Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 44502|Trả lời: 74
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Nữ Quyền / Lưu Tuyền, Huỳnh Tông Trạch, Trần Pháp Lai [Vietsub 32 HD End]

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên tiếng trung: 女拳 / Nui Quan / Grace Under Fire
Tên tiếng Việt đầy đủ: Nữ Quyền
Thể loại: Dân quốc, võ thuật
Giám Chế : La Vĩnh Hiền
Số tập: 32 tập HDTV
Ra mắt tạo hình: 30/6/2010
Công chiếu: 7/3 - 15/4/2011 trên kênh TVB

Tóm tắt nội dung:
Bộ phim nói về sự phát triển môn võ thuật Thiết tuyến quyền do Hoàng Phi Hồng sáng lập và được vợ mình là Mạc Quế Lan kế tục phát triển sau này

Diễn viên chính:

Nội dung đầy đủ:

Hai cha con Lôi CươngLôi Chính Long phải trốn tránh khắp nơi vì Lôi Cương bị mắc bệnh phong và bị tất cả mọi người hắt hủi. Trở lại quá khứ Lôi Cương tỷ võ với Hoàng Phi Hồng và bị thua, từ đó luôn nuôi mối hận trong lòng với Hoàng Phi Hồng. Sau này Long muốn trả thù cho cha liền tìm Hoàng Phi Hồng trả thù nhưng Long là một người lầm lỳ ít nói lại không hề biết võ công, Hoàng Phi Hồng đã nhiệt tình chỉ dạy võ công cho Long đồng thời Phi Hồng cũng nhận anh em Du Tam Thuỷ, Mạc Quế Lan làm đệ tử. Trong thời gian này Long quen với hai anh em Tam Thuỷ, Quế Lan và cô đầu bếp đanh đá Quỳ Hoa ở Phức Như Cư. Thời gian trôi qua Quế Lan cảm phục và đem lòng yêu Phi Hồng, Long lại dành tình cảm cho Lan, Hoa luôn dõi theo và thầm giúp đỡ Long còn Thuỷ lại muốn bảo vệ cho Hoa suốt đời. Bất chấp sự phản đối của gia đình Lan quyết tâm lấy Hoàng Phi Hồng còn Hoa quyết tâm từ chối tình cảm của Thuỷ khiến Thuỷ thay đổi trở thành một kẻ độc ác với dã tâm trả thù tất cả. Nhưng tình cảm của Long lại không dành cho Hoa khiến cô vô cùng đau khổ...
Phi HồngQuế Lan lấy nhau nhưng Phi Hồng lại bị kẻ gian hãm hại, Bảo Chi Lâm mất Hoàng Phi Hồng như rắn mất đầu, lúc này Quế Lan phải đứng ra bảo vệ Bảo Chi Lâm chống lại các thế lực đang đe doa hãm hại...

Người viết nội dung: leedahae_lovely@KST

Trailer phim

Credit: kst.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 2-9-2011 13:53:05 | Chỉ xem của tác giả
C-zone Subbing Team

Project leader: himido, leedahae_lovely
Translators:Soujiru, Snake289, leedahae_lovely, chbeo, baiho_4ever, Chich_bong, cayxanh_810, heogia9291
Editors: leedahae_lovely, himido
Typesetter: ltngalinh, yo_tlg, himido
Encoder HD: ngoctuyenjp2
Poster: NeriAmi
Quality Control: tgn_82
Uploaders: U-zone

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-9-2011 01:01:48 | Chỉ xem của tác giả

FULL: http://filefactory.com/folder/fbb8f67d398903a5

FULL: https://www.fshare.vn/folder/TDNC3YQ7TT

Bình luận

Down bằng fshare đi mấy bạn !  Đăng lúc 16-3-2014 09:49 AM
mình down đc đến ep 12 à, từ ep 13, link MF báo là file đã bị xóa :( các bạn fix lại đc ko, mình muốn down trọn bộ quá :(  Đăng lúc 14-7-2012 10:37 PM
sao link mediafire mình chỉ down được đến tập 10 thoai vậy, các tập còn lại khi bấm vào thì báo gì gì đó?!  Đăng lúc 25-4-2012 12:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-9-2011 08:36:41 | Chỉ xem của tác giả
nim_2207 gửi lúc 17-9-2011 01:01
Mình biết là quy định không đc giục sub nhưng mà mình k0 pit hỏi đâu ở đâu
ST có p ...

vẫn đang làm nhé bạn. ^^ bạn chịu khó chờ nhé. thanks

Bình luận

thanks bạn nhé.  Đăng lúc 17-9-2011 04:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-9-2011 23:28:03 | Chỉ xem của tác giả
Nu.quyen.Ep11.HD.KST.NET.VN.mkv

Nu.quyen.Ep12.HD.KST.NET.VN.mkv

Link torrent trang 1!!

Chúc các bạn xem phim vui vẻ!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-9-2011 17:11:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ bộ phim đax thành công khi truyền tải 1 ý nghĩa về " Tình thân"
Có lẽ Lôi Chính Long vì cha chết, vì ng thân duy nhất ra đi nên mặc dù không biết Võ cũng muốn ám sát Hoàng sư phụ. Rồi hoàng sư phụ vì cái chết của Con trai mà k0 giữ được bình tĩnh đã đánh Tam thuỷ. người âm mưu thủ đoạn như thốn đốc đường cũng rất mực yêu thương em gái của mình,  chưa bao h ông lại mắng ng em này. Rồi ng nhân chứng kia nữa vì đứa con, vì vợ, vì Quế lan đã giúp họ mà đứng ra làm nhân chúng. Có lẽ tình thân k0 chỉ đơn giản là những ng có cùng chung dòng máu. Chú Bình ng đã nuôi tam thuỷ lớn đối vs chú thì Thuỷ như 1 đứa con trai vây. Đã đứng trc mặt Phật xin tội.... NHunữg ng trong quán trà thì góp tiền mặc dù c/sống của họ k0 dư dả gi`. Con ng luôn yêu thương lẫn nhau mình đánh giá cao điều đó ở bộ phim.

P/S Phim hay như này sao mọi ng k0 xem nhỉ?????

Bình luận

có chứ ^^ một bộ phim hay thế nì, lại hiện hữu ko chỉ "tình thân" mah còn có cả "nghĩa khí" của người luyện võ, làm sao bỏ qua - 1 ng giỏi võ thực sự chính là thế   Đăng lúc 16-12-2011 11:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-9-2011 09:45:57 | Chỉ xem của tác giả
nim_2207 gửi lúc 20-9-2011 17:11
Mình nghĩ bộ phim đax thành công khi truyền tải 1 ý nghĩa về " Tình thân"
Có lẽ Lôi  ...

Em ơi phim này 30 tập cơ hihi
ss từ tập 15 trở đi sẽ hay hơn nữa :)

em ủng hộ phim này nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-9-2011 11:40:13 | Chỉ xem của tác giả
fim TVB hay và rất ý nghĩa, thích hợp cho cả gia đình cùng xem. đặc biệt là diễn xuất rất tự nhiên và chân thật. mình cũng là fan TVB mà sao bây giờ ít ng thích những phim như thế này. Hi vọng có nhìu ng biết đến và iu thích những bộ phim của TVB. {:311:}

Bình luận

mình cũng thích fim TVB lắm này bạn :D  Đăng lúc 12-7-2012 04:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-9-2011 17:58:38 | Chỉ xem của tác giả
ohh lalala
toàn những diễn viên mà mình iu thích{:311:}
sung sướng thía này...thanks ST nhìu nhìu
down về xem ngay{:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo