The Night Sky | Yuki | Complete

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-1-2012 16:41:27 | Xem tất
Tem tem tem
Chờ đợi tối nay
Lúc trước thấy Taecfany cũng bt nhưng bh lại thix cp này giống ss oy
Chở đợi chờ đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-5-2012 23:14:44 | Xem tất
Tem tem tem =))
Không biết là SeulIU hay la Milky nữa :X
Chờ đợi nha !! Không bik cp nào là quá khứ nữa

Bình luận

Haiz đang chuộc lỗi mà :D Giỡn thôi chứ h e chỉ ăn ngủ chơi để đợi ngày đi thôi ak` :) Nên sẽ cmt đều đều nếu ss bắn chap liên tục =))  Đăng lúc 30-5-2012 06:56 PM
sao hum ni rảnh rỗi ghé đây thế hả cô??? :D  Đăng lúc 28-5-2012 03:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-5-2012 19:34:01 | Xem tất
Tem tem tem
Lâu lắm oy mới dành được tem này đó nha :)
Đọc xong thì thấy tội nghiệp Seulong quá :( Chỉ vì muốn ba IU chấp nhận mình mà đã sẵn sàng làm tất cả để rồi ..... haiz
Còn với Woo thì chỉ là tình cờ thôi :) với lại ss còn cho 1 cái kết thúc mở nữa nên trong fic này em thích Seulong với IU hơn
Thôi chờ cái one shot típ theo vậy . Mặc dù mới đọc xong cách đây 5p nhưng vẫn muốn đọc típ rất thích cách viết của ss nên dành phải 'hành hạ' tip thôi  =))

Bình luận

tui đâu rảnh như cô mà bắn chap liên tục chứ.. hajz  Đăng lúc 30-5-2012 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-9-2012 22:55:30 | Xem tất
tuy k được tem nhưng mà cũng rất zui vì ss cũng viết Khuntoria =))
Thấy cái happy ending là mãn nguyện rồi nhưng em sẽ zui hơn nếu ss ác hơn với Jess =)) Tại trong fic kia ss có vể nhân từ và hiền lành quá :)
Hôm trước ss làm em hụt hẫn giờ lại làm em SUNG SƯỚNG khi ss vik fic này =))
Chờ chap mới đó nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-9-2012 16:50:46 | Xem tất
Tem tem tem
Đọc xong part 1 thấy fic này hay nộ dung lạ tình tiết hấp dẫn nhất là khúc Khun đưa Vic đi đến ngội biệt thự ở trong rừng ấy
Jess đã  vì tình yêu mà làm cho mù mắt rồi đã k yêu Hae mà còn cưới Hae để hành hạ Khun nữa chứ . Mà trong này thấy Jess ghê gớm thật tự tát vào mặt mình rồi bảo Khun tát . Tội anh Hae hiền lành dễ tin người đi tin bạn Jess mà mắng Khun làm Khun bức xúc bắt Vic đi vô rừng .... =)) Không biết nên anti bạn Jess hay là cảm ơn bạn ấy nhỉ ? =))
Tội Vic quá tự nhiên đứng giữa Khun với Jess rồi bị 2 người họ hành hạ coi như một món đồ ấy :(
Hae và Vic đã biết được mọi chuyện không biết part2 sẽ như thế nào nữa . Hy vọng Vic sẽ ổn và từ từ có tình cảm với Khun . Còn Hae thì nên li dị Jess đi để còn hạnh phúc nữa chứ  nếu mà cứ dính với Jess thì sẽ càng đau hơn nữa . Jess sẽ phải trả giá cho điều này =))
P/s : Chờ part2 nhá ss :) :x

Bình luận

fic đã hoàn thành nhé :P  Đăng lúc 28-9-2012 04:05 AM
từ nay ai nói tui ác cũng được trừ cô ra, cô mà mở miệng ra bảo tui ác là cô koi chừng nhá  Đăng lúc 24-9-2012 09:58 AM
ác ko thể nào ác hơn =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 24-9-2012 09:57 AM
edit di bạn  Đăng lúc 23-9-2012 07:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-9-2012 22:15:37 | Xem tất
Hihihi
Cuối cùng cũng đã hoàn thành cái shot fic này =))
Cái kết là em rất thích ấy nhé ( à không phải là mãn nguyện mới phải ) =)) Chỉ tội mỗi anh Hae thôi nhưng như vậy vẫn tốt hơn là để ảnh phải sống chung với người không yêu mình :)
Nhưng mà sao trong fic này Jess lụy tình thế nhỉ =))
Còn KhunVic thì hạnh phúc quá rồi . Tuy diễn biến hơi nhanh em vẫn không thể hiểu được sao Khun lại iu Vic nhanh như thế nữa =)) Mà thôi kệ nó đi
Chờ cái shot mới nha ss !!! Nhiêu đây chưa có đủ đâu đó nha !!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-12-2012 23:21:56 | Xem tất
Không được tem cũng chà được phong bì =)) Mình thật là 'nhanh nhẹn hết sức mà '
Đầu tiên nhìn vô dàn cast là đã thấy thix rồi đó nghen <3 ChanJoo tình yêu thứ 3 của lòng em =))
Hy vọng ss không 'hành hạ 2 em nhỏ này một cách quá đắng tội nghiệp 2 em ấy lắm
P/s: Chờ chap mới của ss

Bình luận

up chap rùi nhóa :P  Đăng lúc 9-12-2012 05:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-5-2013 23:51:43 | Xem tất
Tem tem tem
Mới đọc dàn cast xong thì ra là ss rất biết cập nhật tin tức rồi áp dụng vào thực tế =))
Nhưng cái thực tế này phũ phàng quá ss ơi
Rõ ràng ss làm cho e bấn Taecfany mà h lại thành Khunfany ân-tuê =)) k chấp nhận được mà ss cũng đâu cần phải bận tâm ba cái lá cải ấy làm gì cho mệt vụ này lâu rồi mà =)) gần đây chắc lại có ANH HÙNG BÀN PHÍM nên mọi chuyện mới như vậy thôi . Đừng buông mà :((
Tội Taec quá vì tình yêu với Fany mà đã phải chịu khổ nhiều huhuhu
Khun fic này chỉ làm màu thôi =)) thật ra là không có đất diễn mà k bk có part2 k nữa =))
P/s: Đừng buông tay nhé ss bởi vì muốn có hay giữ một điều gì đó riêng cho mình vốn đã rất khó và cp taecfany là cp ss thix nhất mà ss nỡ bỏ nó dễ dàng thế sao . Ss fighting

Bình luận

mấy cưng có ai mún đọc lại cái fic này ko? =]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 10-7-2014 10:49 AM
p/s: mình thjx cho bạn ấy làm mào đó rùi bạn làm j mình :)))))))))))))))))  Đăng lúc 17-5-2013 11:58 PM
quá trể để giữ lại rùi :))))))))) cái đó hết lun rùi đó... ko còn phần nào nữa đâu... có chăng là con author đi tự tử :)))))))))))))))  Đăng lúc 17-5-2013 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách