Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4832|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(2 Ngày 1 Đêm) Cuộc điện thoại bất ngờ đến Han Ga In, "Người đàn ông đẹp tr

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Diễn viên Uhm Tae Woong đã kết nối thành công một người hâm mộ với Han Ga In.

Tập đặc biệt "Kiều bào Hàn Quốc" vừa được phát sóng ngày 5 tháng 8 của chương trình "2 Ngày 1 Đêm". Bảy vị khách đặc biệt là kiều bào Hàn Quốc đã được mời tham gia vào "2 ngày 1 đêm" đã có một chuyến du lịch để đời và trong suốt chuyến đi, Uhm Tae Woong biết rằng một trong số những vị khách-  người tên Marco là một fan cuồng nhiệt của nữ diễn viên Han Ga In.

Trên đường họ đến điểm đến Andong, Uhm Tae Woong đã liên lạc với Han Ga In cho Marco. Uhm Tae Woong và Han Ga In đã từng đóng chung với nhau qua bộ phim  ‘Architecture Theories’ và họ đã trở thành bạn bè từ đó.

Han Ga In đã trả lời cuộc gọi của Uhm Tae Wong và khi được hỏi, "Em đang làm gì đấy hả Ha In?", cô ấy trả lời, "Em đang ở nhà". Uhm Tae Woong nói với cô ấy, "Anh đang quay phim cho '2 Ngày 1 Đêm' và anh có một người bạn đến từ Peru, cậu ấy nói cậu ấy thích em nhất đấy". Han Ga In đã đáp trả bằng một tràng cười lớn nhưng dường như cô ấy vẫn có chút ngượng ngùng.

Uhm Tae Woong nói, "Anh sẽ chuyển máy cho Marco", Marco cầm lấy điện thoại và nói, "Xin chào chị, em tên là Park Si Hoo" cậu ấy khẽ giới thiệu bản thân. Han Ga In trả lời, "Vâng, xin chào. Cậu nói tiếng Hàn lưu loát thật đấy" và khen sự thành thạo tiếng Hàn của cậu ấy.

Marco dường như được tiếp thêm sinh lực bằng những lời nói của Han Ga In và cuối cùng cậu ấy nói, "Em vẫn yêu chị noona", Han Ga In đã cười thật lớn.

Nhìn thấy cảnh thổ lộ đó Lee Su Geun đã cầm lấy điện thoại và nói, "“Ga In ssih, tôi là Lee Soo Geun. Cậu em trai đến từ Peru rất đẹp trai. Cậu ấy đẹp trai gấp 20 lần Uhm Tae Woong và nếu so sánh với chồng cô thì cậu ấy chỉ thiếu chút xíu thôi", và mọi người lại có một tràng cười thật lớn nữa.

Source
[email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
JustWendy + 2 Architecture 101 ^^!
LaRose + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-8-2012 02:11:51 | Chỉ xem của tác giả
Chà chương trình 2 ngày 1 đêm có những cuộc nói chuyện
trực tiếp thú vị ghê đi , được gặp thần tượng lại còn được
nói chuyện trực tiếp bằng điện thoại đến những diễn viên
mà mình yêu thích nữa .làm cách nào mà chàng người Peru
này được nói chuyện trực tiếp với ss Ha Ga In ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-8-2012 02:32:37 | Chỉ xem của tác giả
Xem ra có người muốn chia cách vợ chồng người ta kìa. Cơ mà kém một chút xíu vẫn là không bằng rồi ;)).
Ss Han Ga In xinh đẹp lại dễ thương nữa, không thích mới là khó.
Công nhận ngưỡng mộ các bác các chú kiều bào được tham gia 2D1N thật đấy. Được nói chuyện với trực tiếp với người mình hâm mộ.

Bình luận

cái ava =]] 2 ng đó mà đi với nhau thì chỉ có nước mà khóc vì bể bụng =]]  Đăng lúc 7-8-2012 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-8-2012 08:13:15 | Chỉ xem của tác giả
Bác Uhm này nguy hiểm thật :))) Tính làm gì nữa đây??? :D
"Cậu ấy đẹp trai gấp 20 lần Uhm Tae Woong và nếu so sánh với chồng cô thì cậu ấy chỉ thiếu chút xíu thôi"
Thật là ghen tỵ với tình yêu của người ta nên mới tính đường chọt phá đây mà <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-8-2012 09:27:04 | Chỉ xem của tác giả
cớ IU rồi lại Ga In
ôi
sướng quá mấy ông chú này
trực tiếp
khiếp quá
ước gì           
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-8-2012 09:57:22 | Chỉ xem của tác giả
ss Han vừa xinh lại dễ thương thế ai không thích ^^
bạn này may mắn thật đây
ước gì mình cũng có cơ hội đấy =))
kết câu này "Cậu ấy đẹp trai gấp 20 lần Uhm Tae Woong và nếu so sánh với chồng cô thì cậu ấy chỉ thiếu chút xíu thôi" hahaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-8-2012 11:11:57 | Chỉ xem của tác giả
Bác Lee So Geun vẫn hài hước ghê nhỉ =)) trong 1N2D bác vốn nổi tiếng nói mấy câu siêu hay ntn mà =))
SS2 mình chưa xem 1 ep nào cả, vì ấn tượng SS1 quá lớn r :(
Cơ mà mong show vẫn thành công nhé :)

Bình luận

với lại mỗi ng 1 quan điểm 1 suy nghĩ mà bạn :-j  Đăng lúc 7-8-2012 07:41 PM
k đơn giản vì dàn cast thay đổi mà mình k xem, bởi mình quá thik những thành viên cũ, đặc biệt là khoảng time 6 thành viên bá đạo nhất, hồi còn Mong và Kim C  Đăng lúc 7-8-2012 07:41 PM
sao bạn lại ko coi SS2 chỉ vì toàn bộ dàn cast đã thay đổi nhỉ ^^  Đăng lúc 7-8-2012 11:29 AM
đúng là SS1 ấn tượng quá lớn nhưng SS2 cũng có bản sắc riêng của nó và tiêu chí của ch trình vẫn thế, vẫn là giới thiệu và dắt kg đi du lịch khắp HQ mà ^^   Đăng lúc 7-8-2012 11:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách