Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 901|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[02.07] Christian Bale sẽ không làm Batman trong Justice League

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Liên quan tới Warner Bros. và bộ phim Justice League của DC Comic, chúng ta đã nghe thông tin rằng đạo diễn Zack Snyder, nhà sản xuất Deborah Snyder, biên kịch David S. Goyer của Man of Steel và dĩ nhiên, là Christopher Nolan sẽ hợp tác sản xuất Liên minh Công Lý. Còn bây giờ, hãy cùng lắng nghe chính Batman của Nolan, Chistian Bale, chia sẻ những trải nghiệm của anh khi tham gia bộ ba Dark Kinight và mức độ tham gia của anh, nếu có, trong biệt đội Justice League.

Bale đã nói về quãng thời gian làm Batman của mình :

Chúng tôi đã rất may mắn khi có cơ hội làm đủ bộ ba (phim Batman). Như thế là quá đủ rồi. Không nên quá tham lam làm gì. Chris (Nolan) luôn nói anh ấy muốn làm 1 phim trong thời điểm đó. Khi kết thúc, chúng tôi ngồi đó, nhìn nhau và nói 'Chúng ta sẽ làm tiếp phần thứ ba'. Chúng tôi thực sự không bao giờ biết mình sẽ nhận được gì khi làm tiếp, nhưng đó là cách mọi chuyện đã diễn ra và kết thúc như thế cũng là một điều tốt.

Bale cũng cho biết anh không còn tham gia những cuộc đàm phán chính thức cho biệt đội DC của Justice League :

Tôi chẳng có tý thông tin nào cả, không có bất cứ tin gì về mọi thứ. Theo nghĩa đen thì tôi sẽ không có bất cứ một cuộc trò chuyện nào về vấn đề này khi còn sống đâu. Tôi hiểu là họ đang dự định là một phim về Justice League, đó là nó. Đó là ngọn đuốc cần được thắp sáng từ một diễn viên khác. Vì thế, tôi rất mong muốn được thưởng thức những gì mà người khác sẽ thể hiện trong vai Batman.

Collider
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-7-2013 19:48:43 | Chỉ xem của tác giả
Hix, quả là thông tin gây shock với fan DC comics quá à
Từ sau khi có Man of Steel rồi dự án Justice League lên kệ thì mình rất hồ hởi được thấy anh "sụp" Cavill và anh "dơi" Bale trong JL, mà giờ anh dơi lên tiếng không tham gia nữa...   làm sự chờ đợi giảm đáng kể roài.
Mà ai sẽ được mời để thay thế Bale đóng anh "dơi" nhỉ? Có lẽ Joseph chăng?
Nhưng mà, anh Bale ơi... mong anh suy nghĩ lại lắm lắm!

Bình luận

hehe  Đăng lúc 3-7-2013 06:00 PM
đang rầu vì ko nghĩ ra ai sẽ làm Batman ngoài anh Bale cả....cái quần, ôi xí hổ thế :D  Đăng lúc 3-7-2013 02:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-3-2014 14:55:49 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất là Christain. Bale muốn anh ấy đonhs vai này mãi
Phần 3 quá hay, anh diễn đạt
Tiếc là anh ko muốn làm Batman nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách