Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2006] The Devil Wears Prada - Anne Hathaway, Meryl Streep (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-4-2013 19:44:44 | Chỉ xem của tác giả
Đã từng xem qua DVD phim này, bị ấn tượng với vai "Devil" của Mery Streep :D Tuy là devil nhưng lại là 1 con người làm việc bằng cái tâm của mình trong ngành thời trang. Suy cho cùng, trong tất cả các loại cống hiến, cống hiến cho cái đẹp là điều nên làm :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 16-4-2013 20:33:11 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem bộ phim này, mình rút ra được khá nhiều điều, tuy rằng bối cảnh ngày đó với hiện tại đã có sự chênh lệch nhất định, nhưng không vì thế mà nét cuốn hút hay bài học kinh nghiệm bị mất đi!
Cuộc sống trong con mắt của mỗi người lại có sắc màu và ý nghĩa nhất định!
Vì công việc mà rất nhiều người đã phải thay đổi bản thân, và sau một thời gian, họ mới biết được "À, thay đổi như vậy là phù hợp/sai lầm!"
Sống đúng với con người mình có thể khiến một số cơ hội chỉ xuất hiện một lần trong đời mất đi, nhưng tương lai thế nào, đâu thể biết trước được! Vì vậy, hãy là chính mình!
Cảm ơn các bạn vì đã hoàn thành bộ phim!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 18-4-2013 17:12:39 | Chỉ xem của tác giả
một trong những bộ phim đáng xem nhất của Anne Hathaway kết chị này từ hồi Princess's Diary nên sau này ra phim nào cũng xem cho bằng hết
Anne Hathaway da trắng mặt xinh nên mặc cái gì trong phim này cũng đẹp hết trơn. Phong cách mix phụ kiện thật là tinh tế và tuyệt vời.
xem phim không chỉ cảm nhận được đẳng cấp mà còn hiểu biết thêm về sự cạnh tranh khốc liệt trong nền công nghiệp thời trang.
bộ phim rút ra cho ta bài học là dù thay đổi bề ngoài đến đâu thì chúng ta cũng không nên đánh mất những giá trị bên trong của và những người thân yêu xung quanh mình
cảm ơn ST đã dịch phim này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-4-2013 13:49:08 | Chỉ xem của tác giả
Thực chất mình xem phim này là vì quần áo đẹp :"> nhưng xem xong phim mới thấy quá hay Dàn diễn viên đẹp, đóng chuẩn. rất là thực tế
Thanks subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 21-6-2013 20:41:14 | Chỉ xem của tác giả
Uầy, hồi xem phim này trên ti vi, dù chả biết diễn viên là những ai nhưng thấy diễn xuất, bối cảnh, nội dung quá tuyệt vời. Kết từ hồi đó đến giờ, hnay lại đc xem lại. Thích quá đi mất <3 <3 <3 Cảm ơn gia đình Kites nhiều nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 24-7-2013 11:16:44 | Chỉ xem của tác giả
mình biết là phim này đã lâu lắm rồi nhưng mà bạn nào còn giữ thì có thể seed cho những kẻ đến sau như mình ko huhuhuhu! mình down thấy có nhiều comment gần đây cũng mòn mỏi như mình vậy đó {:435:}

Bình luận

hôm qua mình down fshare 5 tiếng xong nhưng mà phim lại bị lỗi nên nản vô cùng! chẳng hiểu quá trình down bị gì hay file bị gì nữa, tại mình thấy quá trình down suôn sẻ mà   Đăng lúc 24-7-2013 01:30 PM
bạn down fshare đi nhé  Đăng lúc 24-7-2013 11:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-8-2013 18:56:28 | Chỉ xem của tác giả
Hút mắt bới hàng hiệu trong phim
phải nói alf lóa mắt với túi, giày và phụ kiện
Còn về nội dung thì quá quen rồi không có gì phải bàn nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-8-2013 22:10:53 | Chỉ xem của tác giả
Phim này phải nói là quá đỉnh luôn ấy :)) Từ diễn xuất, kịch bản đến phục trang...đều rất tuyệt

Cực thích vai diễn "Qủy cái" trong phim, kiểu nhìn vào bà ấy tưởng chỉ biết đến mỗi việc làm báo và thời trang nhưng quả thật để "điều hành" được tất cả thì bà ấy còn phải mạnh mẽ, và thủ đoạn hơn vẻ bề ngoài nhiều =))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-8-2013 17:56:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem trên tivi trước, rồi mới lần tới đây xem lại...vì thích quá...
Theo dõi quá trình "phượng hoàng hóa" của nữ chính thật sự rất thú vị...những bộ trang phục đẹp lung linh...nhưng bài học ở đây cũng thật ý nghĩa...bề ngoài thay đổi nhưng tính cách, nội tâm thay đổi theo những thứ phù phiếm thì thật là nguy hiểm...
Cảm ơn subteam nhiều!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 12-8-2013 11:30:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay ghê. Mình coi lúc mà mình phải cố gắng kiếm việc làm. Nó đã là động lực giúp mình vượt qua nhiều chán nản bởi mình nghĩ làm gì cũng phải có cố gắng và đam mê. Diễn xuất của Anne và Emily thì tuyệt vời. Emily quá đẹp và sắc sảo. Anne thì luôn là diễn viên yêu thích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách