Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1776|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[22.11]David & Victoria Beckham cùng các con tại phi trường LAX

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

David Beckham và vợ Victoria Beckham cùng với các con của mình là  Brooklyn, Romeo, Cruz, và Harper bắt chuyến bay đến London tại sân bay LAX  vào thứ tư 21/11 ở Los Angeles.

Ngôi sao bóng đã 37t sẽ rời khỏi câu lạc bộ Los Angeles Galaxy vào cuối mùa giải này, anh tham gia vào một trận đá bóng giữa Romeo và Cruz.

David đã phải chườm lạnh chân khi tái chấn thương trong lúc đang luyện tập. Hy vọng hiện tại anh ấy cảm thấy khỏe hơn.

Có hơn 25 tấm hình của Beckham tại sân bay và trên sân bóng.

P/s: Những người mình mời vào thread các bạn zui lòng check và sửa văn phong dịch của mềnh để mềnh tiến bộ phát nhớ. Khổ đọc thì hiểu mà chả bik tiếng việt phải lói dư lào, oà oà

Cre: http://www.justjared.com/
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-11-2012 23:04:17 | Chỉ xem của tác giả
Vào ủng hộ vịt, tranh thủ xin tem nào X::X:X:X

Lâu lắm mới thấy tin tức vợ chồng nhà này nha. Nhà này cứ như kiểu muốn thành lập đội bóng ý :))
Nhìn mấy đứa lớn nhanh quá, ôi nhớ cái hồi đôi này mới kết hôn, bọn bạn fan Beckham cứ gọi là thiếu nước đóng đinh hình nhân Vic lên đóng đinh ý. Hồi đấy mình cũng adua lắm, cũng thấy ghen ghét vic, nhưng sau đấy thì thấy vợ chồng nhà này đáng yêu kinh khủng lun ý :X:X

Bình luận

Hí hí, yêu gạo quá :)) Mà sao bạn bị punish vậy, bạn đã phạm tội gì thế ;))  Đăng lúc 23-11-2012 12:45 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Vikky + 5 Tem lày ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-11-2012 09:55:01 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ phát. lâu mới thấy tin tức của vợ chồng nhà Beck, nhìn dắt theo cả đàn con lóc nhóc mà thích ghê cơ :))
cơ mà nhìn qua, chưa thấy cậu nhóc nào đẹp trai bằng bố. Vic vẫn gầy đét mo nang như ngày nào. Chả hiểu sao đẻ tới 4 đứa rồi mà vẫn gầy như thế.. Nhìn Vic ko biết nên ngưỡng mộ hay rùng mình đây

PS cho chủ thớt: mình vừa liếc qua, ko thấy lỗi nào lớn. cơ mà mình nghĩ bạn học TA thì đọc hiểu trực tiếp bằng tA và hiểu cách dùng của ngta là đc rồi. ko nhất thiết phải dịch ra tV. Theo ý mình thì tA và tV ko tương đương. Dịch ra như thế làm mất tư duy bằng tA, không nên lắm ^^

Bình luận

Punishment là phải mỗi ngày 1 news, ko dịch ko được =)). Có điều t thấy dịch riết quen đọc qua cái hiểu nó nói gì ku ạ, thấy vui vui á :X  Đăng lúc 23-11-2012 12:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-11-2012 17:11:46 | Chỉ xem của tác giả
Vic của mình ^^

cả nhà hạnh phúc quá

mong chị tái hơp với SG ^^                           

tk chủ thớt ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-11-2012 19:30:08 | Chỉ xem của tác giả
Nhà Beck ai cũng đẹp cả từ chồng đến vợ .
Cha mẹ đẹp nên con cái cũng đẹp bé út cute dễ sợ.
Chúc cả gia đình luôn hạnh phúc .
PS: thank chủ thớt đã dịch new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-11-2012 21:39:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ngưỡng mộ gia đình Victoria và Beckham quá đi, trông họ lúc nào cũng hạnh phúc cả. Đi đâu cũng đi đại gia đình hết, mình thích nhất là bé út Harper, trông bé lúc nào cũng cute, đáng yêu, mà lúc nào trông cũng sành điệu hết {:291:}. Chúc cả gia đình luôn luôn hạnh phúc nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-11-2012 16:56:23 | Chỉ xem của tác giả
Mỉnh ở Pr team, cho mình spam tẹo nhé

[KSH] Nơi gửi gắm những yêu thương! ^^

Bạn muốn dành sự bất ngờ cho những người bạn yêu mến....

Bạn muốn gửi lời yêu thương của mình đến bạn bè, người thân trong KITES...

Bạn muốn gửi lời chúc mừng đến người bạn của mình....hay những lời cảm ơn về tình cảm tốt đẹp mà họ đã dành cho mình...

Hãy để Tập san KITES SAY HI! làm điều đó!

Hãy gửi gắm những tình cảm ấy cho Tập san KITES SAY HI! và chúng tôi sẽ là nhịp cầu mang những thông điệp đến thay cho các bạn!

Tập san số 5 phát hành vào tháng 12 sẽ là nội dung liên quan đến Giáng sinh và Năm mới! Thật tuyệt vời nếu những lời chúc mừng, những lời yêu thương ấy xuất hiện trên trang báo của Tập san Kites say Hi! đúng không?

Còn chần chừ gì mà không gửi nhanh những thông điệp yêu thương ấy đến cho chúng tôi!

--------------

Các bài post sẽ ở chế độ ẩn khi các bạn gửi những thông điệp đến nên các bạn cứ yên tâm "gửi gắm" nhé!

Hoạt động này hoàn toàn miễn phí nên các bạn không phải lo sẽ bị tốn phí!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-11-2012 12:37:36 | Chỉ xem của tác giả
Mấy cậu con trai nhà Becks hồi nhỏ xinh xắn mà sao lớn răng lợi lủng củng xấu ghê. Hehe. Cậu cả hiện đang niềng răng, còn 2 cậu em chắc mốt cũng sửa răng là cả nhà đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách