Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13368|Trả lời: 35
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[18.02] Khưu Trạch Dương Thừa Lâm vs Khưu Trạch Đường Yên trang phục tình nhân

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hiện tại Khưu Trạch cũng có thể được xem là nhất ca trong giới phim thần tượng. Từ Dương Thừa Lâm đến Đường Yên , lần nào cũng hợp tác ăn ý, khiến cho mọi người khỏi suy nghĩ. Hôm nay hãy cùng nhau điểm lại một chút trang phục tình nhân của họ đi!

Khưu Trạch âu phục trắng áo gi-lê, phối hợp cùng Đường Yên quần yếm cũng không hề tạo cảm giác chênh lệch. Ngược lại bởi vì màu sắc tương đồng, còn như cách khác để tạo sự phối hợp ăn ý.

Rất muốn làm một bức ảnh kỳ quái, cả hai đều đội mũ đeo kính râm. Khưu Trạch mặc 1 chiếc áo khoác đen còn Đường Yên vận trên người áo lông dày. Vốn dĩ gam màu tối trông khá nghiêm túc, nặng nề nhưng lại thành nhẹ nhàng thoải mái.

Hai người đứng bên nhau, trang phục đen trắng xám, ba màu phối hợp thật sự hoàn mỹ. Đường Yên tao nhã mặc trên người một bộ quần áo đơn giản, thoải mái, phong cách rất chuyên nghiệp, tràn đầy sức sống. Khưu Trạch trang phục tây phối hợp quần bò phá cách cũng thật là thú vị.

Màu trắng tinh khiết, sáng sủa mà mỹ hảo. Phối hợp cùng màu đỏ thẫm, quả thật rất bắt mắt. Hai người đứng cạnh nhau cực kỳ ngọt ngào ấm áp, không muốn nghi ngờ bọn họ là tình nhân cũng thật khó.

Một tấm ảnh đặc biệt đẹp, hai người nắm tay nhau cùng chạy. Đường Yên một bộ váy kẻ dài, phối hợp cùng áo sơ mi khoan khoái nhẹ nhàng của Khưu Trạch, tạo cảm giác rất thanh thoát mà ấm áp.

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +12 Thu lại Lý do
windie137 + 5 Ủng hộ ^^
khigialonely + 5 Đẹp đôi quá. :X
BabyMoon + 2 very good

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 18-2-2012 17:02:44 | Chỉ xem của tác giả

Đây là tấm ảnh từ rất lâu trước kia. Quần bò rách, thắt lưng và các phụ kiện trên người cũng đã lỗi mốt, chỉ là có thể nhìn thấy được, khi đó cả hai rất vui vẻ.

Lại là sự kết hợp của trang phục thuần trắng, bất quá chung quy cảm thấy, cùng với Dương Thừa Lâm tại thời điểm đó Khưu Trạch phải cười thật ngọt, có thể bởi vì khi đó còn trẻ.

Biển trời xanh lục, rất có cảm giác của mùa hè. Cả hai đều ăn vận khá mát mẻ, Khưu Trạch trên bãi biển chỉ mặc quần bơi, Dương Thừa Lâm thì đội mũ rơm. Liệu có làm cho người ta nhớ lại mùa hè năm ấy?

Source: http://www.7y7.com/fushi/91/54991.html
     Vtrans: [email protected]
     [Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kiter, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Bình luận

@puny_kst đúng là Hương vị mùa hè, phim này cũ quá rồi mình còn chưa xem  Đăng lúc 19-2-2012 02:54 PM
pic cuối có pải phim Hương vị mùa hè , nhớ nhớ tên 2 nv là tiểu phán và hạ nhật pải ko ?? lâu quá rồi =)) 1 thời mê pim đài =))  Đăng lúc 19-2-2012 12:50 PM
hồi đó Roy để cái đầu nhìn kinh hoàng quá! thích tóc bây h hơn, nhìn đẹp trai mà lại còn gọn gàng nữa!  Đăng lúc 18-2-2012 07:05 PM
tấm cuối... kết qá đi :) Chăm chỉ dịch tin qá, phải rate chứ sao hè hè ^o^  Đăng lúc 18-2-2012 05:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-2-2012 17:06:29 | Chỉ xem của tác giả
Roy... mặc đồ nào cg xinh hết á.
tấm số 2 nhìn giống ông cụ qá
tấm cuối... nhìn lạ... nhưng tuyệt vời.
túm lại hầu như tấm nào cg có nét riêng :)

Bình luận

thanks ss đã rết Roy rám nắng nhìn manly lắm  Đăng lúc 18-2-2012 05:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-2-2012 17:49:54 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Khưu Trạch dạo này nổi tiếng quá
Lâu lắm rồi k xem phim Trung ngoại trừ BBKT á
Nghe nói bộ OG của bạn nì hot lắm mình phải xem mí được {:291:}
Nhìn Khưu Trạch và Đường Yên đẹp đôi hơn, DTL hợp với HQT í {:308:}

Bình luận

ta mới xem đến ep2, nàng xem đi rồi cùng 8 ^^  Đăng lúc 22-2-2012 05:30 PM
èo ta xem một lèo hết 3 tập há há mà dịch thì mất 1 tuần ý :((  Đăng lúc 18-2-2012 11:59 PM
hay lắm nhím ơi :D  Đăng lúc 18-2-2012 11:50 PM
Mình down về rồi nàng Rùa ạ mai bắt đầu luyện đây :))  Đăng lúc 18-2-2012 10:04 PM
xem ngay, xem luôn cô Nhím ahj  Đăng lúc 18-2-2012 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-2-2012 18:13:15 | Chỉ xem của tác giả
Roy mặc cí gì cũng xinh, đứng với anh cũng xứng
Mà thý đứng với Yên lại rất hợp hơn đấy :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-2-2012 18:46:42 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận về trang phục, mỗi
bộ phim Roy có một bộ trang phục đẹp và phối màu rất
hay.Nhìn Đường Yên và Roy hợp nhau hơn DTL!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-2-2012 19:17:15 | Chỉ xem của tác giả
nhìn hình thì đương nhiên sẽ thấy Trạch Yên đẹp đôi hơn rùi! Thứ nhất là vì quần áo. DTL với Roy chụp hình cũng khá lâu rùi, quần áo, tóc tai có vẻ ko được đẹp mãn nhãn cho lắm. Còn Trạch Yên nhà mình thì quần áo rất là cool, kết hợp rất là ăn ý! Thứ 2, theo ý kiến cá nhân của mình, thì DTL nhìn gầy quá, mặc cái trang phục đó nhìn còn gấy hơn nữa, trong khi Yên chọn những bộ trang phục hơi phồng, ko có làm nổi lên cái sự "gầy" của nàng!
Chính vì thế mà ta thích Trạch Yên hơn!

Bình luận

bạn ơi cái hồi roy vs DTL là từ năm 2000 đó bạn fashion năm 2000 vs bây giờ khác 1 trời 1 vực đó :(  Đăng lúc 19-4-2012 11:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-2-2012 19:22:04 | Chỉ xem của tác giả
Ckỉ thík Trạch Yên tkành 1 đôi tkôy.... DTL tkì tkấy dễ tkương tkiệt....nkưng màk nkìn Đường Yên giản dị màk kute hơn........DTL từng nói Khưu Trạch làm cô đau khổ quá nkiều.....ko pík ai làm đau khổ ai nữa {:295:}

Bình luận

Mình ko có nói bừa gì hết.Tất nhiên là mình ko pk gì về DTL vì mình ko phài fan's của cô ấy..........Có jì tkứ lỗi và mong bạn tkông cãm. 0k  Đăng lúc 26-2-2012 12:28 PM
nếu có học thức thì bạn nên bik nhìn nhận vấn đề dùm cái, dù ghét DTL thì cũng đừng nói ra như thế, k bik gì về DTL thì đừng phán bừa  Đăng lúc 26-2-2012 12:22 PM
Mình ckả có ý nói DTL đáng ghét nkưng thực sự bực bội khi nghe những tin đó  Đăng lúc 26-2-2012 09:58 AM
Mình ko có ý nói bạn điều gì. Nhưng cái cụm từ mà bạn đã sử dụng có thể sẽ để lại điều ko tốt trong mắt fan DTL đấy bạn ạ ^^  Đăng lúc 25-2-2012 07:58 PM
Đúng vậy. Chưa biết ai làm khổ ai cả. Thế nhưng cái cụm đáng ghét thiệt của bạn liệu có phải mang hàm ý DTL là người có lỗi ko? :D   Đăng lúc 25-2-2012 07:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-2-2012 20:12:21 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung Trạch _ Yên đẹp đôi nhất .
" Dương Thừa Lâm là quá Khứ , Đường Yên là hiện tại , tương lai sẻ là ................? "
Có ai thấy câu này wen wen k nào !

Bình luận

tương lai vẫn là Đường Yên :))  Đăng lúc 19-2-2012 05:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-2-2012 20:59:01 | Chỉ xem của tác giả
thix TrạchYên hơn :x iu iu wá
tấm đầu tiên Trạch ca vận âu phục mà mang "dép" nhìn zui zui hihi
hy vọng trong những film sắp tới TrạchYên đc mời đóng cặp tiếp :)
tks ss Niko đã dịch news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách