Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3338|Trả lời: 9
Thu gọn cột thông tin

[17.8] Lễ tốt nghiệp của AKB48 Itano Tomomi, Akimoto Sayaka sẽ được truyền hình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-8-2013 04:23:53 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào ngày 27 / 28 tới. AKB48 Itano TomomiAkimoto Sayaka  sẽ chính thức tốt nghiệp khỏi AKB48. Lễ tốt nghiệp của họ sẽ diễn ra tại... (các bạn biết là đâu rồi đó) nhà hát AKB48. Nếu bạn không thể có mặt ở đó thì đừng buồn nhé, vì nó sẽ được truyền hình trực tiếp từ trang web NicoNico Live. Như vậy là bạn có thể vừa cuộn tròn trong chăn hay ngồi trên ghế sofa êm ái, vừa ăn pop-corn, vừa có số lượng khăn giấy không giới hạn hoặc vừa khóc thật to mà không ai biết rồi nhé!

▼Lịch trình

Itano Tomomi
Thời gian: 27/08/2013 (Thứ ba)
Giờ Nhật Bản: 5pm / Giờ VN: 3PM
Link: http://live.nicovideo.jp/watch/lv147009066

Akimoto Sayaka
Thời gian: 28/8/2013 (Thứ Tư)
Giờ Nhật Bản: 4.30pm / Giờ VN: 2:30PM
Link : http://live.nicovideo.jp/watch/lv147009287

▼Nội dung

1) Fan gửi tin nhắn ở đại sảnh của Nhà Hát AKB48 [LIVE]
2) Buổi tốt nghiệp LIVE

~ > Note: Muốn xem trên Rico Rico thì mọi người cần phải có tài khoản trước. Tốt nhất là nên dự phòng 1 cái nếu có ý định xem nha mọi người! Giờ Nhật Bản đi trước giờ VN 2 tiếng, mọi người nhớ chú ý, Mưa có chú thích ở trên rồi đó, mọi người nhớ nhìn bên giờ VN mà canh nhé!

Source: Stage48 / Allthingsjpop
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites), vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Brought To You By Project48's box ♥

Nếu mọi người muốn tiếp tục nhận những tin tức / ảnh / vids / pj hấp dẫn từ đội ngũ PJ48 thì hãy nhanh tay vào ĐÂY để ủng hộ PJ48 lên box nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2013 09:43:17 | Xem tất
ÔI cái ngày này rùi cũng tới
Coi cái PV tốt nghiệp của itano va mariko mà đau cả lòng
Mốt tới phiên yuko chăc em sống ko nổi quá ( mặc dù bít lá sẽ tốt cho chị trên con dg sự nghiệp )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2013 09:59:28 | Xem tất
Đau lòng.Dù biết chuyện này sớm muộn cúng xảy ra nhưng mà vẫn thấy buồn.
Chúc 2 chị sẽ thành công trên con đường riêng mà mình đã chọn,hi vọng luôn được thấy 2 người trên màn ảnh.
Chẳng biết có xem được không nữa.đau lòng...
Thank bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2013 12:07:21 | Xem tất
thật sự quá đau lòng

ôi Oshimen của mình đã ra đi

Chin ơi là Chin. Nàng là ng đưa ta vào thế giới của AKB48 giờ nàng ra đi rồi ta sẽ ra sao. Rồi thêm cả Sayaka nữa.

Acchan, Mariko, Chiyuu ra đi đã đủ làm ta dau đớn giờ đến nàng rồi tiếp theo sẽ là ai ..ta thật sự không dám nghĩ nữa. Đợi đến hết khi dàn Senbatsu cũ đi hết ta không biết có đủ can đảm để theo chân AKB không nữa

Nếu Senbatsu cũ  đi hết thì chỉ còn Mayuyu giữ chân mình ở lại với AKB. Tuy có thiện cảm với e Paruru nhưng để xem e có thể giữ chân mình ở lại với AKB không đã. Hiện tại cũng kha khá thích e đó vì e thân với Chin Chin với bấn e sau khi xem Shirisu kabaleya Koukou nữa. {:155:}

Dù dàn Senbatsu cũ có đi hết thì mình cũng luôn theo dõi họ dù có ra sao. Và nếu sau này mình không thể theo kịp thời đại là hướng về AKB48 phiên bản hoàn toàn đổi mới nhưng mình vẫn ủng hộ họ.

mà khổ ghê luôn. Nó chiếu cái giờ mình đi học thế này thì có muốn xem cũng chả xem nổi {:140:}

Mỏ Vịt của e... I Love You {:140:}

p/s: dạo này càng ngày cảng bấn mấy e như : Ricchan, Jurina, Rena, Amina, Minarun. Tuy biết mấy e lâu lắm rồi nhưng hồi đó toàn tập trung yêu dàn Senbatsu kia nên cũng không mấy để ý đến. Giờ có nhiều time tìm hiểu càng ngàng càng yêu mấy bé nhá. Mong mấy e sẽ sớm là mầm mống mới của AKB48 nhất Jurina Ricchan với Paruru nhá. Mấy e được chính là chủ nhân cho Center thế hệ mới đó.

Bình luận

Paru thi push 1 cách trắng trợn mà push e Ricchan ngầm nhưng hiệu quả vô cùng luôn.khổ e Paru :( chính vì cách push trắng trợn thế nên e hưởng số lượng anti đâu nhỏ   Đăng lúc 20-8-2013 08:13 PM
ricchan đang đc push ngầm 1 cách điên loạn, nhưng k biết sẽ thành ACE mới đc k nữa :)  Đăng lúc 20-8-2013 05:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2013 13:20:40 | Xem tất
Huhuhuhuhuhuhuhu. Vậy là cuối cùng cũng đến lượt Tomochin ra đi {:261:}
Việc này cũng đc thông báo lâu rồi nhưng lúc xảy ra vẫn thấy lòng tan nát quá Đến lúc bé Mayuyu tốt nghiệp chắc mình chết vì buồn mất thôi {:285:}{:285:}{:285:}
Tomochin đáng yêu xinh đẹp thế này chắc solo rồi cũng thành công thôi. Hi vọng sự nghiệp của Tomochin luôn thuận buồm xuôi gió, dù thế nào mình vẫn sẽ là fan của Chin Chin Mỏ Vịt {:285:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2013 17:03:34 | Xem tất
thế là sắp tới thêm 2 người nữa tốt nghiệp rồi, chài ơi
lúc đọc thông tin thì thông báo rằng tháng 8 sẽ tốt nghiệp cứ nghĩ là còn dài
2z, thế là đã tới tháng 8 rầu, chài ơi, buồn ghê gớm cơ TT^TT thế là gen 1 đi gần hết rồi còn đâu nữa, hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2013 09:00:59 | Xem tất
ôi lại em tomochin iu dấu ra đi rồi :( thật buồn quá đi, iu nhất là ẻm, giờ ẻm đi rồi mình ngắm ai bây giờ :( lần trước mình đã rất buồn khi xem lễ tốt nghiệp của acchan, giờ lại là idol thứ hai, haizzzz sắp tới lại là yuko nữa thì thôi thôi. Mong tomochin sẽ luôn thành công trong sự nghiệp đã chọn và sẽ cho ra nhiều sản phẩm âm nhạc :d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2013 13:33:09 | Xem tất
Buồn thật thế là cô nàng fashion leader của AKB48 sắp nói lời tạm biệt rồi nghĩ đến việc các PV sau ko có nàng nữa thật là trống trải quá

Mong là trên con đường solo Chin sẽ luôn thành công rực rỡ hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2013 00:20:31 | Xem tất
lại thêm Tomochin tốt nghiệp... lại thêm một thành viên chủ chốt, lại còn là thế hệ đầu tiên ra đi T.T trong khi đó những vị trí cao ở AKB48 đang dần dần bị member những nhà 48 khác chiếm giữ, mấy bé AKB thế hệ mới đang lên vẫn chưa đủ tầm... buồn quá T.T

Bình luận

cả nhà PJ48 chẳng có phân biệt AKB48 SKE48 hay HKT48 hay cái gì 48 cả, bạn định k muốn các bé ở nhóm khác (k phải akb48) đc phát triển sao  Đăng lúc 20-8-2013 05:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2013 00:23:43 | Xem tất
trả lời bạn comment dưới comment của mình... (xem post phía trên) sorry vì lúc đầu không biết reply tiếp như thế nào ._. giờ mò ra rồi thì bài đã lỡ đăng -,-" nếu mod thấy thì sửa dùm ._.
vậy còn những thành viên khác của AKB48 làm việc cực khổ mà không được gì thì sao ? đành rằng AKB chịu trách nhiệm gánh vác nhà PJ48, nhưng như vậy có áp lực quá không ? AKB48 có còn là AKB48 khi mà các vị trí chủ chốt đang dần bị chiếm trong khi trụ cột thì lần lượt ra đi ? tốt nhất nên tự đứng trên đôi chân của mình :v

Bình luận

mà nói chung ai muốn lên center ai muốn là ACE mới thì cứ làm, rồi sau đó sẽ hiểu đc nỗi khổ+áp lực của Acchan ntn :))~  Đăng lúc 28-8-2013 04:34 PM
bạn nói đúng,chả có cái gọi là công bằng trong PJ48 cả :) từ khi thành lập nó đã vậy,ai đc push thì là do staff thấy đc tiềm năng của ng ấy thôi :)  Đăng lúc 28-8-2013 04:32 PM
mà đã đc promote thì fanbase phải tăng => tổng tuyển cử hạng cao là đương nhiên  Đăng lúc 27-8-2013 03:38 PM
bạn phán như là mọi việc thật sự công bằng lắm. nếu theo dõi một chút thì không khó để thấy ai là người được promote nhiều, ai thì vẫn mãi lè tè  Đăng lúc 27-8-2013 03:38 PM
cái này nó còn phụ thuộc vào độ chịu chơi của fan các bạn ấy nữa mà :))~  Đăng lúc 27-8-2013 03:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách