Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1867|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

[14.8] AKB48 Sub-unit Not Yet phát hành single mới - "Hiri Hiri no Hana&quo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-8-2013 12:35:56 | Xem tất |Chế độ đọc

Not Yet sẽ phát hành single mới của họ - "Hiri Hiri no Hana" (ヒリヒリの花) vào ngày 25 tháng 9 năm nay.

Not Yet là một nhóm bao gồm Oshima Yuko, Kitahara Rie, và Yokoyama Yui từ  AKB48 và  Sashihara Rino từ HKT48.

Single sẽ có 4 bản tất cả. Mỗi bản đều có một bài kết hợp, với những thành viên khác nhau ở vị trí trung tâm (center)

Ngoài ra, single sẽ được kèm theo một DVD chứa các MV cũng như các cảnh quay chưa được công bố, chỉ trừ bản Type D.

Điều đáng nói là single này của Not Yet lần đầu tiên được phát hành sau hoạt động gần đây của họ vào 1 năm và 4 tháng trước đây.

Ảnh bìa của các bản trong Single:

Bạn có hưng phấn vì điều này không và tại sao? Hãy cùng chia sẻ cảm nghĩ nào :)

Source: J-pop Idols
Pic Credit: AKB48 fansite
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites), vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Brought To You By Project48's box ♥

news ngắn nên thêm bớt vào cho nó thành câu chữ =)) rất hóng sự trở lại của 'sự kết hợp' này :)

Nếu mọi người muốn tiếp tục nhận những tin tức / ảnh / vids / pj hấp dẫn từ đội ngũ PJ48 thì hãy nhanh tay vào ĐÂY để ủng hộ PJ48 lên box nhé ^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cuopbienmap + 5 :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2013 13:10:43 | Xem tất
Trông cái hình trên báo thật là ấn tượng quá đê, đặc biệt là bà già Yuko, vẻ mặt đó, tướng đứng đó là sao vậy trời. Cũng nhanh thật đó, vậy mà gần 1 năm 4 tháng rồi, ss không thích style nhạc của NY lắm, mà thực ra các sub-unit đều không đặc biệt ấn tượng với nhóm nào, chỉ nghe theo bài thôi, bài nào hay hay thì thích. Nhưng vẫn hi vọng các nhóm nhỏ được hoạt động nhiều, như thế các thành viên mới thêm cơ hội nổi bật được.

Riết rồi có bao nhiêu sub-unit ss cũng không nhớ nổi nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2013 17:44:39 | Xem tất
cái pic đầu tiên dáng đứng của Yuko và Yui ấn tượng quá. Xem hình phát hiện ra có diễn viên đóng trong phim Kazoku Game mình mới xem xong. Hóng single mới của nhóm! {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2013 18:09:48 | Xem tất
Ý mới tính dịch tin này mà rain nhanh tay quá đi. Giữ vững phong độ này nhá e ! {:414:}
Mà giờ để ý trước khi lên AKB thì mấy nhóm nhỏ cũng đc ra album nữa. Công nhận nhà PJ48 có nhiều cái hay quá. Chắc có lẽ là để cho mấy pé này tranh thủ giành tình cảm của fan trước khi chính thức lên nhóm chính đây. Ngồi hóng album mới này thoy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2013 18:50:08 | Xem tất
trời ơi mới nhấn vô topic chưa gì đã thấy dáng đứng khó đỡ của Yuihan và Yuko đập vào mắt =))=))=)) đúng là phiên bản Yuko center :)) dự đoán sẽ là một version bựa chăng :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2013 21:36:43 | Xem tất
Trong cái single ra năm ngoái, mình thích nhất bài "Em vẫn ế" của NotYet =]] chứ bài hát chủ đề nghe phát xong thôi. Hình như mình có kiểu thích các bài đi kèm trong single hơn bài hát chủ đề, như First Rabbit rồi Sayonara của Miichan ;))
Cái bìa A-type thì ko đỡ đc r`, sao bà chị ko khoe cái luôn cả cái quả đầu cạo nửa ra cho thiên hạ coi luôn, mà chữ của single mình thấy hơi rối :(
Trong nhóm này mỗi Kitahara Rie là bị lọt khỏi dàn Senbatsu, ôi cái năm nay ="= thôi wota của bạn cố năm sau đi, mình thấy bạn kiểu ko xinh nhưng tỏa sáng kiểu tự tin, lại hơi nhút nhát, ấn tượng với bạn từ khi xem per Sakura no Harabitachi France ver, mình chả biết mẩu tiếng Pháp nào đâu nhưng mà nghe bạn nói hay quá, giọng nghe mềm vô cùng nên chờ đợi solo lần này của bạn =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 15-8-2013 07:23:50 | Xem tất
=)) Vẫn là cái dáng đứng của 'lão bà' Yuko là 'vừa lòng' thiên hạ nhất nhẩy

Thú thật là vì cái tấm ảnh bìa này mới nhào vô trans cho mấy bả =)) Nhìn tướng vậy không biết nhạc ra cỡ nào nên mới bắt ghế hóng đây =))

Chứ Mưa cũng giống ss cubi, lâu nay chỉ toàn nghe nhạc group chung, mấy cái unit thì ít bàn tới ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2013 15:15:30 | Xem tất
Hình như Not Yet lâu rùi chưa ra album thì phải
Cuối cùng cũng dc thẤY Yuko trong Not yet nữa rùi T_T
Cái bìa vẫn ấn tượng nhất là của yuko ...cái tướng đứng ko đỡ nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2013 21:49:52 | Xem tất
Ảnh bìa đầu tiên lạ quá
Chết cười với dáng hài hước của nhóm Not Yet  
Mình xin hỏi chút là Not Yet có phải giống như một nhóm nhỏ của AKB48 không ?
Xin lỗi tại vì mình không rành lắm

Bình luận

đúng rồi đó zen ạ =)) là group nhỏ của AKB48 :) *hì hì*  Đăng lúc 16-8-2013 01:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2013 00:04:22 | Xem tất
vâng, mấy bà đứng dáng rất là ... :)))
thật là hết nói nổi, đặc biệt là bà Yuko
đọc news này xong tui cũng hóng single này lắm luôn owsl và cũng hi vọng rằng sớm có để tui còn đc nghe sub do nhà mềnh làm =)))
cả nhà chăm chỉ quá
tks mưa vì tin này nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách