Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2082|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[19.08] Promo của Revenge Season 3

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tập đầu tiên của Revenge mùa thứ 3 sẽ lên sóng vào ngày 29/09/2013.

Credit: YouTube
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-8-2013 16:55:42 | Chỉ xem của tác giả
không biết sự trả thù của chị bao giờ mới kết thúc đây Amanda
càng nhiều phần thì âm mưa thủ đoạn cạnh tranh càng khốc liệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-8-2013 18:46:25 | Chỉ xem của tác giả
chả hiểu các bạn nghĩ thế nào chứ mình là mình vẫn thích Emily với Daniel hoặc với Aiden cũng được
mình không thích Jack 1 tí nào cả từ season 1 đã thế rồi, qua season 2 thì càng ghét và chắc chắn đến season 3 cũng không thích nổi Jack
không biết là season 3 sẽ có cái gì đó mới mẻ và hay ho như season 1 không tại nói thật mình thấy cái season 2 chán và liên miên quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 19-8-2013 19:37:17 | Chỉ xem của tác giả
steffmiu gửi lúc 19-8-2013 18:46
chả hiểu các bạn nghĩ thế nào chứ mình là mình vẫn thích Emily với Daniel hoặc với A ...

Mình cũng không thích Jack {:135:}

Nếu Emily cứ phải thành đôi với ai đó thì Daniel hay Aiden đều được, trừ Jack. Mà nói thật mình chẳng ship nàng ấy với ai cả. Cứ single để tập trung vào chuyện trả thù thì có sao. Có cái friendship với Nolan là perfect rùi {:161:}

Bình luận

bạn giống mình thế :> mình mê Nolan từ ss1 đến giờ kiểu nhân vật nam thích anh ý nhất ý  Đăng lúc 20-8-2013 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-8-2013 00:35:47 | Chỉ xem của tác giả
Chị nhà đã trở lại, Nol cũng vì vậy mà quay về. {:298:} Cuối phần 2 anh bị bắt đi oan làm mình ức lắm, không biết kết cục sẽ như thế nào. Xem phim mà không có cặp bài trùng Nol - Ems thiệt là hắn khó chịu.

Với Aiden, mình biết là anh yêu Ems nhưng cảm giác anh này đôi lúc cảm tính quá. Daniel thì còn non tơ quá, đầu phần 2 giống kiểu ngựa non hấu đá. Còn về Jack, thật sự ngay từ đầu đã k thích nhân vật này rồi , mờ nhạt, thiếu kiên quyết, tính cách cứ lập lờ chẳng rõ ràng. Vậy mà biên kịch thì cứ 1 lòng muốn 2 anh chị nên duyên, chán ghê gớm. Nói tóm lại, mình mong Nol về lắm rồi, chỉ có Nol mới có thể giúp Ems trả thù thôi.

Ekip phim cho biết phần này sẽ đơn giản hơn, ít rườm rà như phần 2. Dù sao cũng đã theo rồi nên k đành bỏ chút nào, mong là phần 3 tập trung vào trả thù như phần 1. Nhớ những kế hoạch tỉ mỉ, sự phối hợp ăn ký của Ems - Nol quá. Thích nụ cười đắt thắng của Ems hay mỗi lần gạch một vệt đỏ lên bức hình lắm.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-8-2013 14:53:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình cg k thích Jack. Cứ có Jack ở đâu là ở đấy hỏng việc=.= Promo ss3 có vẻ kịch tính mong là sẽ hay hơn ss2 . MÌnh thấy ss2 lan man quá mà k thấy nói về việc trả thù là chính mà nói nhiều về chuyện tình cảm của Ems thì nhiều hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-8-2013 16:09:57 | Chỉ xem của tác giả
Phần 3 chắc emily sẽ nghĩ cách để  cứu nolan ra chứ ko thể để  nolan ra đi như thế được
còn jack thì từ season 1 đến giờ đã không thích rồi.
emily chắc chỉ single thôi chứ cả  daniel lẫn aiden đều không hợp lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-8-2013 16:52:45 | Chỉ xem của tác giả
Phần 3 sắp ra rồi, sắp có cái để coi rồi
Trả thù nối tiếp trả thù, thật sự mệt mỏi, căng thẳng. Nghĩ rằng có lẽ Em sẽ một mình thôi, sao bao chuyện dù có thể nàng đúng nhưng có lẽ nàng sẽ không thể hạnh phúc được
Vẫn hy vọng một kết cục vừa ý cho mọi người
Mong Nol sẽ trở lại bên Em, 2 người thực sự rất ăn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-9-2013 16:28:51 | Chỉ xem của tác giả
có đoạn nhảy dù nữa kìa, thích vậy
đám cưới trên thuyền, dự là ems đang xin lỗi aiden/jack khi đám cưới với daniel...và ng` bắn có lẽ là do vic thuê họăc chính daniel thuê...
đoán chừng vậy mà chưa ra tập nào nên cũng chỉ đoán mò mờ hoi..
nếu đúng vậy thì ems sẽ đc ai đó cứu vào phần tiếp theo, fần 4 :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 15-9-2013 18:57:35 | Chỉ xem của tác giả
crel gửi lúc 15-9-2013 16:28
có đoạn nhảy dù nữa kìa, thích vậy
đám cưới trên thuyền, dự là ems đang xin lỗi a ...

Theo đúng motif của 2 mùa trước thì mình nghĩ đoạn Emily bị bắn sẽ được chiếu ở tập đầu, sau đó phim sẽ giới thiệu những tình tiết 1 vài tháng trước khi Em bị bắn. Tập Em bị bắn sẽ ở giữa mùa và nửa phần còn lại là những sự kiện diễn ra sau đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách