Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5794|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Men in Black III

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày công chiếu: 25/05/2012
Diễn viên: Will Smith, Tommy Lee Jones, Josh Brolin, Sacha Baron Cohen, Jemaine Clement, Emma Thompson, Gemma Arterton, Nicole Scherzinger
Đạo diễn: Barry Sonnenfeld
Hãng phim: Columbia Pictures (Sony)
Thể loại: Hành động, Hài hước, Khoa học viễn tưởng, Siêu anh hùng

Hai tập phim Men in Black đầu tiên, phát hành vào năm 1997 và 2002, đã trở thành hai trong số những bộ phim thành công nhất trong lịch sử Columbia Pictures, thu về hơn 1 tỉ đô la trên toàn thế giới. Tập phim đầu tiên đã giành được giải Oscar cho hạng mục Hóa trang xuất sắc nhất cùng hai đề cử Oscar ở hai hạng mục khác.

movieweb
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2011 00:21:47 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng 2 tấm poster nhân vật chính của Men in Black III đã ra mắt.

Trên website TheMenInBlackSuitsAreReal.com đăng tải 2 tấm poster khá ấn tượng của Will Smith và Tommy Lee Jones

Bộ phim sẽ chính thức công chiếu ngày 25/05/2012 tới đây với sự tham ra của các diễn viên khác như Emma Thompson, Josh Brolin, Bill Hader, và Nicole Scherzinger.

Cr: justjared
Vtrans: [email protected]
[Kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-12-2011 15:02:47 | Chỉ xem của tác giả
mod ơi, em chưa từng xem, hay nghe về phim này, giới thiệu sơ về nội dung đi ạ. hìhi

Bình luận

fim này hiện chưa công bố nội dung bạn nhé ^^  Đăng lúc 21-12-2011 09:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 25-12-2011 16:32:35 | Chỉ xem của tác giả
Men in Black đã xuất hiện ... lần thứ ba.

Will Smith trở lại với vai diễn chàng điệp viên mật vận trang phục đen J, lần này quay ngược thời gian trở về tìm kiếm người cộng sự của mình nhưng cuối cùng lại chạm trán phải nhân vật K lúc còn trẻ, do Josh Brolin thể hiện.

moviefanatic
Portkey
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-12-2011 18:43:59 | Chỉ xem của tác giả
Đây là một phim hài + hành đông viễn tưởng đặc sắc với sự tham gia của 2 nam diễn viên nổi tiếng  Will Smith và Tommy Lee Jones. Phim này đan xen nhìu tình tiết hài hước ( ở phần 2 của phim có sự góp mặt của ông  hoàng ngạc pop Michael Jackson _ khi đó tôi đá lăn ra sàn nhà cười đau cả bụng {:265:} ).... Các bạn có thể xem phần nào trước cũng đc hết vì mỗi 1 phần kể riêng những cuộc phưu lưu của hai anh chàng điệp viên hậu đậu.... Đưng bỏ qua bất kì chi tiết nào trong phim nha...

Bình luận

có nhầm ko đó.. bác Lee làm gì có chuyện là đặc vụ hậu đậu.. có anh Will thì may ra.. chọn khẩu súng bé nhất tưởng an toàn, hoá ra sức công phá lại lớn nhất =)))))   Đăng lúc 12-6-2012 06:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-1-2012 17:52:00 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình mới chỉ xem phần 1
còn chưa xem phần 2
ko biết lần này làm phần 3 ra sao nhỉ
mình rất thích phần 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 7-1-2012 17:14:00 | Chỉ xem của tác giả

Will Smith và Tommy Lee Jones trở lại với Men in Black III sau 10 năm gián đoạn, một lần nữa kết hợp đánh đuổi người ngoài hành tinh tấn công trái đất.

movieweb
Portkey
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 27-1-2012 00:55:15 | Chỉ xem của tác giả

movieweb
Portkey
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-2-2012 22:38:23 | Chỉ xem của tác giả