Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6240|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[06.05] Nadech Kugimiya bác bỏ scandal với Yaya và tin đồn có ác cảm với Porshe

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nadech Kugimiya bác bỏ scandal với Yaya và tin đồn có ác cảm với Porshe Saran

Mặc dù xảy ra nhiều tin đồn về việc mâu thuẫn với các ngôi sao khác rất  nhiều lần song pra'ek "Nadech Kugimiya," luôn không để tâm đến những loại tin tức không đúng sự thật đó . Gần đây nhất là anh bị cáo buộc là có ác cảm với pra'ek "Porshe Saran." Tin đồn này bắt nguồn từ việc tạp chí "Lips" số ra vào tháng ba có ấn phẩm đặc sắc về “Nadech-Richy", nhưng thay vào đó lại bị  thay thế bằng "Porshe Saran." Nhiều người cho rằng tạp chí này thực hiện lệnh cấm đối với Nadech. Trước đó các tin tức rằng Nadech đã có một buổi chụp hình thời trang với "Richy Oranate" na'ek của anh trong "Koo Kum" , mẹ của anh cũng đi cùng trong buổi chụp hình này. Nhưng một vấn đề xảy ra khi tạp chí "Lips" ra ý kiến Nadech chụp cùng một sản phẩm (Unilever)  trong bộ ảnh thời trang, mẹ anh vội vàng bác bỏ ý kiến và đòi hỏi rằng nếu anh chụp với sản phẩm thì phải trả lương tăng lên. Những người phụ trách chụp Shoot ảnh ngày hôm đó đã báo cáo sự việc lại cho cấp trên của hãng Unilever và sự cố này đã đổ bộ lên tin trang nhất trong nhiều ngày.

Trong khi Tạp chí "Lips" cho rằng mình bị thiệt hại, thì người hâm mộ "Nadech-Richy" bị sốc vì trên trang bìa không phải là "Nadech-Richy," thay vào đó là "Porshe Saran" người được gọi chụp trước đó khi tạp chí xảy ra sự việc . Điều này khiến nhiều người nghi ngờ về việc có phải sự kiện xảy ra tại Nhật Bản đã dẫn đến Nadech-Richy không lchụp hình cho tạp chí nữa? Trong cuộc phỏng vấn với Nadech, anh nói về vấn đề này cùng với việc giải quyết những tin đồn rằng anh và "Yaya Urassaya" ngủ trong cùng một phòng khi họ quay một lakorn tại Nhật Bản với nhau.

Hãy cùng hỏi về vấn đề nóng nhất .Vốn dĩ trang bìa tháng ba là bạn và Richy thay vào đó nó được thay thế bởi Porshe Saran, bạn cảm thấy thế  nào về điều này?

Tôi thực sự không biết lý do là gì.

Bạn đã nói chuyện với đội ngũ sản xuất?

Tôi đã nói chuyện với họ một chút.

Điều này cho thấy bạn đã bị họ cấm

Tôi không biết. Tôi không biết bất cứ điều gì. Thành thật mà nói, giữa chúng tôi không có vấn đề.

Bạn có sợ rằng tin tức có thể họ có ác cảm với bạn?

Tôi không nghĩ vậy

Cảm xúc của bạn về tin tức này là gì?

Tôi không cảm thấy bất cứ điều gì cả. (cười).

Bạn đang lo lắng về tin tức bạn có ác cảm với Porshe?

Tôi không có ác cả với P'Porshe . Chúng tôi vốn thân thiết với nhau như anh em vậy

Vì vậy, kết luận rằng bạn đã quen với  những tin tức về chuyện có ác cảm với người này người nọ?

Trong 4 năm làm việc trong làng giải trí ,tôi đã rút kết ra rằng môi trường này là vây. Tôi không còn để tâm đến loại tin tức như vậy nữa. Tôi đã quen với nó rồi . Tôi đã điều chỉnh bản thân mình để các tin tức này không ảnh hưởng đến tâm trạng của tôi. Đó là một điều bình thường.

Bạn rất thân với Porshe?

Thành thật mà nói, P'Porshe và tôi gặp nhau thường xuyên. chủ đề mà chúng tôi thường trao đổi là về xe máy

Gần đây có một hình ảnh của bạn và Yaya mang theo một đứa trẻ , vì vậy mọi người đang trêu chọc hai bạn trông giống như cha mẹ của đứa trẻ vậy

Đó chỉ là một Fan của chúng tôi.

Liệu nó có làm cho bạn e ngại không?

Không có ,nó không làm tôi xấu hổ. Tôi không quan tâm đến nó.

Mối quan hệ của bạn với Yaya sẽ tiến xa?

Khi tôi đi đến các tỉnh, nhiều fans của chúng tôi đến hỏi tôi có cùng đóng lakorn với Yaya nữa hay không. Người hâm mộ từ các tỉnh và ngay cả những người hâm mộ từ Bangkok có xu hướng hỏi câu này.

Hiện tại bạn đang quay một lakorn tại Nhật Bản, nó quay đến đâu rồi?

Tôi đang quay hai bộ phim "Roy Ruk Liam Tawan" và "Roy Fun Tawan Duerd," . Thời tiết rất lạnh. Về cơ bản nó rất lạnh phải đến tận xương. Trời mưa nữa.  Quá trình quay phim rất vui vẻ.

Bạn đã ở đó bao nhiêu ngày?

Khoảng 4 ngày.

Tin tức đã có nói rằng trời quá lạnh, bạn đã đi và ở lại trong cùng một phòng với Yaya

Ai nói điều này? Thật kỳ cục. Không có chuyện đó xảy ra.

Bạn có nói thật không đó, bởi vì tin tức khá chắc chắn?

Đây là loại tin tức gây tổn hại cho các cô gái

Vì vậy, bạn ở trong phòng riêng biệt?

Đó là phòng riêng biệt. Tôi ngủ với P'Mario.

Bạn sẽ phải quay trở lại Nhật Bản ?

Chúng tôi sẽ đến đó một lần nữa vào cuối năm, có lẽ khi những chiếc lá bắt đầu thay đổi màu sắc, khi những chiếc lá bắt đầu rơi xuống. Nếu chúng tôi đi lần này, có lẻ là tận 10 ngày. Bao gồm cả đội ngũ sản xuất .

Bạn lo lắng cho Yaya?

Vâng. Bất kỳ người bình thường sẽ cũng lo lắng cho cô. Có tin tức như vậy ảnh hưởng không tốt đến cô ấy.

Mẹ của Yaya nói gì về điều này?

Mẹ của cô rất buồn vì mọi người đang chỉ trích con gái mình.

V-trans: Dalphe
Credit: Thairath | May 5, 2013
Link: http://sugar-daily.com/nadech-ku ... -with-porshe-saran/

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Nụt + 5 Bài viết hữu ích
nxuyen91 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-5-2013 15:12:36 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin mà Shock ghê!
"Bé Ya vs Ku Na ngủ chung một phòng"

bé Ya của mình chak là bùn lắm
Tội nghiệp con bé ghê!
Mà sao có mấy tin này nhỉ?
lại còn kiu là nguồn tin đáng tin cậy?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-5-2013 15:18:17 | Chỉ xem của tác giả
Sao Na trả lời câu: "Mối quan hệ của bạn với Yaya sẽ tiến xa?"
Sao mà trớt quớt zị ta?
Đánh trống lãng ghê quá
Tin đồn 2 đứa ở cùng phòng hồi giờ mới nghe luôn đó.
Đúng là mình có dịp đu dây nhưng tin này lại ảnh hướng tới bé Ya quá!
Tội nghiệp Ya
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-5-2013 15:22:37 | Chỉ xem của tác giả
Tội cho bé Ya, mẹ không đi cùng là dính scandal vớ vẩn ngay. Hi vọng mấy bác nhà báo lắm chuyện đừng có mang chủ đề này chất vất con bé, mình Nadech là đủ lắm rồi á! Thật lòng xin các bác.

Bình luận

mong muốn ko thành rồi bạn ạ. phóng viên hỏi em Ya rồi, hỏi nhiệt tình nữa ý. hajzz có bao giờ mèo chê mỡ, độc ác quá hjx  Đăng lúc 6-5-2013 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-5-2013 16:46:34 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi!! Tức quá đi!!!!!
Ai mà ác thế nhỉ!? Tung tin j mà thấy tức quá đi!!!!! ( Mặc dù t cũng hy vọng điều đó xảy ra với NaYa)
Nhưng ko có nghĩa là đồng tình với tin đồn ác kiểu thế!!!!
Khổ thân Bé Ya quá cơ!!!
YaYa !! Mong sao cô ấy có thể vượt qua chuyện này!!!!!
Trù ém cái ng tung tin vịt vớ vẩn!!!!! * Úm Ba La Xì Bùm! *

Bình luận

T.T  Đăng lúc 7-5-2013 11:18 PM
éc!! t hem bit@!  Đăng lúc 7-5-2013 07:59 PM
Unilever là tập đoàn lớn mà, nếu có vấn đề thiệt thì cũng mệt cho Na. Mong là không có gì? P.s: Sao có cmt mới của nàng mà ta hok thấy báo trong mục tin mới vậy. hic   Đăng lúc 7-5-2013 03:22 PM
Na hiền lành nên ko muốn làm ầm ĩ! Vậy mà cánh PV cứ muốn bới móc!! Ko cần QC đó, đóng chung QC với Ya còn hơn!!!!  Đăng lúc 7-5-2013 12:18 PM
Đúng oy, mà vụ của Na mình lo quá. Na đang là vua quảng cáo mà. huhu.  Đăng lúc 7-5-2013 10:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-5-2013 18:08:08 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này hình như khi được hỏi về mối quan hệ của hai người, không ai trả lời là anh em nữa thì phải => có lẽ mối quan hệ anh em đã được nâng lên tầm cao mới. Tin đồn kiểu này tổn hại danh dự con gái nhà người ta wá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-5-2013 20:23:39 | Chỉ xem của tác giả
bó tay mấy paparazi ko co chuyện jì làm nên tung tin đồn nhảm để kiềm chút đỉnh đây ,khổ thân Yaya dạo này có wá hìu tin đồn về Yaya và Nadech wá ah ,thiệt là tội nghiệp cho hai người wá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-5-2013 20:29:33 | Chỉ xem của tác giả
Như Na nói: tin tức này thật thật kỳ cục, nghĩ bằng cái đầu gối cũng biết không thể có chuyện ở chung phòng đó xảy ra. Đây quả thật là loại tin tức gây tổn hại cho các cô gái Tội nghiệp Ya, dạo này hay xuất hiện những loại tin tức ảnh hưởng không tốt cho hình ảnh của pé, từ vụ làm mặt xấu cho tới vụ chung phòng này. Mong rằng mọi tin xấu về Na và Ya sẽ mau chóng trôi đi...

"Mối quan hệ của bạn với Yaya sẽ tiến xa? Khi tôi đi đến các tỉnh, nhiều fans của chúng tôi đến hỏi tôi có cùng đóng lakorn với Yaya nữa hay không. Người hâm mộ từ các tỉnh và ngay cả những người hâm mộ từ Bangkok có xu hướng hỏi câu này" -> Na trớt quớt, trả lời chả ăn nhập gì, rốt cuộc bạn ih ko hiểu câu hỏi hay ko muốn hiểu

Bình luận

Điểm 10 cho câu trả lời của Na về mối quan hệ NY tiến xa. hihi  Đăng lúc 7-5-2013 10:28 AM
he em Na đang tung hỏa mù đấy mà, chuyển hướng câu hỏi là nghề của em nó. cơ mà vậy mới tồn tại đc ở showbiz chứ.  Đăng lúc 6-5-2013 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-5-2013 23:13:13 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ship 2 em chứ mình không ship mấy
Năm lần bảy lượt Na với Ya từ chối tin đồn 2 người có gì đó
Không hiểu sao mình nghĩ không có gì thật,Na thích thì sẽ công khai,còn Ya có lẽ do nhỏ tuổi nên mải làm việc kiếm tiền chứ cũng chưa động lòng ai cả
Chỉ vì cái bìa báo được thay bằng Porsche mà báo bịa ra tin đồn 2 người bất hòa,toàn thế mà,cứ kiếm chuyện để nói thôi,sao chả có gì mà cứ kiếm chuyện,hỏi đi hỏi lại để bắt sao nói,cuống quá nói nhầm gì đó lại thành tiêu điểm cho báo hôm sau
cứ như kiểu hỏi mãi không khéo Na nhận đã yêu Ya thật thì fan được dịp sung sướng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-5-2013 23:13:26 | Chỉ xem của tác giả
Haizz! Cái tin đồn NaYa ngủ chung phòng xuất phát từ cái clip BTS này đây

Credit: yum pooma

Ở phút 4:50,
Hỏi: Sao đầu em u một cục vậy?
Ya: Em đụng đầu vào bàn của anh Nadech
------->NaYa ở chung phòng

Mà thật ra có thể mọi người dùng phòng Na để fitting, trang điểm,...cho cả đoàn. Cho nên việc Ya ở phòng Na là lẽ đương nhiên
Chỉ vậy thôi mà cánh phóng viên làm cho to chuyện, không biết tội nghiệp con gái nhà người ta à!

Bình luận

Ng ta koi ng ta biết tiếng Thái ng ta hỉu, còn mềnh chỉ biết tiếng Việt nên mềnh k hỉu, ức chế T.T  Đăng lúc 5-6-2013 01:24 PM
đúng là paparazi!bó tay lun!  Đăng lúc 7-5-2013 08:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách