Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Tabi♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Yoo Seung Ho ♥ - 유승호-

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 25-5-2013 08:52:25 | Xem tất

des: by Sun

Harry biết, mình không khỏe mạnh như bao người đàn ông khác để bảo vệ Zoe. cách duy nhất anh làm là luôn để Zoe trong tầm mắt của mình. Mặc cho Zoe làm những điều cô ấy thích, dù nhiều khi, điều đó khiến anh lo lắng, tan vỡ hay tức giận. Harry có thể nhìn thấy Zoe khóc, Zoe hoảng sợ nhưng Zoe thì chưa bao giờ nhìn thấy Harry mệt mỏi hay đau khổ, ngay cả chuyện trả thù của mình, chỉ đến những phút cúi của tập 10, người ta mới thấy Harry có chút biểu hiện muốn Zoe biết anh cần phải làm xong việc của mình trước khi về Pháp

Harry biết, vết thương bị cưỡng hiếp lúc nhỏ và bị Jung Woo bỏ rơi biến Zoe trở thành một người sợ sệt với tất cả mọi người. Harry chấp nhận là tấm bình phong cho Zoe để bất cứ khi nào cô gọi, dù chân đi không được anh vẫn có mặt (mình rất thích cảnh lúc Zoe bị Woo giữ lại, cô luôn miệng gọi Harry và Harry đã bặm môi, nhăn mặt bước thật nhanh để ôm cô)

Harry luôn đặt Zoe lên trên mọi thứ.bằng chứng là trong bữa tiệc, thay vì tiếp các vị khách quý, Harry ngồi yên cho Zoe xem chân hay đỉnh nhất là việc phớt lờ Han Tae Jun và cho Zoe quyền quyết định đi hay ở trong nhà ông ta. (cho đến tập 10 thì Zoe luôn là trọng tâm của Harry nhé, còn 14 tập còn lại thì chưa bít.hiện tại, việc trả thù và mối quan hệ với Zoe chưa ảnh hưởng nhiều tới nhau)

cre: hatmitn8

PS: Sự thú vị nhứt của nhà nài là : ko tự kỷ 1 mềnh mò fai kéo theo cả lũ cùng tự kỷ =]]]]

Bình luận

^^ ai ko bềnh thường vợi hẻ cô ICE xờ VY kia  Đăng lúc 27-5-2013 03:55 PM
ko gặp lâu ngày, vẫn thấy nàng ko bình thường như xưa....haha  Đăng lúc 27-5-2013 11:52 AM
=]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 27-5-2013 07:28 AM
hehe  Đăng lúc 27-5-2013 05:35 AM
huuhhuhuhu... hết Un oi Ha... pà đáng sợ wa... aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...  Đăng lúc 26-5-2013 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 25-5-2013 08:53:26 | Xem tất
PIC nài là pic mò sau khi xem xong thèn BOSS nó mẹt cái áo đen trong tập nào đó nhớ hem nãu là tập nào, là bay ngay vào des cái pic nài, des xong càng ngắm BOSS càng mún BOSS càng lúc càng ác nhìu hơn ràu cuối film DIE cho lẹ lun là iu nựa,  cơ mò cuối cùng noá lại hem DIE T___________________T ĐỜI ÉO LE AA ~~~~~

CRE: by Sun

Bình luận

cha chả lụa ~ có công dụng dữ ~ cho tui mượn đem dzìa nhà xài chơi bà 2tim ;)))))  Đăng lúc 25-5-2013 10:17 PM
75-sờ-mít á tui thít cái tranh nài nhoa, đem zìa treo đầu giường đuổi chuột =))))))))))))))  Đăng lúc 25-5-2013 09:48 PM
chạy lại bức tường có bản mẹt của 2tim, ịn khung làm thành tranh ;)))))))  Đăng lúc 25-5-2013 09:30 PM
bà Sún Hí nay thành thợ spam rồi ta ~ mốt tui chuẩn bị post bài, tui chạy đi kiếm bà nha ;)))  Đăng lúc 25-5-2013 09:28 PM
đạp mợ 2tym dập mẹt vào tường =]]]  Đăng lúc 25-5-2013 09:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 27-5-2013 10:11:11 | Xem tất
Tự kỉ típ đơi =]]] ko tự kỷ thì đời nó zui wai` nó cũng chán =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

“Đến lúc này, e vẫn ước ao được người con gái ấy nắm lấy bàn tay sao em?

Hay đơn giản là em khát khao ai đó nắm lấy tay mình?

Được yêu thương là thứ xa xỉ đối với em, phải không nhóc?"

Như một bạn nào đó viết:

“Đến cả lúc mất trí, bàn tay vẫn đưa ra không trung, khát khao cái nắm tay của một ai đó, rồi mỉm cười như một đứa trẻ. Ai nói Harry đã mất tất cả? Em đã có gì để mà mất đâu"

Harry đã có tất cả và mất tất cả. Harry mất tất cả khi cậu ấy 12 tuổii Cuộc đời của Harry đã mất từ khi 12 tuổi rồi.

Thôi thì tôi cứ nghĩ là Harry điên, để dù thấy thương cậu ấy thật nhiều thì cũng không thấy tàn nhẫn với Harry.

cre: hatmitn8 *hột mít* =]]]]]

P/S: Cứ mẫu lần tự kỷ là tui lại lượn vào nhà pà hột mít, công nhựn chớ mí cái pài tự kỷ của pả đọc xong nó mún đi chui xó chơi với kiến vợi ak 。:゚(。ノω\。)゚・。 hiuhiu~~~

Bình luận

cái hội này nên đổi tên thành hội tự kỉ mới đúng. mới có 4-5 ngày k vào mà mún trụy tim  Đăng lúc 29-5-2013 10:30 AM
gấu@ đâu có nhớ đâu =]]] chỉ mong thau ò  Đăng lúc 27-5-2013 07:35 PM
giờ đọc lợi mí thý "tốt đẹo" =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 27-5-2013 07:34 PM
@Sun: Dạo này nức độ tuky thèng BOSS nhỏ sao trầm trọng thế a ~ Nhớ hả ~ nhớ hả ~ >.<  Đăng lúc 27-5-2013 07:22 PM
@Kom: =_= K hem chung thủy gì hết nha. Hum bữa nóiiu G nhất giờ chuyển qua iu Sun nhất ~ Hừ ~ Vậy mình đi iu Cỏ thâu ~ Vùuuu ~  Đăng lúc 27-5-2013 07:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách