Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: marie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Bộ Bộ Kinh Tâm / Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi, Trịnh Gia Dĩnh [Vietsub Ep 40 END]

[Lấy địa chỉ]
1181#
Đăng lúc 20-9-2011 16:18:36 | Chỉ xem của tác giả
summerT gửi lúc 20-9-2011 13:44
đúng rồi đó tỷ
Hình như Tân ca còn nói đã gặp Thi tỷ trong mơ phải ko ?
Mụi ko ...

bàn về chuyện tình cảm của Thi tỷ thì tỷ có 1 vài ý kiến nè :lol
Thi tỷ và Hoằng ca thế nào thì tỷ ko rõ lắm, nhưng theo tình hình bữa giờ chơi với fans bên đó thì rõ là các diễn viên nhà mình chơi rất thân với nhau, hay trêu đùa chọc ghẹo lẫn nhau thôi, xác suất hy vọng của Thi tỷ và Hoằng ca cũng ko cao lắm đâu, nếu nói họ là bạn tốt thì chuẩn, vì thật sự sau khi quay phim ai cũng dành tình cảm rất đặc biệt cho nàng NHược Hy, và vô tình cô ấy sẽ trở thành trung tâm, nên các aka đối với Thi tỷ chính là thế  
còn bé chồng của tỷ mặt đỏ tía tai, vô cùng chân thành chuẩn bị nhẫn, bỏ qua 2 chị kia để mãi giữ đèn chờ Thi tỷ thì chỉ có 1 kết luận duy nhất thôi: bé nó rất thân, vô cùng thân, và rất thương Thi tỷ, Thi tỷ cũng rất thương nó, ko chỉ có bé nó mà còn có Tưởng Kình Phu cũng rất bấn Thi tỷ, và chỉ có như thế thôi, ko hề có chuyện bé nó thích Thi tỷ đâu, còn lý do tại sao hay tình hình cụ thể thế nào thì xin cho phép tỷ giữ bí mật, vì đó là chuyện riêng của vợ chồng nhà tỷ, ko tiện nói ra :$
thật ra người đáng ngờ nhất với Thi tỷ từ đó đến h chính là Mã Thiên Vũ, và tỷ nghĩ thật sư họ yêu nhau đấy, còn sự tình thế nào thì dài dòng lắm, m có time theo weibo của tỷ sẽ ra
nhưng cái này hay nè, những chuyện phim giả tình thật dính với Thi tỷ là ko có, nhưng với bé nhà tỷ thì thật 100% đấy m, cụ thể là thế này:
1. bé của tỷ là vợ của 8k, vợ chính thức luôn, ai gặp bé cũng gọi là Bát phúc tấn rồi, hôm qua 8k cũng công khai gọi nó là "vợ yêu" trên weibo nên ko còn gì phải bàn cãi đâu :lol
2. bé nó cũng là "người tình trăm năm" của 13k với cụm từ lãng mạn "1314", tức là 1 đời 1 kiếp ))))))))))))))))))))
đấy, chỉ có 2 mối tình đó là chính xác thôi, công khai chọc ghẹo âu yếm nhau trên weibo dã man lắm, ah, dạo này 4k đang vào cuộc rồi, chủ yếu đang muốn giành bé nó với 8k, bé nhà tỷ đắt hàng thật )))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1182#
Đăng lúc 20-9-2011 16:40:59 | Chỉ xem của tác giả
lâu ùi hem vào
hôm nay là ngày mềnh cực kỳ mong có sub :lol
mờ mình đoán mãi page sau cơ
phải ráng xây 4 page nữa mới mong có phim coi trc'

gif dễ thương của Hoằng Thi

lại piz tự sướng của a10

@weibo

P/s: giờ ih tìm piz để chuẩn bị xây liền tù tì đây, cần ng đỡ cho ;P

@mel: đâu mất tiêu chức năng comt ùi nên đành phải theo kiểu này
pé mà pạn nói là pé nào mà sướng qá vậy  -_______-
đc những 8k 13k vs 4k để ý
thiệt nà ngưỡng mộ mà
edit => lội page mới bít bé mà pạn mel nhắc đến chính là hâm ca mới gắt chớ :lol

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1183#
Đăng lúc 20-9-2011 17:21:28 | Chỉ xem của tác giả
tui cũng hóng phim này lên cũng mún dự đoán hihi
Ngày ra sub la ngày 20 , page 127
Mong chờ phim vì lâu rồi không xem phim của Ngô Kỳ Long và bản thân thì thik vô cùng Thi tỷ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1184#
Đăng lúc 20-9-2011 17:32:46 | Chỉ xem của tác giả
hình như là rating phim nà mọi ng ^^

đứng nhất :lol

@weibo

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1185#
Đăng lúc 20-9-2011 18:02:11 | Chỉ xem của tác giả
melleery gửi lúc 20-9-2011 16:18
bàn về chuyện tình cảm của Thi tỷ thì tỷ có 1 vài ý kiến nè  
T ...

tỷ ơi, tỷ càng nói em càng bấn
Tỷ có thời gian làm nguyên bài nói rõ cho em được ko
Em thì nửa chữ tiếng bông cũng ko biết
Mà tỷ lại nói giữ bị mật nữa... hutup:  ~~ em đi die đây :Q

Cái vụ vợ yêu đó muội cũng nghe qua rồi, ôi cái cuộc đời này~  Muội ko thể chịu nổi các aka nhà mình nữa rồi, he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1186#
Đăng lúc 20-9-2011 18:49:19 | Chỉ xem của tác giả
melleery gửi lúc 20-9-2011 16:18
bàn về chuyện tình cảm của Thi tỷ thì tỷ có 1 vài ý kiến nè  
T ...

tin nóng hổi không thế Mel muội {:3_51:}

mấy anh chị bên ấy vui nhỉ, đóng phim chung với nhau có nhiều kỷ niệm, rồi còn giữ mối quan hệ tốt nữa chứ, lại còn hay trêu đùa nhau, thật đúng là một gia đình {:3_59:}

ủng hộ em Mel tiếp tục cập nhật thông tin bên lề của các anh chị ấy thường xuyên {:3_62:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1187#
Đăng lúc 20-9-2011 19:43:01 | Chỉ xem của tác giả
tự dưng xem mấy cái các aka nhà mình và Thi Thi đi tuyên truyền phim mà buồn cười ghê
tặng cho mn cái clip khó đỡ này nhé
Thi Thi lão sư dạy các học trò Ngô Kỳ Long, Lâm Canh Tân, Viên Hoằng học múa =)))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1188#
Đăng lúc 20-9-2011 20:10:29 | Chỉ xem của tác giả
@cullen: cái com nó mất tiu roài, xài cách cổ lỗ xỉ nài vậy. ^^ bé cưng là bé Lâm Canh Tân, hay còn gọi Tân hâm, chồng của mell mụi đới. Gift dễ xương quá mụi, ta iu đôi tri kỷ nài lém. mấy cái gối có hình chibi muốn ôm quá. ^^
@summerT mụi: ta cũng thích các anh chị ấy đi tuyên truyền, vui hết chỗ chê luôn.
@kimi tỷ: mụi cũng thấy thích nhà bộ bộ bên đó ghê đó tỷ, như gia đình thật vậy, ai cũng hòa nhã đáng iu, lại tốt bụng chân thành nên dễ thân thiết. mụi mong họ thân thiết vậy quài luôn
@mell mụi: tỷ sẽ coi cái clip, để coi độ hâm của mụi bằng với bé chồng của mụi chưa. ^^

P/S: nhớ cái nút bình quá mod ưi. ~.~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1189#
Đăng lúc 20-9-2011 20:27:11 | Chỉ xem của tác giả
ôi. chuẩn bị chia tay $$ rùi :'( sắp hết ngày 20 mà vẫn chẳng thấy sub đâu. :'(
cơ hội kiếm $$ đã tiu tan thành mây khói :'(
@mell tỷ: chuyện của Thi tỷ với Mã Thiên Vũ thế nào vậy. tỷ có thể kể chi tiết đc hem, tình hình là khá thik anh MTV anh này khá là đẹp zai nhưng có lẽ coi QHNCM bị bấn quá nên ấn tượng về anh này là người hơi bị ẻo lả. cơ mà ngoài đời thế nào thì chịu hem bít đc :L
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1190#
Đăng lúc 20-9-2011 20:46:06 | Chỉ xem của tác giả
ling_ting77 gửi lúc 20-9-2011 20:10
@cullen: cái com nó mất tiu roài, xài cách cổ lỗ xỉ nài vậy. ^^ bé cưng là bé Lâm Ca ...

tỷ ui tỷ nói ai zị
là tam muội pink mờ
có phải tỷ comt cái clip trên của m hem??/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách