Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3424|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010][Drama] FM Goodbye Baek Seung Jo (Playful Kiss)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nơi post tất cả thông tin, hình ảnh về fanmeeting của Joong khi cùng fans xem tập cuối Playful Kiss

ss Maibaongoc phụ trách phần này ạ!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-9-2011 11:02:37 | Chỉ xem của tác giả

KIM HYUN JOONG SẼ CÙNG FAN TRONG VÀ NGOÀI NƯỚC ĐÓN XEM TẬP CUỐI MISCHEVIOUS KISS - GOODBYE BAEK SEUNG JO

Nam diễn viên Kim Hyun Joong sẽ cùng khán giả trong ngoài nước đón xem tập cuối drama "Mischievous Kiss" MBC.

"Mischievous Kiss" là tác phẩm đầu tiên Kim Hyun Joong đóng vai chính nên nhận được sự quan tâm đặc biệt của khán giả. Vì vậy, anh quyết định tổ chức hoạt động cùng đón xem tập cuối với khoảng 2000 fans vào tối ngày 21.10 tại Children's Park, Seoul.

Trong hoạt động này, Kim Hyun Joong sẽ lên sân khấu trò chuyện cùng khán giả, phát biểu cảm tưởng và hát tặng fans.

Công ty quản lý cho biết "Chúng tôi chuẩn bị buổi gặp này để cảm ơn sự ủng hộ của khán giả đối với Kim Hyun Joong trong suốt thời gian qua".

Ngoài ra, "Mischievous Kiss" kể câu chuyện tình lãng mạn giữa thiên tài Baek Seung Jo (Kim Hyun Joong) và cô nàng hậu đậu Oh Ha Ni (Jung So Min) sẽ kết thúc phát sóng ngày 21.10 tới.

Cre:  Nate
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 22-9-2011 11:36:13 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-9-2011 13:40:19 | Chỉ xem của tác giả
THƯ CỦA KIM HYUN JOONG TẠI BUỔI FANMEETING "GOODBYE BAEK SEUNG JO"

Cre: Bộ phim đầu tiên tôi đóng vai chính...
Dù vẫn còn những lời bàn tán xung quanh...nhưng
bời vì có các bạn, những fan của tôi, những người luôn ủng hộ tôi
tôi đã ko tuyệt vọng, mà còn có thể làm tốt mọi việc^^

ummm...có quá nhiều những tin đồn, những bài chỉ trích diễn xuất không tiến bộ...
khi thậm chí... họ ko thèm lắng nghe hay chịu khó ngồi xem dù chỉ 1 tập phim,
Nhưng các bạn vẫn luôn chỉ nhìn vào tôi, với sự kiên nhẫn như vậy
các bạn đã chờ đợi đến tận ngày hôm nay.
Gửi tới tất cả các bạn
trước hết tôi muốn nói lời cảm ơn của mình.

Tôi là như vậy đấy
Tôi ko hứa hẹn hay đưa ra 1 lý do hợp lý nào
mà chỉ hy vọng chờ đợi...

Và khi mọi việc đã đi vào guồng quay của nó
Tôi muốn nói với các bạn thật chi tiết.
Tôi thật xin lỗi vì chia sẻ những suy nghĩ của mình muộn như vậy.

những suy nghĩ như...
hãy luôn lạc quan...

Khi quay bộ phim này
tôi biết các bạn đã lo lắng rất nhiều về rating
Nhưng tôi nghĩ nhờ MK tôi đã vượt qua được cả những chỉ trích gay gắt nhất...

Trong khi sống như là Baek Seung Jo...

Dù tôi không phải là 1 thiên tài như vậy,
nhưng tôi giống BSJ ở những cuộc đấu tranh nội tâm
mà không hề chia sẻ chúng với những người khác,
Tôi cũng tự mình giải quyết những khó khăn của riêng mình...

Khi đấu tranh với chính bản thân mình,
tôi nhận ra rằng
"mình hạnh phúc chính là mang lại hạnh phúc cho người khác"
nhờ nó mà tôi có được những suy nghĩ sâu sắc...

Vì vậy, tôi, Kim Hyun Joong,
muốn cố gắng sống thật vui vẻ hơn nữa...

Nếu tôi có gặp phải những khó khăn và những khoảng thời gian khó vượt qua
tôi có thể trò chuyện, chia sẻ với các bạn...những fan của tôi..
Tôi không phải là 1 người bí ẩn, phải ko? ^^

Tôi đã nhận ra rằng
bản thân tôi cũng bị ám ảnh bởi những kết quả thu được
nên tôi đã sửa chữa lại điều đó..

Trong quá khứ
tôi dường như là...đang vờ như mình sống vui vẻ
Bắt đầu từ bây giờ, tôi muốn cố gắng hết sức mình
thừa nhận kết quả vẫn là kết quả
và sẽ không phủ nhận nó.
Tôi muốn sống như vậy.

trong tương lai gần sẽ có 1 thử thách tôi phải vượt qua:
ra album solo đầu tiên^^
Tôi sẽ cố gắng hết sức mình
và sẽ mang lại cho các bạn thật nhiều niềm vui.

Các bạn dã luôn dõi theo tôi trong
suốt tháng 8, tháng 9 và tháng 10 năm 2010.

Trong năm 2011
Tôi sẽ quay trở lại thật thành công, để tôi có thể dõi theo các bạn...^^

Cảm ơn vì đã theo dõi bộ  phim này một cách vui vẻ trong suốt 3 tháng qua...

Hãy bảo trọng...
và cùng nhau khép lại năm 2010 nhé....

từ hôm nay
tôi sẽ xem các bạn như những thành viên trong gia đình của mình^o^

hẹn gặp lại...

cre:immisschievous.wordpress
Vtrans: meoluoiez@kst
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-9-2011 13:43:25 | Chỉ xem của tác giả

HÌNH ẢNH KIM HYUN JOONG TẠI FM

Cre: as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-9-2011 13:47:24 | Chỉ xem của tác giả

CONT ...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-9-2011 13:52:19 | Chỉ xem của tác giả

CONT ...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-9-2011 13:56:16 | Chỉ xem của tác giả

CONT ...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-9-2011 15:15:55 | Chỉ xem của tác giả

CONT ...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-9-2011 15:23:18 | Chỉ xem của tác giả

FA CỦA BÉ 김현중forever@ KST.NET.VN TẠI FM GOODBYE BAEK SEUNG JO (21.10.2010)

chào  cả nhà ạh e đã vào rùi đây! xin lỗi mọi người vì tối qua e về
nhà muộn quá lên bố e ko cho lên mạng nữa! lên sáng nay e mới vào báo cáo với cả nhà được ạh!
hôm qua thật là 1 ngày may mắn và hạnh phúc với e!
buổi sáng e đã nghĩ mình sẽ ko đi được vì nhà e cách nơi đó hơn 2h cơ ạh! sau khi vào thông báo với cả nhà e đi ra với 1 tâm
trạng hụt hẫng vô cùng e bít là mọi người cũng buồn lắm mà e cũng ko thể trách bố e được! vì bố còn có công việc của bố mà
vào nói chuyện với mấy ss nhà mình trong spyke rùi lại đi ra lúc đó là 2h tâm trí e lúc nào cũng hiện lên  chữ Joong opa! e đã nghĩ thật sự mình có lên dừng lại ko vì! có khi là e ko có duyên gặp mặt a í! e bước vô trang opa và com vài dòng xin lỗi! kéo xuống dưới e thấy 1 commen của 1 chị chị ấy nói chị ấy ở kimpo và bảo Joong opa hãy chờ chị ấy, chị ấy còn viết cả số điện thoại vô nữa, chẳng hiểu tại sao lúc đó e liều lĩnh vô cùng cầm ngay điện thoại bấm số gọi cho chị ấy và đề nghị chị ấy giúp đỡ e! vì e thật sự muốn đi! chị ấy nói chị ấy đã ngồi trên xe buýt rồi! sau khi nghe e nói chuyện ko bít tại sao chị ấy bảo e hãy đi xe buýt tới chỗ đó rùi chị ấy sẽ chờ e ở ga tàu điện ngầm! vì khó khăn vì bất đồng ngôn nngữ chị ấy đã nhắn tin địa chỉ để e có thể hỏi người khác! sau 1 giờ hỏi han và ngồi trên 3 chiếc xe buýt e đã tới được ga tàu điện ngầm!
gặp được chị ấy e có cảm giác dường như mình đã sống trở lại, e quên luôn nhiệm vụ phải thông báo cho gia đình hih,i e và chị ấy bước vaog trong và tiếp tục cuộc hành trình 1h30' trên tàu điện ngầm nữa khi đến nơi e thật sự rất mệt bởi vì buổi trưa tam trạng ko tốt lên e cũng ko ăn cơm nhưng tới đó khi nhìn những tấm ảnh của Joong opa treo bên ngoài e cảm thấy hạnh phúc và quên hết nhưng gì mình đang nghĩ! e phải chia tay chị ấy vì người hàn quốc và người nước ngoài có 2 địa điểm bán vé khác nhau! chị ấy thật là 1 người tốt cảm ơn chị rất nhiều! bước ra khu vực người nước ngoài, khi ngồi trong xe buýt e đã gọi điện cho chị codại nhà mình nhưng e thật là ngốc khi lưu nhầm số điện thoại và toàn thấy cô đó nói tiếng hàn! e bước vào khu vực người nước ngoài đập vào mắt e thấy 1 người rất giống người Vn và e nghĩ liệu có phải là chi ấy ko? e hỏi chị ấy và đúng là người Vn e hỏi chị tên là Thảo phải ko, chị codai_ht trong KST? e là Hương nè 1 niềm vui được nhân đôi lên nữa! sau 1 tiếng chờ đợi e cũng được bước vào bên trong! e cũng tất may mắn khi được ngồi rất gần sân khấu vì số ghế củ e là 102 hihi^^nhóm nhac trong bộ fim ra hát bài hát mà họ vẫn hát đấy ạh! sau đó đến chị MC chị ấy chính là chị phỏng vấn Joong vào hôm chụp test cho fim đó ạh! chị ấy thật là vui tính sau khi chào hỏi mọi người chị ấy nói mọi người đã muốn gặp Joong opa chưa mọi nguòi hò hét 1 cách cuồng nhiệt xong chị ấy lại bảo nhưng mà a ấy chưa đến hihi! sau đó Joong opa xuất hiện và hát bài one MOne Time, thật là 1 thiên thần lần đầu tiên e được nhìn thấy và e đã quyên mất mình phải làm gì trong khi e đang cầm máy ảnh trong tay hihi! 1 giọng hát nhẹ nhàng ấm áp khiến mọi người đang cuồng nhiệt bỗng lạng im trìm vào lời bài hát! sau khi hát xong a ấy chào mọi người và giới thiệu những vị khách mời thật bất ngờ khi co gần như tất cả những diễn viên trong bộ phim bố của Jo, e trai Jo, chj Ni, 2 chị bạn của Ni và cả a Bong Gu nữa! sau đó từng người 1 giới thiệu chị So Min chị ấy rất dẽ thương và trong ở ngoài chị ấy còn đẹp và đáng yêu hơn trong fim nữa! tất cả mọi người để lại ấn tượng rất tốt bố của Jo thì trêu đùa là hôm nay vì buổi metting của con trai lên đã bỏ công ty tới đây hihi! còn e trai Jo thì dễ thưong vô cùng e í có vẻ ngại ngùng khi chứng kiến cảnh hò hét của mấy chị dành cho a trai mình hihi! sau khi kết thúc phần dới thiệu 1 chiếc bánh gato được đưa ra MC yêu cầu fan đếm để mọi người cùng thổi lến sau đó mọi ngừoi đều rời sân khấu và nhóm nhac MK trở lại với 1 bài hát sôi động mọi người đều vỗ tay theo! xong đến phần quà tặng dành cho fan may mắn e cũng viết cái đó khi vào cửa và còn nhắc đến nhà mình nữa đó! rút 3 lá thăm mà mọi người đều chúc chứ ko có ai hỏi gì! và Joong opa đã chọn 1 lá thăm a ấy thik nhất chị ấy cũng đến từ rất xa được a ấy kí tặng bộ đồng phục đánh tennits màu trắng đó ạh! anh í còn đùa là mặc có 1 lần và đã giặt sạch sẽ rùi nữa chị ấy còn được ôm a í 1 cái nữa lúc đó tất cả mọi người đều hét lên vì ghen tỵ!  míc hỏi a ấy có nhớ hôn chị Ni bao nhiêu lần ko? a ấy bảo ko nhớ mà hình như là rất nhiều nghe xong câu đó mọi người đều hét lên hihi! a ấy thật là 4D hết cỡ, sau đó a ấy hát thêm 1 bài please be nice to me! anh ấy hát rất hay và còn nhảy rất đẹp nữa! sau đó mọi người giải lao và cùng nhau ngồi xem fim thật là 1 không khí vui nhộn may mà tập hôm qua ko có cử chỉ thân mật nhiều lắm! chỉ cần có cảnh của a ấy và chị Nì lại có 1 trận hét kinh khủng hihi! sau khi hết fim a ấy chỉ chảo 1 người và nói lời cảm ơn 1 chút rùi lại đi ngay hình như a ấy rất bận! lúc a ấy được đưa xuống dưới tự nhiên nước mắt e lại cứ trào ra! chắc vì lúc đó e hạnh phúc quá và cũng có 1 chút luyến tiếc nữa! ra đến cửa nhìn thấy 1 chiếc xe màu đen e vội vàng chạy theo mà ko kịp chia tay chị codại nhà mình hihi! mian chị, a ấy ngồi trong xe rất tối ko nhìn thấy gì và e đã áp mạt vào cửa kính để nhìn a ấy được rõ hơn a ý đang vẫy tay chào moin người còn mọi người nói lên đường may mắn và cảm ơn anh rất nhiều! e đi ra chờ bố e đến đón mọi người đều bao quanh nhau và hỏi han nhiều thứ e còn được chiêm ngưỡng và chữ kí và hôn vào chiếc áo mà a ấy đã mặc đó hihi! từng nhóm người ra về vì đã gần 12h rùi mặc dù mới gặp nhau lần đầu mà tất cả mọi người đều ôm tạm biệt nhau khi về lúc đó e thấy thật ấm áp! chỉ còn 1 mình e ngồi lại chờ bố e đến ngồi 1 mình ngoài trời thật là lạnh mà e thấy tim mình rất ấm áp! xem lại những thứ mình đã quay và chụp được mặc dù chỉ ít thối!( vì họ cấm ko cho quay ạh) hôm nay anh ấy thạt đẹp zai lúc nào cũng cười rất tươi và bản tính 4D thì ko bao giờ thay đổi! nhưng a ấy gầy đi rất nhiều ạh! àh quên a ấy còn rất chu đáo nữa chuẩn bị bánh tooc cho mọi người và có cả 1 chai nước bên trong hihi!
cảm ơn anh rất nhiều! bố e đã đến e bước vào xe trở về nhà! một ngày vô cùng hạnh phúc giống như ngày e được sinh ra trong thế giới này vậy! tối e sẽ post những gì e chụp và quay được lên cho mọi người! máy ảnh e hết pin bây giờ e đang sạc hihi! cảm ơn Joong opa cảm ơn chị codai! cảm ơn người hôm nay đã giúp đỡ e gặp được a ấy! cảm ơn tất cả các a chị trong nhà mình đã cho e thấy 1 cảm giác ấm áp và thân thiện vô cùng! mặc dù e thông báo ko đi được nhưng ko ai trách e cả và còn an ủi nhiều hơn nữa! e cũng xin lỗi vì giờ này mới lên báo cáo với mọi người được! thật sự là hôm qua 3h e mới về đến nhà! dù có hơi mệt nhưng đã được cảm giác hạnh phúc xoá mờ tất cả! e yêu nhà mình và Joong opa nhiều lắm!

Cre: 김현중[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách