Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] World War Z - Thế Chiến Z (Vietsub HD - FullHD Completed)

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 29-7-2014 20:33:11 | Chỉ xem của tác giả
phim này thì phải xem rồi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 6-8-2014 23:36:57 | Chỉ xem của tác giả
xem thấy ghê, mà sao không khi nào dùng bom nhỉ, ném cho phát nổ tan bành lại được nhiều người, cứ chơi súng vài phát mới hạ được 1 tên. Quái nữa là biết lũ này bị thu hút bởi âm thanh nhưng cũng không lắp bộ giảm thanh luôn. Cái dịch quá kinh luôn, ai nghĩ ra cái tình huống kinh dị thế biết, xem vừa sợ vừa hồi hộp, nhìn mặt nạn nhân sau khi bị biến đổi như đang xem phim ma
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 8-8-2014 12:44:33 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá đi, dù lúc xem phim mấy cảnh hù rất sợ nhưng lại đc chêm vào 1 vãi cảnh hài
nội dung tuy ko mới nhưng cách khai thác lại rất thú vị
cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 23-8-2014 23:17:27 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam,phim rất hay,mình xem 3d rõ từng chi tiết luôn, kĩ thuật quá tuyệt, phim mới lạ rất hấp dẫn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 2-10-2014 21:28:04 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên xem phim của anh Brad Pitt và chính thức bị anh hạ gục luôn
Từng chi tiết đều tỉ mỉ, hay kinh khủng huhu nội dung làm mình mê mẩn, kiểu mẫu đàn ông quá đỉnh luôn che chở và bảo vệ cho gia đình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 2-3-2015 21:12:49 | Chỉ xem của tác giả
wwz phải nói là không hay vì quá hay tình tiết quá khác biệt và mới lạ đối với những phim zombie trước đây, khiến 1 đứa sợ xem phim zombie như mình mà cũng phải down về và xem đi xem lại mấy lần vì quá cuốn hút, nguyên nhân vì Brad Pitt đẹp trai đóng đạt và cảnh hành động siêu ngầu :v hơn nữa phim có logic và khiến người xem phải động não suy nghĩ nên giải quyết lũ Z theo cách nào, bởi lũ này nguy hiểm ở chỗ chạy như mũi tên, ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 2-3-2015 21:14:55 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói phim chuẩn bị ra phần 2, vừa hóng cũng vừa lo không biết có hay được như phần 1 không, tin tưởng vào khả năng của đạo diễn vì kịch bản rất xuất sắc cũng như hiệu ứng hình ảnh siêu nghiện, đoạn đoàn Z bâu vào dồn lên tường thành mà thấy sởn da gà >< vì phim này mà mình cố gắng nhảy sang The walking dead thì cảm thấy thất vọng tràn trề vì tiết tấu chậm và mãi chỉ loanh quanh chuyện bắn giết Z, hết == chả có chút hành động trí tuệ mấy ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 4-3-2015 20:06:37 | Chỉ xem của tác giả
Má ơi, bao nhiêu là người, ah nhầm, zombie, coi trailer thấy hơi sợ sợ rùi có chú Brad Pitt nữa, tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 9-5-2016 13:45:56 | Chỉ xem của tác giả
Ung hộ 1 cai :3 ^^1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 7-8-2016 07:53:10 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ST đã làm sub cho phim này
Down về xem thui
Trả lời