Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1343|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[04.01.2014][ngoisao.net] Hương Tràm kể về mối tình ngắn ngủi với Bùi Anh Tuấn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Làm khách mời trong talkshow 'Lần đầu tôi kể', Quán quân The Voice đã chia sẻ về bạn trai cũ.

Cách đây không lâu, Hương Tràm thừa nhận từng có thời gian mặn nồng với giọng ca "Nơi tình yêu bắt đầu" trong quá trình tham gia cuộc thi The Voice. Và trong buổi trò chuyện với anh Bờ Vai tại chương trình "Lần đầu tôi kể", cô tâm sự về chuyện tình ngắn của hai người.

Nữ ca sĩ tiết lộ, khi quen nhau, cả hai tìm thấy sự đồng cảm về tâm hồn và niềm đam mê âm nhạc. Ca khúc "I will always love you" mà cô thể hiện trong đêm mở màn The Voice 2012 cũng là tâm trạng của cô khi đó dành cho Bùi Anh Tuấn.

Hương Tràm cảm nhận Bùi Anh Tuấn là chàng trai yếu đuối và cô thấy mình cần phải che chở cho anh. Tuy nhiên, mối tình của họ đã kết thúc sau nửa năm gắn bó. Hiện tại, cô tìm được sự bình yên bên chàng trai mới. Anh là một nhạc công ở Hà Nội và luôn ở bên cô trong mọi buổi diễn. Còn với Bùi Anh Tuấn, cô vẫn quý mến nam ca sĩ như một người bạn.

Cũng trong talkshow, khi nhắc về ồn ào với Thu Minh, vị huấn luyện viên đã giúp Hương Tràm đăng quang Quán quân The Voice, cô đã nghẹn ngào. Từ sau lần viết tâm thư, cô đã không liên lạc với Thu Minh để hóa giải mọi hiểu lầm.

Cô không ngăn được những giọt nước mắt nói về cha mình - NSƯT Thái Dũng, người cô chịu ảnh hưởng nhất trong cuộc sống. Hương Tràm kể, khi còn học phổ thông, cô là một người bướng bỉnh và thường làm cho bố mẹ phải phiền lòng.

Hương Tràm vẫn nhớ lần bỏ sang ở nhờ nhà một người bạn vì bố mẹ ngăn cấm, không cho cô tham gia một chương trình văn nghệ tại trường. Khi đó, cả gia đình đều nháo nhào đi tìm con gái vì lo lắng. Cô nhớ lại: "Có lẽ vì bất lực trước con gái mà lúc tôi trở về, bố tôi đã lặng lẽ khóc. Đây là lần thứ hai tôi nhìn thấy ông rơi nước mắt. Tôi rất sợ cảnh này. Từ đó trở đi, tôi đã thay đổi, chăm chỉ học hành để không bao giờ làm cho bố mẹ buồn".

Với thành công ở cuộc thi The Voice, Hương Tràm đã làm cả gia đình vui sướng và tự hào.

Ở tuổi 17, cô vẫn có những phút nổi loạn, ngông nghênh. Tuy vậy, trong định hướng nghề nghiệp, cô lại rất chín chắn và trưởng thành hơn so với bạn bè cùng trang lứa.

Talkshow "Lần đầu tôi kể" với khách mời Hương Tràm sẽ phát sóng vào lúc 21h trên HTV2 vào ngày 5/1.

Ảnh: Thu Hà

Nguồn: http://ngoisao.net/tin-tuc/hau-t ... h-tuan-2933106.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-1-2014 16:13:34 | Chỉ xem của tác giả
thực ra thì chuyện tình cảm giữa các ngệ sĩ của showbiz việt xảy ra cũng ko phải ít nhưng có vẻ khi nói đến vụ này thì mình thấy nhìu ng đưa ra ý kiến. hợp nhau thì họ thích nhau yêu nhau thui. 1 số ng cần j phải chê HT như thế. có ng thì cm ở dưới là giả tạo. mình nói thực chứ làm ng nổi tiếng thì mấy ng dám phơi bầy bản chất thật sự của mình ra. đẹp khoe xấu che, liệu có mấy ng dám thẳng thắn thừa nhận tính xấu của mình nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-1-2014 16:58:04 | Chỉ xem của tác giả
Thế mới nói nghệ sỹ là ảo nhất đó, trên mặt báo, tạp chí, truyền hình có thể vui vẻ, đùa giỡn với nhau, nhưng thực ra nội tâm họ có quý mến nhau hay không thì chưa biết.
Hơn nữa mình thấy HT vẫn còn là một cô bé, nên tham gia vào học tập, công việc vẫn hơn là tiết lộ quá nhiều chuyện với truyền thông, ít ra vẫn tránh được những tổn thương khi còn quá trẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-1-2014 17:37:49 | Chỉ xem của tác giả
thật buồn khi sau tâm thư tràm vẫn k ll vs thu minh
k có ý chỉ trích j nhưng có nhiều bình luận về vấn đề này rất đúng, mà m cũng k muốn nhắc lại nữa
chúc tràm sẽ ngày càng thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-1-2014 19:45:28 | Chỉ xem của tác giả
nói thật mình thấy cô bé còn ngây thơ và dại dột quá
vụ tâm thu với Thu Minh làm càng nhiều người không thích cô bé hơn.
đáng ra bên quản lí phải quản lí tốt việc này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-1-2014 20:37:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hương tràm vs bùi anh tuấn á,thấy kô đẹp đôi lắm,kô bit sao nữa. thấy cô bé này còn non lắm,ăn nói kô suy nghĩ mấy. mà nghe HT hát mình kô có ấn tượng lắm,mình kô thích HT lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-1-2014 20:46:47 | Chỉ xem của tác giả
Phức tạp thiệt đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-1-2014 21:35:55 | Chỉ xem của tác giả
Ôi bất ngờ đấy Hương Tràm à, không ngờ em cũng có tình cảm với Bùi Anh Tuấn
Nhưng showbiz là vậy mà, có lẽ chỉ là sự gắn bó thân thiết trong khi tham gia cuộc thi với nhau mà thôi
Khoảng thời gian nửa năm gắn bó quá ngắn ngủi nhưng hi vọng hai em đã có những kỷ niệm đẹp và ấn tượng tốt về nhau. Chúc Hương Tràm luôn thành công trong sự nghiệp của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-1-2014 23:30:11 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra Hương Tràm bằng tuổi mình, mình thì không xem The Voice nên khi thấy Hương Tràm đăng ngôi, kenh14 đăng mình mới biết HT bằng mình ^^

Thực ra Hương Tràm trông chín chắn hơn tuổi thực sự, mình còn lông bông lắm.

Bùi Anh Tuấn mình thấy có vẻ đa tình nhỉ, chưa bao lâu đã yêu và chia tay tận 3 người.

HT còn trẻ nên vụ tâm thư mình có thể hiểu là HT chưa thực sự kiểm soát được cảm xúc của mình và dư luận. HT cần nên cẩn trọng hơn trong showbiz này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-1-2014 17:14:28 | Chỉ xem của tác giả
Thấy Bùi Anh Tuấn quen với ai cũng ko đc bền, gần đây nhất là cô hot girl gì đó m quên tên rồi
cá nhân mình thấy 2 người này ko hợp nhau lắm, chia tay cũng đúng
chúc cho HT càng ngày càng tiến xa hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách