Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngochanh721
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Vietnam Idol

[Lấy địa chỉ]
321#
Đăng lúc 5-10-2012 20:36:12 | Chỉ xem của tác giả
wrong83 gửi lúc 5-10-2012 20:32
Thí sinh thứ 2 là Thanh Hưng với bài hát ...

Bài này mới với mình  Chưa cảm đ ...

Đúng là nếu Hưng cứ xuất hiện trên sân khấu của MỘT CUỘC THI với những sáng tác nhẹ nhàng và có phần hơi "thiếu chất riêng", cùng với cây Guitar và tạo hình "white prince" kiểu này thì sẽ không còn gây hứng thú cho khán giả nữa.
Nhưng ngày hôm nay có thể châm chước cho bạn ấy chút xíu. Title Gala 1 là "Tôi là ai" nên Hưng cứ là Hưng đi ^^

Mong chờ lần sau bạn ấy sẽ xuất hiện với một bài hát và phong cách thật khác.
Sometimes, it's good to break the rules ^^

PS: Wrong ơi, Myta càng nhìn càng xinh T__T

Bình luận

em ơi, em post bài ý, comment vừa ko được điểm, nhà thread cũng kém sôi động hơn ^^  Đăng lúc 5-10-2012 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

322#
Đăng lúc 5-10-2012 20:36:36 | Chỉ xem của tác giả
shinchisu gửi lúc 5-10-2012 20:29
Thanh Hưng đang hát
1 bài tự sáng tác
Hôm nay Hưng đẹp trai quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ...

Hưng đẹp trai của em nè

Bình luận

Đẹp trai quá ss ơi, thanks ss ^^. Mà em đang đợi bạn Tùng, hehehe  Đăng lúc 5-10-2012 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

323#
Đăng lúc 5-10-2012 20:36:52 | Chỉ xem của tác giả
30 giây dành cho quảng cáo
Ai sẽ là thí sinh kế tiếp
Mong chơ quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1^^

Bình luận

ss cũng thick vẻ đẹp của Tùng. Nói chung, nam năm nay ngoại hình ổn quá :Xxx  Đăng lúc 5-10-2012 08:53 PM
Hương Giang next ^^  Đăng lúc 5-10-2012 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

324#
Đăng lúc 5-10-2012 20:38:15 | Chỉ xem của tác giả
Yong.ism gửi lúc 5-10-2012 20:36
Đúng là nếu Hưng cứ xuất hiện trên sân khấu của MỘT CUỘC THI với những sáng tác  ...

hí  hí... ss cũng hy vọng Hưng như vậy. Lần này với chủ đề này để khẳng định mình thôi nhá. Ko phải all các bài sáng tác đều hay. Nên hát bài hát cũ đã được thẩm định rồi ý

Chờ đợi vòng sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

325#
Đăng lúc 5-10-2012 20:40:10 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp theo là Hương Giang với Đừng ngoảnh lại

Lần này Giang hát tự tin hơn hẳn vòng Bán kết. Thick sự tự tin và phong cách biểu diễn của Giang. Có lẽ giọng hát thì đã có sự cố gắng, nhưng hay thì ko, vẫn cần sự cố gắng hơn nữa.

Giang ơi, cố lên {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

326#
Đăng lúc 5-10-2012 20:42:57 | Chỉ xem của tác giả
Bình luận về Hương Giang

QT: mọi người đã biết em là ai rồi. Em cần tỉnh táo hơn, bớt cảm xúc trong cách hát. Nên hát nhẹ nhàng tình cảm sẽ hay hơn

MT: Chị nghĩ, đầu tiên là phải hoan nghênh 1 ca khúc hơi khó 1 chút, có nhiều note treo ở trên. Phần biểu diễn bằng tay quá nhiều nên thiếu chuyên nghiệp 1 chút. Chị thấy sự tự tin khá hơn nhiều.

QD: Em có sự tiến bộ vượt bậc. Em hát hơi bị chênh ở vòng trước. Nhưng bài này chênh, nhưng ít hơn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

327#
Đăng lúc 5-10-2012 20:48:42 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp theo là Hồng Phuuwowcs - Buổi sang ở ciao cafe

Thicsk đoạn đầu ấn tượng, vừa giới thiệu bài hát vừa giới thiệu bản thân

MT phấn khích với bài hát này thế

Phước biết hạn chế trong giọng hát của mình nên chọn bài hát của HAT. Có gì đó tương đồng. Giọng HAT ko hẳn hay, nhưng thông minh

QD: Chúng tôi chọn bạn nên chúng tôi nhận nhiều đá. Tôi ko thất vọng khi chọn bạn kể cả nhận thêm đá nữa

MT: Giữ sự tự nhiên....

QT: Tôi nghĩ đây chính là em. Khó là tìm những tác phẩm như thế để phù hợp với phong cách của em. Tôi ko ân hận khi đưa em vào vòng trong

........
Nói chung mềnh thicsk sự hoạt ngôn và cá tính của bạn này Nói chuyện khôn khéo thế. Vừa nịnh khán giả, vừa quảng cáo bản thân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

328#
Đăng lúc 5-10-2012 20:50:00 | Chỉ xem của tác giả

Lúc đầu trong Top 10 là ko thích Phước nhất, khi ban ý lại là lựa chọn của BGK. Giờ thì yên tâm rồi. Sẽ tiếp tục theo dõi và ủng hộ Phước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

329#
Đăng lúc 5-10-2012 20:50:03 | Chỉ xem của tác giả
Phước đang hát " Buổi sáng ở Ciao cafe"
Mà hôm nay stylist cho Phước mặc đồ hơi kỳ kỳ
Phần biểu diễn của Phước được giám khảo khen cũng nhiều
Mình cũng khá thích phần biễu diễn này :D

Bình luận

đúng là phần trang phục kỳ nhưng bài hát ấn tượng thế ^^  Đăng lúc 5-10-2012 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

330#
Đăng lúc 5-10-2012 20:50:04 | Chỉ xem của tác giả
"Buổi sáng ở Ciao cà phê" phối bản này dễ thương quá :x
Bài hát này đúng là đậm chất "Hồng Phước" :) Vui vẻ, rộn ràng và không thể rời mắt :*

Thích nhận xét của Myta nhứt :) Myta dạo này kĩ năng nhận xét tiến bộ quá chừng chừng :x

Bình luận

thick bài này của Phươc nè. MT thì cứ hứng thú lên thì khen 1 tràng dài. May mà ko vấp, lại hoạt ngôn nữa. Yêu :xxxx  Đăng lúc 5-10-2012 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách