Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3164|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[23.09] “Loạn Thế Giai Nhân” khai máy, Trần Kiện Phong ngưỡng mộ Đường Yên

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
“Loạn Thế Giai Nhân” khai máy
Trần Kiện Phong ngưỡng mộ Đường Yên

Công ty truyền thông Tử Tuấn đã kết hợp với đài truyền hình An Huy, cùng sản xuất bộ film “Loạn Thế Giai Nhân”. Diễn viên chính của bộ film gồm có Trần Kiện Phong, Đường Yên và La Tấn. Cộng thêm việc cả ê kíp “Mỹ Nhân Tâm Kế” tái hợp càng khiến “Loạn Thế Giai Nhân” được chú ý. Tác giả của nguyên tác “Mỹ Nhân Tâm Kế” – Thuấn Gian Khuynh Thành nhận lời làm biên kịch, đạo diễn Ngô Cẩm Nguyên dẫn dắt bộ film, Trần Kiện Phong và La Tấn lại lần nữa trở thành đối thủ tình trường.

Đường Yên trở thành tuyệt đại mỹ nhân Thượng Hải, trang phục diễn gồm 30 bộ sườn xám

Có thể nói “Loạn Thế Giai Nhân” chính là phiên bản thời dân quốc của “Mỹ Nhân Tâm Kế”, từ biên kịch Thuấn Gian Khuynh Thành, đạo diễn Ngô Cẩm Nguyên đến nam chính Trần Kiện Phong. Bốn chàng F4 dân quốc – Trần Kiện Phong, La Tấn, Đàm Khải, Quách Minh Lượng sẽ sánh vai cùng nữ chính Đường Yên. Đường Yên đang nổi tiếng nhờ rất nhiều bộ film cổ trang, nhưng đây là lần đầu tiên cô đóng film thời dân quốc. Trong film, tạo hình của cô gồm đến 30 bộ sườn xám. “Trang phục sườn xám luôn biến đổi không ngừng. Tôi cảm thấy rất thích, giống như được sống lại những câu chuyện mà bà ngoại tôi thường kể, trở lại thời đại của Trương Ái Linh. Thật sự rất thích thú.” Vai diễn của Đường Yên là tuyệt đại giai nhân Trương Liên Tâm.

Lần này Đường Yên được dịp hợp tác với Tứ Đại Soái Ca, F4 thời dân quốc Trần Kiện Phong, La Tấn, Đàm Khải, Quách Minh Lượng, cô nói đùa: “Tôi nghĩ chắc tôi sẽ yêu cả bốn người luôn đấy.”

Trần Kiện Phong ngưỡng mộ Đường Yên

Trong film, Kiện Phong trở thành phiên bản Trung Quốc của thám tử Sherlock Holmes – Thần thám Hạ Thiên. Anh đùa rằng anh nhận vai này vì sức quyến rũ của Đường Yên: “Tôi thật lòng rất ngưỡng mộ cô ấy.”

Đối thủ tình trường trong “Mỹ Nhân Tâm Kế” của Kiện Phong cũng tham gia film này. Trần Kiện Phong luôn công khai bảo vệ Đường Yên, còn La Tấn thì âm thầm phía sau cô. “Cuối cùng, Đường Yên nên chọn ai? Các bạn hãy xem film đi nhé.”

Có tin film trường “Quốc dân ân cừu lục” bị sập đột ngột khiến cho hơn 20 người bị thương, Kiện Phong nói: “Tôi có nhiều người bạn là diễn viên Hồng Kông trong đoàn làm film đó, tôi có nghe nói sự cố đó rất nghiêm trọng, nhiều người vẫn còn đang phải nằm viện. Hi vọng họ sẽ mau chóng bình phục.”

Kiện Phong nói anh mong đoàn làm film hãy cố bảo đảm an toàn cho nhân viên trong đoàn, anh cho biết lần đóng “Sưu Thần Ký”, anh đang được kéo lên cao thì dây bị đứt, “May mà lúc đó tôi ở độ cao không cao lắm, nếu không chắc rất nguy hiểm.”

Source: chankinfung.com
     Vtrans: Lolly_Lam @KST
     [Kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-9-2011 21:46:24 | Chỉ xem của tác giả
Chúc phim mới của Đường Đường thành công.
Đường lại để mái ngố à {:87:} Nhìn hình ở trên cũng dễ thương quá.
Đường được 4 anh đẹp trai vây quanh sướng rồi nhá {:106:}

Nghe nói phim này tới cỡ 100 tập hả bạn? {:167:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 23-9-2011 21:48:00 | Chỉ xem của tác giả
Rocky gửi lúc 23-9-2011 21:46
Chúc phim mới của Đường Đường thành công.
Đường lại để mái ngố à  Nhìn h ...

Có 40 tập àh bạn ơi :D. Giống kiểu F4 là chỉ có 2 anh iu em Đường thâu :"> Là anh Phong & anh Tấn. Còn 2 anh kia thì vô cho đủ bộ F4 dân quốc :)).

Nói chứ F4 gì mà có mình Phong đẹp chai :">.

Bonus hình Phong Yên :">

Phong chụp hình với poster MNTK =)) Nhớ Ruby chăng?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-9-2011 21:52:21 | Chỉ xem của tác giả
Lolly_Lam gửi lúc 23-9-2011 21:48
Có 40 tập àh bạn ơi . Giống kiểu F4 là chỉ có 2 anh iu em Đường thâu :"> Là anh P ...

Vậy mà đợt trước nghe ai đồn phim tới 100 tập hết cả hồn {:87:}
Hic, không có cái chế độ bình luận cực quá.
Edit bài lại cho đủ kí tự nha bạn ^^ hay là thêm hình ảnh gì đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-9-2011 22:48:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mong phim mơí của Đường thành công. 30 bộ sườn xám lận sao? Mặc mệt nghỉ nhé. Trần Kiện Phong cũng ok dù ta vẫn thâý ớn ớn ảnh chút xíu. Vì ta ấn tượng vai diễn trong phim  Trăm Mưu Ngàn Kế cuả ảnh nên cứ thấy phim nào cùng thập niên là liên tưởng tơí ngay. Hihi. Mà phim này Đường sướng nhất. Bao nhiêu là mỹ nam. Hì hì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-9-2011 04:45:55 | Chỉ xem của tác giả
serena-ng gửi lúc 23-9-2011 22:48
Mong phim mơí của Đường thành công. 30 bộ sườn xám lận sao? Mặc mệt nghỉ nhé. Trần ...

ha ha, đã bảo F4 gì mà mỗi anh Phong shuai mà, bao nhiêu là mỹ nam đâu ra
Chưa hiểu tính cách nhân vật Đường Yên trong phim này sẽ thế nào, pha trộn giữa Tử Huyên và 77 chăng

Thời dân quốc là cái bối cảnh nửa Tây nửa Tàu, súng đạn lẫn với đao kiếm, chính ra lại rất nhiều không gian tưởng tượng nhé
Hồi xưa nhớ drama thời này xem đầu tiên là Trung Hoa anh hùng của chú Hà Gia Kính hi hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-9-2011 08:53:20 | Chỉ xem của tác giả
không thích phim thể loại dân quốc lắm nhưng có Yên với Phong nên mình sẽ coi{:155:}
phim này có F4 hả, sao dạo này chuộng thể loại ni ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-9-2011 10:20:57 | Chỉ xem của tác giả
Trần Kiện Phong đẹp trai quá mức, không thể tưởng tượng là anh đã U30.
Nhìn anh và Đường Yên rất xứng đôi.
Mong phim mau chóng quay xong rồi ra mắt khán giả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-9-2011 00:25:22 | Chỉ xem của tác giả
Phim trường Hoa ngữ dạo này xảy ra nhiều chuyện nhỉ :|

Ôi, hết Mỹ Nhân thì tới Giai Nhân *lau mồ hôi* Thui dù sao cũng là thời dân quốc, xem thử coi sao.

Mà có 30 bộ sườn xám, sao nsx cho ĐY mặc cái bộ này trg ngày ra mắt phim ko biết =____=

La Tấn nhìn lãng tử quá :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-9-2011 09:51:57 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm mới gặp lại anh TKP từ
sau MNTK rất thích anh này.
ủng hộ anh nhìu!!!
mong phim mới của anh!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký