Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] World War Z - Thế Chiến Z (Vietsub HD - FullHD Completed)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 14-9-2013 02:03:56 | Chỉ xem của tác giả
ôi! phim hay lắm, Brad Pitt phải gọi là tuyệt vời, phong đọ của anh ko chê vào đâu được lun.
Nội dung phim dễ hiểu, rõ ràng, thật ra cũng ko thật sự kịch tính lắm nhưng có cái gì đó làm mình ko thấy nhàm chán, thậm chí muốn ngồi trải qua cho hết từng khoảnh khắc. Cách giải quyết Zombie cũng hay. Thik nhất là cái triết lý của người Do thái "nếu có vấn đề gì mà cả 10n đầu đòng tình thì sẽ có một người đứng ở phía đối lập, giải mã các bằng chhứng, dấu hiệu dựa trên lập luận đối nghịc đó. Hay, thật là hay.

Cảm ơn Subteam nha, mình đã xem phim rồi nhưng nhất định sẽ down coi lại. Cảm ơn lần nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 14-9-2013 08:50:23 | Chỉ xem của tác giả
Mới đầu nhìn poster cứ tưởng THOR :)).
rồi vào mới biết là anh Brad pitt,
cơ mà BP thì độ hot ko phải bàn, lâu lắm mới dc xem phim của anh
Hòng phim này quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 14-9-2013 08:54:39 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim khá hay. Hấp dẫn ngay từ đầu phim. Xem phim thấy zombie bay nhẩy loạn xạ, về quân số chắc đây là bộ phim nhiểu zombie nhất ấy chứ. Đoạn Brad Pitt tiêm mẫu virus vào người, lát sau mở cửa rồi một zombie tiến vào... đúng là hồi hộp thật. Trừ việc nhân vật vợ của Brad không xinh lắm thì cũng khá ổn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 14-9-2013 09:29:56 | Chỉ xem của tác giả
Wow, bận quá ko ra rạp coi được, giờ thấy Eteam up lên HD thế này thì không còn gì vui sướng hơn.

Mặc dù có nhiều ver HD upload ở trang khác nhưng vẫn ủng hộ và chờ đến khi nào Esubteam xuất xưởng:D.

Phim tuyệt hay, đúng thể loại zombie mình thích :D, anh Brad Pitt đẹp trai đừng hỏi, phê nhất là đoạn ở trong máy bay :D , tuyệt vời.

Mong Esub hoàn thành sớm để đc xem.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 14-9-2013 10:02:01 | Chỉ xem của tác giả
Film này hồi đó đã ra rạp xem rồi^^
Theo mình là hay lắm, nhưng hình như khúc cuối mình thấy không cao trào lắm, nó hơi đứt ngang
Hì hì chờ sản phẩm của ST thôi, tks St nhìu :D

Bình luận

Khúc cuối để vậy để làm tiếp phần 2 đó bạn.  Đăng lúc 14-9-2013 10:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 14-9-2013 10:43:12 | Chỉ xem của tác giả
Phim này lúc chiếu ko đi rạp xem được, tiếc thật vì nó khá hay, tình tiết cuốn hút và có nhiều điểm mới hơn, thú vị hơn việc chỉ khai thác mấy màn cắn xé máu me hay gặp ở các phim zombie từng có. Từ hồi 28 Days Later..., 28 Weeks Later rồi The Walking Dead (ss1) tới giờ mới lại có 1 phim zombie khiến mình thấy hấp dẫn như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 14-9-2013 11:21:38 | Chỉ xem của tác giả
Đặt cái ghế, cầm ly nước hóng phim
Lần chiều phim ngoài rạp không có thời gian đi coi, nghe bạn bè bảo hay lắm. Với lại khoái chú Pitt lắm cơ, thể loại zoombie cũng khoái nốt :D
Hóng quá. vui quá. sắp có phim xem rùi. Iu subteam nhà mềnh lắm lắm lun <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 14-9-2013 11:51:47 | Chỉ xem của tác giả
lót dép hóng thôi
phim này đã xem ở rạp rồi, cực hay lun nhưng vì kites có vietsub nên quyết định down xem lại
kết cái loại zombie mà chạy như điên thế này
ủng hộ subteam !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 14-9-2013 12:05:36 | Chỉ xem của tác giả
hahaha, quá chuẩn luôn, hôm qua vừa nghĩ không biết bao giờ kite mới có phim này, thế mà hnay vừa vào đã thấy rồi. tuyệt vời ông mặt zời quá. đợt rồi bị lỡ 2 lần xem rạp, lần này quyết tâm chờ xem. hehe. subteam làm việc chăm chỉ quá.
chờ đợi để down thôi :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 14-9-2013 13:36:32 | Chỉ xem của tác giả
OMG, siêu phẩm liên tiếp "đổ bộ" trên Kites:-ss. Subteam đúng là "Fast & Furious" 8-}. Bộ phim được đánh giá là thành công nhất của Brad Pitt. Phim khá là hoành tráng, đặc biệt những cảnh zombie tấn công. Đầu phim đã khiến người xem giật mình & luôn có cảm giác có thể giật mình bất cứ lúc nào:-s. Xem ngoài rạp, loa to, càng dễ giật mình:-s. Kết phim hứa hẹn sẽ có phần 2 & có thể có cả phần 3 (hy vọng thế;))).

Mình thấy bảo phim này giống phần nào series Walking Dead, có điều một cái là phim bộ, một cái là phim lẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách