Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Tabi♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Yoo Seung Ho ♥ - 유승호-

[Lấy địa chỉ]
1341#
Đăng lúc 14-12-2012 23:33:22 | Chỉ xem của tác giả
Thôi ta đi xem tập 12 đã. Mọi người ở nhà chơi vui vẻ.
Jiru đổi được avatar rồi kìa. Chúc mừng nhé.
Ặc ặc. Giờ mới thấy cái này à nha.
Bộ 3 quyền lực Style ...........

P/S: úi...mới cúp điện xong vô post phát lại giựt tem kìa. =)))...Hôm nay có duyên với tem quá.
Thêm cái gif ta làm thử :

Bình luận

ý bây...đừng có lột ..tội ta...Trời lạnh ..đừng lột..haha. Cái áo động bên ngoài rồi nhuwg chả biết sao đưa vô kite thành áo tĩnh mất. Đang tìm hiểu nguyên nhân   Đăng lúc 15-12-2012 05:51 PM
Ta cũng ghét kn style ;))) bé có nhảy cái chi đau :))))  Đăng lúc 15-12-2012 12:23 PM
trời ơiiiiii thằng nhỏ..................dễ thương wá...mặc dù mềnh ghét cái điệu nhảy đó mà thằng nhỏ nhày hài ko đỡ đc  Đăng lúc 15-12-2012 10:27 AM
ủa cơ mà áo tĩnh à? ta mún áo động cơ T_T  Đăng lúc 15-12-2012 07:57 AM
ta mún cái áo :(( hum wa up mãi mà k dc :(( ta mún lột áo nàng :((  Đăng lúc 15-12-2012 07:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1342#
Đăng lúc 14-12-2012 23:41:13 | Chỉ xem của tác giả
Coi hết clip này đi ngủ, mai đi làm, nghĩ 2 ngày hết Ho rầu Harry, rồi Wun =)))))

http://www.youtube.com/watch?v=Yo1DqXvxtQ8

Bình luận

Tời ơi! người gì mà đẹp trai phong độ quá zị nè!  Đăng lúc 17-12-2012 07:52 PM
haha...clip này tải về bỏ vô điện thoại ngắm cho sướng nè. thank you  Đăng lúc 14-12-2012 11:51 PM
ta đi làm nguyên buổi sáng lận nàng, thứ 5,6 là ta sướng nhất, còn các ngày còn lại, ngày nào 6h cũng dậy rồi, ta ghéttttttttt  Đăng lúc 14-12-2012 11:46 PM
ối còn mình ta à, mai thứ 7 k có mần chi hết :(  Đăng lúc 14-12-2012 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1343#
Đăng lúc 14-12-2012 23:46:55 | Chỉ xem của tác giả
Quăng thêm phát boom cảm tử rồi đi xem tập 12 trước khi ngủ.
Yoo seung ho lúc tốt nghiệp. Ngoài đời mà nhìn chói quá. Người gì đâu.
Bớt chói lóa chút đi. Ai đi bị bệnh mà nhìn càng thấy chói lóa.

Bình luận

chói lóa quá nên nó nói nó ít bạn đó TT___________________TT  Đăng lúc 15-12-2012 07:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1344#
Đăng lúc 14-12-2012 23:48:48 | Chỉ xem của tác giả
Rose_pinky gửi lúc 14-12-2012 23:23
Có ai có gif cảnh Harry khóc trong teaser k?? quăng ta với ...

Lát ta edit ảnh thêm nhé.. ...

Đây nàng ơi~

;___________________;

Bình luận

aaaaaaaaaaaa ~~~~ thưn thưn thưn  Đăng lúc 15-12-2012 08:03 PM
thì chịu chớ xao =))))  Đăng lúc 15-12-2012 12:03 AM
muốn mặc quần mà k đủ xèng thì làm xao :((  Đăng lúc 15-12-2012 12:01 AM
@Jiru *khóc tiếng mán* TT_____________________TT  Đăng lúc 14-12-2012 11:57 PM
@tiaamo có mà vàng mã =))))))))))  Đăng lúc 14-12-2012 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1345#
Đăng lúc 15-12-2012 00:01:26 | Chỉ xem của tác giả
Haiz....Lần này thì ta quăng boom cảm tử thật đây.
Đang tính xem mà post lẹ chứ không nó nguội. Ta thích cái pic cuối bên phải.

Ta đi xem phim thật đây. Tập 12 ta tới đây. Harry anh yêu....come on !!!!!!

Bình luận

Hic đoạn này ruột đau như cắt ý!  Đăng lúc 16-12-2012 04:12 PM
đoạn này hay thật, thưng nó qá các bác ạ TT^TT  Đăng lúc 15-12-2012 08:04 PM
thằng nhỏ ít khóc nhưng mỗi lần khóc là khán giả đều thấm cái đau của nó  Đăng lúc 15-12-2012 07:52 AM
J cg thích tấm cuối bên fai, tiaa làm lại cho J dùng với  Đăng lúc 15-12-2012 12:14 AM
ta cũng xem lại đoạn nó khóc rầu ngủ. Kết đoạn quá chài ơi~  Đăng lúc 15-12-2012 12:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1346#
Đăng lúc 15-12-2012 00:47:00 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong ep 12 Vietsub rồi T^T

Harry thôi nhé.

Ngay từ lúc thấy em nằm trên giường đã cảm nhận được sự đau đớn mà em đang chịu đựng. Sốt 40 độ lận đó. Cả cơ thể gần như không còn sức lực nữa, ngay cả ý thức có thể sẽ bị mất đi, thế mà em vẫn lo lắng cho Zoe. Dù em rên hừ hừ, dù cả người em nóng đến đau đớn nhưng em vẫn không muốn Zoe bị lây bệnh. Là vì khi biết đau đớn như thế nào nên em không muốn ai đau đớn giống em đúng không, Harry?

Em đau đến mất tỉnh táo hay em muốn lợi dụng lúc đầu óc do bệnh làm mơ hồ mà nói hết uất ức của mính. Nỗi sợ bị người khác bỏ rơi trong em lớn đến nỗi em chỉ muốn ôm lấy người em yêu mà khóc như một đứa trẻ làm nũng với mẹ. Hình ảnh ấy đau lòng quá. Cả người em run run ôm lấy người con gái kia, đôi mắt như một sợi chỉ ướt đẫm, bàn tay níu chặt lấy nguồn sống duy nhất của em bây giờ. Tất cả những hình ảnh ấy khắc họa lên em vẫn là một con người, vẫn biết đau đớn, sợ hãi, buồn rầu, tìm kiếm sự yêu thương trong vô vọng.

Ngay cả việc cô ấy đi ra ngoài em cũng có thể đoán được cô ấy đi đâu. Nhưng em vẫn tự lừa mình dối người bằng chính tư tưởng của mình. Thực sự cay đắng quá. Chỉ cần cảm nhận một chút dao động nhỏ từ người duy nhất có thể cứu rỗi linh hồn em, Harry... em đã sợ hãi đến vậy rồi. Nếu sau này bị người ấy bỏ rơi, em sẽ ra sao đây?

Nhiều người nói em sẽ trở nên tàng nhẫn và độc ác để giành lấy người em yêu thương. Nhưng tôi thấy như thế thì khập khiễng quá. Cái cảm giác bị bỏ rơi chắc chắn sẽ là em sợ hãi sau đó là đau khổ rồi cuối cùng mới là thù hận. Trái tim đã chịu đựng hàng trăm vết thương giờ đây phải chịu thêm một lỗ hổng lớn ngang bằng với lỗ hổng bắt đầu cuộc đời trốn chạy và cô độc của em. Rồi em sẽ ra sao đây Harry. Liệu sau khi trả thù xong, em có còn muốn tiếp tục tồn tại. Cuốc sống của em chỉ có hai việc, bảo vệ Zoe và trả thù Han Tae Jun. Nếu như Zoe đã rời xa, Han Tae Jun thì chết. Thế thì em sẽ làm gì. Mục đính sống cuối cùng của em đã không còn. Thật sự sợ cảnh đó lắm Harry à.

Đôi lúc thấy em là một kẻ khó hiểu. Em có thể ém nghẹn trái tim của mình bằng lý trí. Chỉ duy nhất hai người khiến em phải dùng trái tim để xử lý, như thế có quá bất công với thứ đập trong lồng ngực của em không?

Lúc em nhìn lên màn hình vi tính đôi mắt em như có thể giết người. Dù em che giấu nó bằng nụ cười nhưng ánh nhìn chằm chằm như muốn ăn tươi nuốt sống ấy không thể giảm bớt đi một chút nào cả.

Trả thù là để cho lòng em thanh thản hay sẽ khiến cho trái tim em ngừng đập? Thực sự nửa muốn em trả thù nửa không muốn. Không muốn nhìn em tự hủy hoại bản thân vì một kẻ không đáng như vậy. Nhưng biết làm sao được, trái tim em có lẽ đã chết từ lúc nghe tin mẹ em chết đúng không? Bây giờ nó chỉ còn thoi thóp nhờ liều thuốc Lee Soo Yeon thôi. Nhưng thuốc luôn có hạn sử dụng. Đến một ngày nó hết công dụng hoặc em bị lờn thuốc... thực sự không dám tưởng tượng cảnh em thoi thóp ôm trái tim ấy mà chết... Thực sự không dám nghĩ đến. Trên khuôn mặt em lúc ấy là đang khóc hay đang cười? Là hối hận hay mãn nguyện?

----------------------------------------------

Sau khi tự kỉ xong, tớ qua tiết mục fangirl.

:x:x:x:x:X:X:X

Jung Woo Harry!!!!

Tớ muốn hai người hạnh phúc bên nhau.

hình ảnh hai người đối nghịch nhau thực sự như Ying và Yang nhưng lại hoàn hảo khiếm khuyết của nhau. Sự lý trí đến gai người của em và trái tim đầy yêu thương của anh. Một người quá lý trí cần một người có trái tim bên cạnh để đốt cháy trái tim băng giá của người kia. Còn người quá tình cảm cần một người có cái đầu lạnh thể thay họ giải quyết những vấn đề nan giải mà trái tim không hoàn toàn giải quyết hết được.

Nói chung mình thấy cả hai người dường như sinh ra đã dành cho nhau.

Ngay cả hình ảnh em mượn tay anh để đứng lên, thế mà khi đứng lên rồi em vẫn không buông tay ra. Thậm chí em với anh đi cùng nhau bằng cách này. Thế cây gậy ngay đó để làm gì? Cây gậy của Zoe còn không quan trọng bằng cánh tay ấm áp của Jung Woo đúng không?

Ngay cả nụ cười cũng vậy. Jung Woo cũng rung động vì nụ cười của em đến nỗi phải tự lẩm bẩm trong miệng là đừng cười. Hình ảnh sao giống lúc Eun Joo nhìn Jung Woo lần đầu tiên và nói đừng cưới ấy. Thực sự anh cũng không hề ghét Harry đúng không. Trái tim ấm áp của anh vẫn cảm nhận được nỗi cô đơn của người kia phải không? Chính vì thế nên anh vẫn cười nói vui vẻ với em ấy nhỉ. Hạnh phúc chỉ cần những thứ nhỏ nhoi như thế phải không nào. Người có thể bảo vệ được em thực sự không nhiều. Và Lee Soo Yeon lại chỉ có thể bảo vệ Han Jung Woo. Thế nên em muốn bảo vệ Lee Soo Yeon đúng không? Vậy ai sẽ bảo vệ em? Mong muốn là Han Jung Woo thúc đẩy tôi quá.

ps: Lẩm bẩm giữa đêm khuya thật là hại bao tử.
ps 1: Tiếp tục dài dai dở T^T.
ps 2: Ai fan WookHo đừng kỉ thị tớ nhé. Chỉ là một mong muốn cho Harry hạnh phúc mà thôi.
ps 3: tự kỉ... tại sao tuần sau chỉ có 1 tập :((
ps 4: I Miss You - Harry Borrison

Bình luận

like cái đoạn sau JW-H của nàng nga~ :]]]] ta là ta cũng đang chệt lên chệt xún với cái couple đó đấy  Đăng lúc 15-12-2012 07:35 PM
Là nụ cười của em ấy có sức sát thương tầm cao... sợ là chịu không nổi sẽ như sói vồ mồi [ tưởng tượng bay bổng]  Đăng lúc 15-12-2012 01:26 PM
chỗ đó ta cũng chả hiểu nổi, chả thấy ý nghĩa gì sất == . hay do nụ cười em ý nhìn nguy hiểm wa nên JW e ngại ;))  Đăng lúc 15-12-2012 11:45 AM
ta biết ta sẽ làm biên kịch nha~~~  Đăng lúc 15-12-2012 11:39 AM
Thì nhìn Harry cười xong bảo "Đừng cười" đấy, rõ ràng ai cũng thấy mà ;______________; Ý của ta là câu thoại đó có nghĩa gì và ý đồ của biên kịch là sao??? TT__TT   Đăng lúc 15-12-2012 11:37 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
sylkaris + 5 Chỉ có đàn ông mới mang lại hạnh.
icevy + 5 Hay

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1347#
Đăng lúc 15-12-2012 08:22:02 | Chỉ xem của tác giả
Dường như dẫu thời gian có trôi qua bao lâu
nỗi đau hôm nay vẫn hơn ngày hôm qua...oh girl
Khi anh nhận ra mình không thể hạnh phúc chỉ với nụ cười ấy dành cho mình, một nụ cười chẳng mang theo điều gì đặc biệt, baby

Sẽ sao nếu...em sẽ yêu anh
vì dường như em sẽ đến bên anh nếu anh chờ thêm chút nữa...
Và cứ mong chờ thế, anh không thể từ bỏ em
dẫu rằng anh biết thời gian qua đi, sẽ chỉ là đớn đau... oh girl

Dù có muốn tin rằng nụ cười ấy chỉ dành cho anh
nhưng có thật vậy không em? có khi nào... chỉ là có thể thôi...

Sẽ sao nếu.. anh gặp em trước.. không, nếu anh không biết em
Nhưng những ý nghĩ ấy chỉ  là vô ích mà thôi
vì cuộc sống của anh hiện tại vẫn luôn đắm chìm trong những kí ức về em

Cho dù tình yêu trong anh cứ lớn dần theo thời gian, cho dù nỗi đau có trĩu nặng
anh vẫn cảm thấy em sẽ yêu anh
vì dường như em sẽ đến bên anh nếu anh chờ thêm chút nữa...
và cứ mong chờ thế, anh không thể từ bỏ em
dẫu rằng anh biết đến hôm nay thời gian đã là quá nhiều..

Sáng sớm nghe bài này bất chợt lại nghĩ đến Harry (sẳn tiện quảng cáo cho zai lớn lol) cứ chờ đợi mãi với niềm niềm hy vọng rằng cô sẽ yêu anh. Chịu đựng và chờ đợi mặc dù anh đã nhận ra rằng tất cả những kỷ niệm và người ấy dành cho anh đều có bóng hình của người khác trong đó... mặc dù nhận ra rằng nụ cười suốt 14 năm mà anh nghĩ chỉ dành cho anh cũng là dành cho người khác...

Có khi nào...?

Cứ với câu hỏi khó khi nào anh nhìn lầm, có khi nào nụ cười ấy thực sự chỉ dành cho anh, có khi nào anh đợi thêm chút nữa em sẽ yêu anh... cứ như vậy anh tuyệt vọng rồi lại bấu víu lấy từ 'có khi nào' đó để tiếp tục sống...

Anh luôn tự hỏi, sẽ như thế nào nếu 14 năm trước anh gặp em trước người kia? Anh không kì thị cũng không chê em là con gái của kẻ giết người. Anh sẽ gọi tên em, trò chuyện cùng em, sẽ không để em phải chịu cảnh cô đơn... và quan trọng là tuyệt đối anh sẽ không bỏ rơi em... liệu như thế em có yêu anh không?

Không phải, nếu 14 năm trước anh không gặp cô thì sẽ tốt hơn, nếu không gặp bây giờ anh cũng không đau đớn thế này? Nếu không gặp... giá như 14 năm trước anh không gặp em...

Ah~ cho dù anh có nghĩ như thế nào, có nói hàng ngàn chữ giá như thì cuộc sống của anh hiện tại vẫn mang đầy ký ức của em. Dù là ở Pháp hay Hàn... dù là trong giấc ngủ hay bửa ăn... hình bóng của em vẫn đong đầy trong trái tim anh... Liệu rằng chỉ 1 động tác shoa~ xóa ký ức đấy... em có thể xóa hết ký ức về em trong trái tim anh dc không, Zoe?

Mỗi ngày anh phải sống trong lo lắng, sợ hãi, nỗi đau trong tim cứ lớn dần... lớn dần nhưng anh vẫn tự hỏi câu "Có khi nào?" và tiếp tục chờ đợi. Có khi nào anh cố gắng chờ thêm chút nữa, đối xử tốt với em nhiều hơn... em sẽ ở cạnh anh mãi mãi? Cứ thế 14 năm trôi qua anh vẫn cứ tiếp tục chờ. Tuyệt vọng rồi lại tự hỏi "Có khi nào..?" và không thể từ bỏ em được.

14 năm chờ đợi, 14 năm yêu em... dẫu có thêm 40 năm nữa anh vẫn cứ chờ... dẫu anh biết rằng sự chờ đợi ấy là vô vọng...

Bình luận

ước gì phu quân tương lai của mềnh có 1 chút xíu perfect như Harry thì hết ý(mơ mộng hão huyền, lảm nhảm lảm nhảm)@@  Đăng lúc 16-12-2012 04:13 PM
cảm động quá. TT_____TT  Đăng lúc 15-12-2012 05:55 PM
tềnh iu lớn của mền đó.. siêu nhí siêu dễ thương :x~~~~  Đăng lúc 15-12-2012 10:48 AM
áh áh áh súp bơ dâu nho~~~~~~~~~~ x)~  Đăng lúc 15-12-2012 10:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1348#
Đăng lúc 15-12-2012 08:24:24 | Chỉ xem của tác giả
Tối qua ngủ hem được, coi lại phim thêm 1 lần nữa.

Thật ra trong phim chả có ai là ko tội nghiệp cả. Mỗi người đều có câu chuyện riêng của mình nhưng Harry mới lạ người bi kịch nhất trong câu chuyện này.

Nỗi khổ của bất cứ ai trong câu chuyện này từ JW đến SY, đến mẹ SY...đều có người chứng kiến và thấu hiểu.
Suốt 14 năm qua JW dày vò trong đau đớn vì hối hận và vì yêu *có lẽ* nhưng tất cả mọi ngươi đều thấy đc điều đó. May mắn là bên cạnh JW còn có mẹ SY, EJ, AR, đồng nghiệp...có rất nhiều người cùng sẻ chia nỗi đau đó. Khi JW nổi điên, bùn bã thì ai nấy đều thấu hiểu và kề cạnh. Thật may mắn!

Còn SY, những chuyện xảy ra với SY là những đả kích lớn nhất trong đời người con gái hơn nữa chỉ là 1 đứa trẻ ngây thơ, hiền lành...cái khổ của SY sẽ là khó quên, nhưng người khác cũng hiểu...mẹ SY, JW, Harry, EJ. Tuy ko nhìu nhưng có ng thấu hiểu, có ng đau đớn cùng cũng là 1 chuyện hạnh phúc.

Còn Harry...chỉ xét khía cạnh trong phim, Harry ko có ai cả. Cho dù có cũng chỉ là cô y tá nhưng đáng tiếc cô ấy đã ra đi rồi, hơn nữa cô y tá này vốn dĩ ko yêu thương gì thằng bé. Nói về SY thì lại càng ko hiểu. Cho dù có thì trong kí ức của SY, nỗi đau của Harry là bị mẹ bỏ rơi chứ ko hề biết bất cứ chuyện gì khác. Hoàn toàn ko có ai thấy đc cái khổ của Harry. Có lẽ đây là cái sai của Harry. Bởi vì Harry giấu quá kĩ và sức chịu đựng cũng giỏi hơn bất kì ai.

Lúc nhỏ Harry biết đập vỡ cửa kính để trốn chạy HTJ, bik đốt nhà để người khác đến cứu để mình có cơ hội chạy đi tìm mẹ. Chân vẫn rỉ máu nhưng 2 lần trốn chạy đó trong suy nghĩ của Harry chỉ có 1 mục đích duy nhất: tìm mẹ. Chỉ là 1 đứa trẻ 12 tuổi, đau đớn về thể xác nhưng Harry ko hề hoảng loạn, trong giây phút nguy hiểm đều dùng đến cái đầu. Cho dù đau cũng cố lết đi tìm mẹ, cho dù đau cũng chạy tới đỡ SY khi SY bị cô y tá xô ngã...

Có lẽ vì trải qua quá nhiều bi kịch trong một thời gian. Trái tim của Harry ko còn là 1 đứa trẻ 12. Vì sự sinh tồn của bản thân, cô y tá và SY...Harry đã làm 1 chuyện mà khiến người khác rợn tóc gáy. Nhưng Harry đâu có sự lựa chọn nào khác, 1 là Harry chết, 2 là kẻ khác chết. Đừng nói là cho dù chết cũng ko thể nào hãm hại người khác. "Tính mạng đối với bất cứ ai đều quý giá"...nhưng một Harry 12 tuổi bị người ta truy sát chỉ vì mấy đồng tiền vô nghĩa, có ai quan tâm đến sinh mạng của Harry chứ. Chả ai bao biện chuyện giết người nhưng thử đặt bản thân vào trong cốt truyện, sẽ đứng chờ chết hay tìm cách thoát thân??? *tự trả lời*

Điều mà ta chịu ko nổi đó là mỗi lần có chuyện: tức giận, đau bùn, ghe tuông, bệnh tật...Harry đều ko tiếc thân mình, đem hết tất cả những thứ đo kìm hãm lại...đau đớn khi bik ý nghĩa của thần chú, đáng ra nên chạy đến và nổi giận với SY nhưng Harry chỉ lẳng lặng về nhà, ngồi nghe nhạc, thử hỏi lúc này trái tim sẽ mệt mỏi và giận dữ biết bao...ghen tuông khi thấy ánh mắt của SY dành cho JW cũng ko bộc phát, chỉ nói vài câu rồi lại kìm hãm nó trong lòng...bệnh vì sợ ng mình yêu bỏ rơi cũng ko gọi cho cô ấy, một mình nằm trong phòng tối chịu đựng...sức chịu đựng của Harry quả nhiên rất lớn!

Nhưng sức chịu đựng của ta lại...TT________TT
Mỗi lần xem đều cảm thấy khó chịu...là ta hiểu nỗi đau của Harry cho nên mới khổ sở.
Còn SY chả hiểu gì cả, SY chỉ thấy đc sự tổn thương, vất vả, nỗi khổ của JW...còn của Harry trong tâm trí cô chỉ là một tờ giấy trắng.

Sáng sớm mà lảm nhảm rồi, tại tối qua xem xong mà tinh thần suy sa sút ghê gớm à...Làm gì có người nào mà nhẫn nhịn giỏi thế...mình xem mà mún nổ tung.

_______________________________________________________________________________________

Cuối tuần rồi, 1 tuần vật vã đã qua
Tuần sau chỉ có 1 tập chả bik là nên vui hay nên buồn
Buồn vì chỉ gặp đc Mr có 1 lần, vui vì đỡ phải tăng xông vào tối thứ 4
Sao ko chíu đúp cho người ta...chờ đợi là tàn nhẫn chứ hạnh phúc khỉ gì???

PS: có ai giống như ta tìm đập thình thịch mỗi lần Harry gọi "Soo Yeon à" ko???

Bình luận

TT___TT  Đăng lúc 15-12-2012 06:06 PM
1 H luôn có cái đầu lạnh và trái tim nóng, tỉnh táo trong bát cứ hoàn cảnh nào thế nên nếu BK để H giết gã hiếp dâm như những kẻ óc ngắn thích là GIẾT # thì quá vô   Đăng lúc 15-12-2012 10:50 AM
ô...đổi ava ròi cơ àh....  Đăng lúc 15-12-2012 10:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1349#
Đăng lúc 15-12-2012 09:42:52 | Chỉ xem của tác giả

cre:baidu

Anh giận anh lẫy sao anh ko nói >"<

Bình luận

Anh giận anh lẫy sao anh ko nói >.<  Đăng lúc 15-12-2012 06:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1350#
Đăng lúc 15-12-2012 09:55:27 | Chỉ xem của tác giả

Đạo diễn hình ảnh trả lại cảnh này cho tui...sao lại cắt mất hả trời??? Trả lun đoạn đánh đàn đây...đồ lừa đảo *ném đá*

Lúc này đang luyện võ để quay BDS

cre:baidu

Người giề mà hay ngại ngùng, mắc cỡ, kute quá...cái này là trong 2 FM vừa qua
Bảo sao ko yêu nó cho đc...càng ngày càng si *đừng ai kéo ta lên khỏi vũng bùn ná, uýnh chít giờ*

Bình luận

ặc ặc...đúng là lừa đỏ mò  Đăng lúc 15-12-2012 06:08 PM
tập 12 chưa luộc nàng ơi....ta coi xong cap 11 cũng mệt mỏi ròi ^^....tuần sau ta coi 2 tập ròi cap lun cả 2 ^^...  Đăng lúc 15-12-2012 11:20 AM
ps: cũng may là cắt ko thì thằng nhỏ bị đóng mác khóc nhìu=))  Đăng lúc 15-12-2012 11:19 AM
mợ, tóc thằng nhỏ đẹp tóa mà cut mất...xàmmmmmm  Đăng lúc 15-12-2012 11:19 AM
@ rose: đáng lẽ là ep 6 mà bị cut mất rầu TT______TT  Đăng lúc 15-12-2012 10:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách