Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 926|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[03.04] "Transformers 4" xác nhận sẽ ghi hình ở Trung Quốc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hôm nay, Paramount Pictures, China Movie Channel và Jiaflix Enterprises thông báo họ đã ký hợp đồng sản xuất bộ phim Transformers 4 ở Trung Quốc. Hợp đồng được ký kết vào ngày 01/04/2013 ở Bắc Kinh và Los Angeles.

Theo như hợp đồng thì hãng China Movie Channel, dưới sự quản lý của nhà nước về phát thanh và truyền hình, sẽ hợp tác với Paramount để hỗ trợ cho tiến trình sản xuất của bộ phim tại Trung Quốc. Transformers 4 được kỳ vọng sẽ ra mắt tại Trung Quốc vào ngày 27/04/2014. Các bên tham gia cũng có ý định hợp tác trong nhiều lĩnh vực khác liên quan đến Transformers 4, bao gồm những địa điểm công chiếu bộ phim, quảng bá tại các rạp, cũng như các hoạt động tiền sản xuất ở Trung Quốc cũng như việc tuyển chọn các diễn viên người Hoa tham gia đóng phim.

Hợp đồng này đánh dấu lần đầu tiên China Movie Channel hợp tác với một hãng phim phương Tây để sản xuất một bộ phim điện ảnh quy mô lớn.

Transformers 4 sẽ ra rạp vào ngày 27/06/2014 với dàn diễn viên Mark Wahlberg, Nicola Peltz, Jack Reynor. Phim do Michael Bay đạo diễn.

movieweb
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-4-2013 18:07:56 | Chỉ xem của tác giả
Bko bít bao giờ mí đc nghe tin hot 1 phim bom tấn (hay bom tạ thôi cũng đc) ghi hình ở VN nhà mình nhỉ?
Mong chờ ngày đó quá ^^{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-4-2013 18:19:31 | Chỉ xem của tác giả
hichic thời bây giờ thấy nhìu phim Mỹ quay ở China ghê lun{:428:}
VN mình thì điều kiện hơi bị kém nên chắc 1 dự án hoành tráng như Transformers sẽ ko sang đâu.
Dù sao thì mình cũng rất thích series phim này, mong chờ tới hè năm sau{:406:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách