Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2044|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Gone

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày công chiếu: 24/02/2012
Diễn viên: Amanda Seyfried, Jennifer Carpenter, Sebastian Stan, Wes Bentley, Daniel Sunjata, Joel Moore, Katherine Moennig, Michael Paré
Đạo diễn: Heitor Dhalia
Hãng phim: Summit Entertainment
Thể loại: Ly kỳ

Jill Parrish trở về nhà sau ca làm việc đêm và phát hiện đứa em gái Molly đã mất tích. Jill tin rằng Molly đã bị bắt cóc bởi tên sát nhân hàng loạt mà cô may mắn thoát được vào năm trước và tin rằng cho đến lúc mặt trời lặn Molly sẽ bị giết. Cảnh sát cho rằng Jill bị điên, vì thế cô tự mình đi tìm em. Jill thật sự bị thần kinh, chỉ đuổi theo một cái bóng tưởng tượng, hay cô sẽ tìm ra Molly trước khi quá muộn?

movieweb
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 26-12-2011 00:59:38 | Chỉ xem của tác giả
Cùng xem qua tấm poster mới của Gone! Phim có sự tham gia diễn xuất của nữ diễn viên quyến rũ Amande Seyfried.

Câu chuyện xoay quanh nhân vật Jill Parrish (Seyfried), một buổi tối trên đường trở về nhà, cô phát hiện chị gái mình Molly đột nhiên biến mất. Cô ngờ rằng Molly đã bị tên sát nhân hàng loạt trước đây từng đe dọa tính mạng cô bắt cóc, việc cô chạy thoát khỏi tay hắn hơn một năm trước đã khiến hắn bắt Molly làm nạn nhân thay thế. Cảnh sát không tin vào những gì cô đã nói và cho rằng cô bị mắc bệnh hoang tưởng. Cuối cùng cô phải tự cứu bản thân mình và chỉ có 12 tiếng đồng hồ để giải thoát cả chị gái mình.

Một bộ phim kinh dị với nhiều đấu tranh nội tâm phức tạp thật sự là một thách thức với diễn xuất của Amanda.

Phim có sự tham gia của  Jennifer Carpenter, Wes Bentley, Sebastian Stan, .... dự tính công chiếu vào ngày 24/2/2012.

Cr: Justjared
Vtrans: [email protected]
[Kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 27-1-2012 00:39:39 | Chỉ xem của tác giả

moviefanatic
Portkey
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-1-2012 00:16:44 | Chỉ xem của tác giả
Amanda đóng thì khỏi chê nội ánh mắt của cô cũng đã nói lên được cảm xúc của nhân vật
trailer coi cũng ok...
thích mấy dạng phim như thế này...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-1-2012 00:30:10 | Chỉ xem của tác giả
Ơ, cái phim này hay nè .

Đúng thể loại mình thích, kinh dị, đấu trí, rùng rợn, thích thế không biết .

Hóng hóng hóng, hehe .

Bình luận

Chị Cat à, em hình như hok làm gì sai với chị mà sao lại nói em như thế bên thớt John English reborn. Nếu em nói gì ko đúng thì cho em xin lỗi  Đăng lúc 28-1-2012 08:33 AM
xin
sắp ràu =)  Đăng lúc 28-1-2012 12:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách