Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8293|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16.12] Đường Yên và vai diễn ma nữ phản diện trong “Hiên Viên kiếm”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Họa gia chi báo: Nói thế này, “Hiên Viên kiếm” lại cùng Hồ Ca hợp tác, vậy thì chắc hai người vô cùng ăn ý, rất hiểu nhau rồi. Đối với việc Hồ Ca không tham gia diễn xuất trong “Bộ bộ kinh tâm”, bạn có cảm thấy là một chuyện khá đáng tiếc không?

Đường Yên: Ngược lại, không hề đáng tiếc, anh ấy càng có không gian rộng hơn để phát triển. Chúng tôi rất thân thiết, khi đối thoại mà dùng một chút lời lẽ “sến súa” *buồn nôn* là sẽ cười không biết điểm dừng. Mọi người chắc không tin, nhưng bởi vì đóng phim quan trọng nhất giữa hai người là cần tin tưởng. Đầu tiên là nói không nên lời, đến khi tình cảm nồng nàn nhìn nhau đắm đuối, muốn cười rồi... =))

Báo: Trong “Hiên Viên kiếm”, bạn diễn vai một đại ma nữ phản diện, cũng là lần đầu tiên diễn phản diện, có lo lắng phá hỏng hình tượng xinh đẹp ngọt ngào trước đây không?

Đường Yên: Tôi nghĩ khán giả cũng hy vọng được nhìn thấy một người diễn viên đa diện. Lo lắng thì chưa đến mức đó, nhưng sẽ rất băn khoăn, thật đấy. Nhân vật quận chúa Ninh Kha có hai kiểu tạo hình, một là xinh đẹp mĩ lệ, thứ hai chính là kiểu ác ma, thiên thần và ác quỷ, ha ha. Tạo hình ác ma sẽ được thêm vào các hiệu ứng vi tính, cho nên trên mặt sẽ có “ma văn” *hoa văn, hình xăm của ma quỷ*.  Ma văn rốt cuộc sẽ có hiệu quả gì? Bản thân tôi cũng không biết nữa, cho nên đối với tôi mà nói cũng là một dấu chấm hỏi. Tôi cùng các bạn mong chờ xem sao.

Báo: Vậy bạn đã cùng Hồ Ca, Khưu Trạch, Lâm Phong hợp tác, đều là các đại soái ca, mỗi người một vẻ. Bạn thích kiểu nào?

Đường Yên: Trên người bọn họ đều có điểm khiến tôi thích, cho nên chúng tôi trở thành những người bạn rất tốt của nhau. Tôi là kiểu người nói không nhiều hơn 3 câu, không tự làm quen, cũng không chủ động, thậm chí còn sợ người lạ, nội tâm thiếu cảm giác an toàn.

Source: Tạp chí Họa gia chi báo
Vtrans: LovingGe4ever @ KST
[Kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +25 Thu lại Lý do
cay_xanh_810 + 5 ủng hộ ss Đường Yên^^
TrongDuc2903 + 5 Đường cũng SSS như Ca nữa =))))))).
Gavn2310 + 2 Tấm thứ 3 nhìn Đường Yên cuốn h.
N2H_K0u + 5 max nhaaaaaaaaaa
hai2an + 5 Ủng hộ 1 cái!
cotchip2611 + 3 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-12-2011 16:19:46 | Chỉ xem của tác giả
Đường Yên đóng vai quận chúa Ninh Kha xinh nhưng mà đanh đá thật, nhìn ảnh đã thấy ghê gớm rồi, haiz.

Chúng tôi rất thân thiết, khi đối thoại mà dùng một chút lời lẽ “sến súa” *buồn nôn* là sẽ cười không biết điểm dừng

Mà cô cũng thân với Hồ Ca ghê. Sao Hồ Ca chỉ thân với nữ diễn viên xinh thôi nhỉ, đi quá lên tý có phải hơn ko? hí hí

Đường Yên được hợp tác với 3 diễn viên Hồ Ca, Khưu Trạch, Lâm Phong nổi tiếng, đây chắc cũng là lợi thế để Đường Yên càng nổi tiếng hơn, hihi

Bình luận

ss có thấy từ sến mà, than nhau quá nên phải nói từ sến mới buồn cười như vậy :)  Đăng lúc 16-12-2011 04:32 PM
okie ss, đám cưới của Kou S ko đi sao đc >:P  Đăng lúc 16-12-2011 04:31 PM
ss có thấy từ sến hem =))  Đăng lúc 16-12-2011 04:31 PM
em tranh thủ sang một lúc thôi, tiệc bắt đầu từ 9h tối mà em, dự kiến đến khoảng 11h30-12h đêm đấy  Đăng lúc 16-12-2011 04:30 PM
đúng thế em Love ơi, em nhớ sang dự nhé, nhà em mấy người sang post xsi chỗ rồi đấy, :)  Đăng lúc 16-12-2011 04:28 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
LovingGe4ever + 5 tem ^^ tối nay có tiệc cưới à ss ;.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-12-2011 16:46:42 | Chỉ xem của tác giả
Đường Yên: Ngược lại, không hề đáng tiếc, anh ấy càng có không gian để phát triển rộng hơn. Chúng tôi rất thân thiết, khi đối thoại mà dùng một chút lời lẽ “sến súa” *buồn nôn* là sẽ cười không biết điểm dừng. Mọi người chắc không tin, nhưng bởi vì đóng phim quan trọng nhất giữa hai người là cần tin tưởng. Đầu tiên là nói không nên lời, đến khi tình cảm nồng nàn nhìn nhau đắm đuối, muốn cười rồi...

Đường Đường nói chiện văn vẻ giống Ca Ca gòi, ko hỉu gì cả, hai con ngừi này sao mà "sến súa" thế ko bít

Hồ Ca, Khưu Trạch, Lâm Phong  ==> 3 đại soái ca

Khưu Trạch là ai mền hok bít, mới tìm hình của ảnh coi, haha, cũng khá đẹp rai {:303:}

Lâm Phong thì quen quá gòi, nét đẹp ko đủ hấp dẫn mền {:309:}

Từ đó suy ra, Ca Ca là soái ca No1 {:284:}
Tự xướng dã man lun {:265:}

Bình luận

ss xem Cao thủ chưa, sao lại ko biết KT là ai =))  Đăng lúc 16-12-2011 04:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-12-2011 16:48:39 | Chỉ xem của tác giả
bị thích cái sign mới của Ku Mi
sến súa à, chết thật
mình bị lậm từ này
hôm qua bị ss Selly hỏi nghĩa là gì vậy e =))
Like cái bài trans :X
Ca với Đường thì tri kỉ rầu, ko nói mà hiểu là chuyện đương nhiên

Bình luận

ơ, ko ngờ đc ngồi tầng, e đang mải làm bài, cứ tưởng mềnh bị lọt xuống pệt 3 rồi ý :D  Đăng lúc 16-12-2011 04:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 16-12-2011 16:52:52 | Chỉ xem của tác giả
thugianghn1 gửi lúc 16-12-2011 16:48
bị thích cái sign mới của Ku Mi
sến súa à, chết thật
mình bị lậm từ này

ấy, là đang nói mấy cảnh sến súa đấy chứ
mắt nhìn mắt, đắm đắm đuối đuối, nói mấy câu chuối chuối ấy
sao lại ko nói gì {:438:}
sến là "nhục ma", là buồn nôn, là ghê rợn (trích từ điển HV )*

Bình luận

Cao thủ ss mới xem có 3 tập đầu à :D đang coi lại TIen kiếm :))  Đăng lúc 16-12-2011 06:10 PM
haha, thật là so suck (té lộn, sâu sắc ấy ;))) thx ku Mi nhá, học đc mấy từ thật là thú vị, thành thục và nhục ma =))  Đăng lúc 16-12-2011 04:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-12-2011 17:05:04 | Chỉ xem của tác giả
Đường Đường với Ca thân tới mức mới nói mấy câu sến súa đã thấy phì cười
thế sau lại bảo ko nói quá 3 câu,ko chủ động làm quen
thế hoa ra chắc với Ca có quan hệ tốt nhất so với hai người còn lại rồi
hóng HVK quá đi mất
sao lâu thế mới chị công chiếu nhỉ

Bình luận

Có, có, anh là like vụ Kou nhà Ca đi "Xuất giá" lắm ah =)))))))))  Đăng lúc 16-12-2011 06:30 PM
Kou S thấy a xin ở ẩn nên hok thèm mời lun hay sao ik =))))))))))))))  Đăng lúc 16-12-2011 06:24 PM
Mà anh hok dc mời nên đi ké thôi, :)), đang chờ taxi ké nak e =))))  Đăng lúc 16-12-2011 06:12 PM
Hi e nhà BB nak :))))  Đăng lúc 16-12-2011 06:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-12-2011 17:59:07 | Chỉ xem của tác giả
chị ấy xinh thê mà diễn vai nữ fan diện à
cơ mà càng tốt rất đa dạng và phong cách
nhìn bức anh anh Hồ Ca ôm ss đó mà ko chịu nổi
Chúng tôi rất thân thiết, khi đối thoại mà dùng một chút lời lẽ “sến súa” *buồn nôn* là sẽ cười không biết điểm dừng.

khó tả quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-12-2011 18:00:11 | Chỉ xem của tác giả
Pasta gửi lúc 16-12-2011 16:19
Đường Yên đóng vai quận chúa Ninh Kha xinh nhưng mà đanh đá thật, nhìn ảnh đã thấ ...

ah, Em quên mất, đám của Kou sến, ss cho em chiếc taxi giành chổ đi ss, tối nay phải cho hắn đậm đà xíu :))))))))))))).
E chào  ss, hok bik ss có bik e hok =)))))
Trước lạ sau wen phải hem ss :)

Bình luận

anh sao lại ko đc mời,anh kou làm ăn gì lạ thế,nói dzậy chứ em cũng đi ké bộ gia  Đăng lúc 16-12-2011 06:15 PM
hi anh,tối em qua dự đám cưới đấy  Đăng lúc 16-12-2011 06:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-12-2011 18:06:51 | Chỉ xem của tác giả
“Hiên Viên kiếm” lại cùng Hồ Ca hợp tác, vậy thì chắc hai người vô cùng ăn ý, rất hiểu nhau rồi. Đối với việc Hồ Ca không tham gia diễn xuất trong “Bộ bộ kinh tâm”, bạn có cảm thấy là một chuyện khá đáng tiếc không?

Hứ, sao "chuối" thế =)))))), Ca đang tham gia dự án phim khác mừ.
Tôi là kiểu người nói không nhiều hơn 3 câu, không tự làm quen, cũng không chủ động, thậm chí còn sợ người lạ, nội tâm thiếu cảm giác an toàn.

Hình như Đường khiêm tốn quá hem, ss mà quen thì người đối diện có mà chạy trốn luôn =)))))))))
Lúc nào cũng cười, cũng cởi mở, ấy vậy mà nội tâm cũng yếu mềm quá xá.
Cũng may lúc nào cũng có Ca trêu :)), có thể nội tâm  Đường thấy an toàn hơn rồi =))))))))))))))))

Bình luận

đã like thế thì anh tự "xuất giá" đi cho rồi  Đăng lúc 16-12-2011 06:31 PM
ở ẩn kia đấy,thế tối có đi ko  Đăng lúc 16-12-2011 06:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-12-2011 18:16:31 | Chỉ xem của tác giả
hớ hớ cặp đôi sến súa=))))
Đường sến súa Ca sến chúa=)))
mà mấy cái câu tình củm ấy
sao lại bảo buồn nôn hả zời=)))
Đường Hồ Lô hội tương lai sáng chói nhá=)))))
p/s:cuối tháng=))))))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách