Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kim Tae Hee - 김태희 ~♥~ Welcome to Home of Angel ~♥~ Happy Birthday Our Sweetest Love ~29.03~ (✿◠‿◠)

[Lấy địa chỉ]
211#
Đăng lúc 3-7-2014 15:31:27 | Xem tất
@finpeo @poohbear@hanoikiss @zigzak

THÔNG BÁO NÓNG HỔI

Tình hình là nhà mềnh cứ up mái thoải mí cái show nhà mình làm sub đê ạ :3
Em có lời của mí bạn ấy ở đây. Tội giề thì lôi cái này ra = )) Không fải e dè zì hết. Xõa đê :v
Á cơ mà mới cập nhật là chỉ MV film = ))

cap by me

Bình luận

thế thì mình cứ quăng lên đây lun :v :)))))) thế mà trước giờ cứ sợ :v  Đăng lúc 4-7-2014 12:14 PM
cái kia cũng dẫn link mà=.=  Đăng lúc 4-7-2014 06:35 AM
sub bên nhà mình dẫn link bên nhà chính kia nên ko mang vô được đâu sả @@  Đăng lúc 3-7-2014 10:34 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
finpeo + 5 Nhưng sub mình để địa chỉ web r.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

212#
Đăng lúc 29-7-2014 21:50:42 | Xem tất
zigzak gửi lúc 29-7-2014 09:42 PM
Con Sả: chúc mừng lên staff nha  đi rết dạo mới chịu hả

giờ còn làm gì nữa nh ...

Đúng ha ss = )) Mới ngày nào làm silent-reader sau đó vô nhà Ốc, ráng còm men vs chơi game để có xèng down film = ))

Sau đó là hành trình rong ruổi ngõ ngách chơi Game để kím xèng mặc cuồn = )) à, tập tễnh đi Ao nữa :v = ))

Có quần r thì đi Ao cho ráng có sao thua r thắng, thắng r thua, may mà có đại gia @finpeo nâng đỡ k thì cũng ra đê kha khá

Sau một hồi cày đc ngôi sao thì e nó ham hư vinh, đi làm cái và lên diamond = ))

Và sau bao nhiu trắc trở, bon chen xin mần staff mà toàn trật thì nay đã đc :v = )) thặc là câu chiện dài và buồng ha ss :v = ))

Sau nè thì e cũng chưa bik nữa ạ haha

weibo

Bình luận

:)) suýt hơm nhận ra Sả =)) chúc mừng nhoa, hihi, mà hình như bạn Yo ngày xưa ở đây cũng làm mod hay staff rồi đó;))  Đăng lúc 30-7-2014 10:02 PM
:)))))))))))) gian nan và vất vả quá nhỉ :))))))))))))))))  Đăng lúc 29-7-2014 10:14 PM
xie xie ss, hình đẹp qá oaoa :((((((((((((  Đăng lúc 29-7-2014 09:56 PM
[IMG]http://i.imgur.com/A0BeJM6.jpg[/IMG] cho cái hình nhét vô bài nè =))  Đăng lúc 29-7-2014 09:53 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
finpeo + 5 Âu cũng nhờ hơi Hee :v

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách