Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14901|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

[2010] Doraemon Movie: Nobita's Great Battle of the Mermaid King/映画ドラえもん のび太の人魚大海戦 [Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-9-2011 18:45:07 | Xem tất |Chế độ đọc
Doraemon Movie 2010 - Nobita's Great Battle of the Mermaid King

Tên phim: Doraemon Movie 2010 - Nobita's Great Battle of the Mermaid King
Kanji: 映画ドラえもん のび太の人魚大海戦
Phiên âm: Eiga Doraemon Nobita no Ninkyo Daikaisen
Kịch bản: Shinbo Yuichi
Ngày phát hành: 6/3/2010

Nội dung:

Nôbita muốn bơi lặn ngay trong thành phố Tokyo. Vì vậy, Đôrêmon đã sử dụng Máy bơm nước đặc biệt để bơm nước ngập đầy thành phố. Đêm đó Đôrêmon và Nôbita sử dụng kính tạo cảm giác và chân vịt bơi lặn để dạo quanh thành phố toàn nước. Bỗng xuất hiện cá mập đe doạ mọi người và Đôrêmon buộc phải tắt máy bơm. Nhóm bạn phát hiện một cô bé người cá nằm ngất trong lùm cây tên là Sophia. Họ đưa cô về nhà và biết được thân thế công chúa Vương quốc người cá của cô. Nhóm bạn có một chuyến tham quan tại Vương quốc đó. Chẳng may Xuka bị một nhóm người lạ bắt đi.Nhóm người này muốn có được thanh kiếm thần trong truyền thuyết của vương quốc.Và họ lần theo dấu vết tìm kiếm cô bé cũng như giành lại thanh kiếm...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-9-2011 18:46:48 | Xem tất
KháchBài viết này chỉ những thành viên có số Độ cao trên 9.8765432172544E+18  mới xem được, Độ cao hiện tại của bạn là 0

Bình luận

ko có torrent à ad?  Đăng lúc 1-6-2013 09:03 AM
reup link fshare  Đăng lúc 6-9-2012 10:33 AM
MF toàn link die, tóm lại là cái top này giờ trở thành vô nghĩa, kites nên xóa nó đi cho nhẹ bớt data  Đăng lúc 26-8-2012 03:06 PM
megaupload sập rồi sao kites vẫn không dỡ xuống nhỉ  Đăng lúc 26-8-2012 03:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-3-2012 20:24:50 | Xem tất
Mình tin tưởng tưởnng lai không xa, Kites.vn sẽ là cộng đồng chia sẻ âm nhạc và phim hay lớn nhất VN !
( tương tự vn-zoom, cộng đồng tin học lớn nhất ) !!, những sản phẩm do kites.vn chia sẻ, thật sự làm mình rất thích, vừa có sub hay, sub đẹp, hơn nửa toàn clip HD nữa, chắc phải mua thym ổ cứng di động, may ra mới chứa hết những clip hay này!! thân chúc Kites.vn ngày càng phát triển, chúc  ban điều hành luôn mạnh khỏe và nhiệt huyết, cho tụi mình những video hay nữa nhé!!! !!!!!!!!!{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2012 18:54:08 | Xem tất
wavydancer gửi lúc 30-3-2012 20:24
Mình tin tưởng tưởnng lai không xa, Kites.vn sẽ là cộng đồng chia sẻ âm nhạc và phim  ...

đúng vậy đóa, đồng ý vs bạn ^^
Kites.vn tuyệt quá ^^
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ ^^ ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2013 11:31:22 | Xem tất
yêu thích Doraemon từ bé tớ giờ. Giờ vẫn còn cực kì thích
Doraemon là một bộ truyện tranh nhiều ý nghĩa và tất nhiên là cực kì hay.
cám ơn subteam nhà Kites và Jzone nói riêng đã giúp cho những câu chuyện hấp dẫn ấy trở nên gần gũi với mọi người hơn bằng những thước phim được vietsub cẩn thận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 12:35:20 | Xem tất
Mình rất mong chờ những bản Vietsub cho loạt film hoạt hình Doraemon, nhiều khi xem thuyết minh thấy hơi mất nhiều tình cảm, vì giọng dịch to quá át hết. Mình yêu thích tình cảm của những người bạn trong loạt film này, xả thân vì bạn bè, dù bình thường có hay cãi nhau như thế nào đi nữa. Dù đã lớn, nhưng mình vẫn rất yêu quý Doraemon, Nobita, Xuka, Xêkô và cả Chaien. Mình thấy tuy bình thường Chaien bắt nạt bạn bè, nhưng khi bạn bè gặp nạn, cậu ấy luôn tiên phong, không ngại nguy hiểm. Mình rất ngưỡng mộ tình cảm bạn bè ấy. Cám ơn ST đã làm film này. Mong chờ nhiều hơn các dự án của Doraemon. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2013 11:25:55 | Xem tất
Từ nhỏ đã thích xem Truyện và hoạt hình doremon và bây giờ vẫn vậy , phim xem rất hay hình ảnh cũng rõ nét    Chaien luôn là người bắt nạt bạn mình nhưng khi bạn bè gặp khó khăn cậu ấy luôn là người giúp đỡ đầu tiên mình thấy rất ngưỡng mộ . Cám ơn ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2013 16:18:59 | Xem tất
tập này mình xem rùi à,doremon mầy bữa nay không thấy có tập mới đến nhỉ
mấy tập có trong này mình đã xem hết rùi à,xem đi xem lại mấy lần luôn rùi,hoho
mình thấy conan với cả nhóc maruko cũng rất hay ,hy vọng một ngày gần đây có thể được xem những bộ phim này ở kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2013 09:32:14 | Xem tất
Thích xem Doreamon bộ, vừa thấy topic là nhảy vào liền nhưng mà kick vô link mediafire thì link hỏng, may mà fshare vẫn còn dùng được (mặc dù down bên này mình không dùng IDM được nên tốc độ như rùa bò luôn, nhưng mà có vẫn còn hơn không). Ủng hộ các bạn subteam, mong các bạn làm thêm nhiều phim nữa để tụi mình được xem nhé (và nếu có link bên torrent thì càng mừng, hi).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2013 00:26:04 | Xem tất
Doreamon. Bộ film hoạt hình gắn với tuổi thơ vừa hay và vừa ý nghĩa nữa..{:155:}. Xem đi xem lại vẫn không chán..
Hy vọng St làm tiếp những bộ tiếp theo của Doreamon. Cảm ơn St nhiều..{:159:}
*bây h ngồi lục lại đống movie doreamon - quay về với tuổi thơ thôi*.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách