Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3465|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(24/05/2013) MV Ja Ruk Jon Gwa Ja Roo với sự tham gia của Mark Prin và Bella Ran

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(24/05/2013) MV Ja Ruk Jon Gwa Ja Roo với sự tham gia của Mark Prin và Bella Ranee đã được phát hành

MV của Tum Warawut Poyim hay còn gọi là Tum The Star 9 cho single đầu tiên Ja Ruk Jon Gwa Ja Roo với sự góp mặt của Mark PrinBella Ranee được phát hành hôm nay và tôi không thể theo kịp ý tưởng của MV này. Tôi nghĩ cô ấy là một linh hồn. Bella là một người tình cũ đã đi xuyên qua thời gian để tìm tình yêu của mình là Mark ở hiện tại. MV có vài cảnh đáng yêu của Mark Prin kề sát Bella khiến chúng ta thích thú. Đây là một MV đẹp và có những diễn viên đẹp, ở một nơi đẹp.

Vtrans: [email protected]
Eng source: http://iheartlakorns.com/2013/05 ... ja-roo-mv-premiers/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-5-2013 14:16:13 | Chỉ xem của tác giả
hehe xem MV này thấy ngọt ngào quá đi thôi <3
Mark nhìn đẹp zai quá đi thôi * ngất ngây * quáchị diễn cùng cũng xinh và dễ thương ghê
xem đến đoạn kết thấy Mark tội quá :(( tất cả chỉ là tưởng tượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-5-2013 17:49:34 | Chỉ xem của tác giả
vừa thấy tiêu đề có hai chữ Mark Prin là phóng vào liền không cần biết nội dung
mà cái mv này vừa ra là coi liền, Mark đóng mv này rất đẹp trai phải nói là đẹp trai vô cùng luôn
mới xem khúc đầu là biết Bella là linh hồn rồi nhưng mà coi tới khúc cuối vẫn thấy tội Mark làm sao đó
MV rất hay mong là Mark sẽ đóng thêm nhiều MV nữa

Bình luận

Mark đóng MV nào cũng đẹp hết nhỉ ^^  Đăng lúc 24-5-2013 11:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-5-2013 12:09:32 | Chỉ xem của tác giả
đúng rồi đó HyoJae mark đóng mv nào cũng hay hết thích nhất là hai cái mv đóng chung với noona
phải nói là đẹp trai vô cùng mà còn rất tình cảm nữa (bấn lắm luôn cái mv đó mình coi cà chục lần chẳng chán)
nhưng nói gì thì nói mình thích mark đóng phim hơn cơ đóng rất hay lại còn được thấy hoài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 25-5-2013 12:14:54 | Chỉ xem của tác giả
@bellaswan: mình kết Mark và bắt đầu thành fan ruột của hắn từ MV Only you của Noona đấy :((( Ôi thề là coi cả trăm lần chứ chả ít. Nhưng dù sao cũng cảm thấy Mark đẹp đôi với mấy nữ dv trẻ trung như Noona hơn là dv nhìn chững chạc như Bella, chắc tại mặt baby quá nên đứng chung với gái gần cùng lứa thường trẻ hơn.
Đã nửa năm từ cái Panyachon kon krua mà vẫn chưa có lakorn mới phát sóng, vẫn đang quay :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-5-2013 13:05:21 | Chỉ xem của tác giả
HyoJae gửi lúc 25-5-2013 12:14
@bellaswan: mình kết Mark và bắt đầu thành fan ruột của hắn từ MV Only you của Noona đ ...

hihi cái này thì mình bấn mark trước bạn rồi mình bấn ảnh từ hồi đóng 4 Huajai Haeng Koon Kao rồi chứ trước đó có coi  Ngao Rak Luang Jai thấy ảnh đóng hơi đơ nên không để ý lắm qua phim  4 Huajai Haeng Koon Kao ảnh đóng các phần rất dễ thương nên bấn luôn
còn cái vụ mặt ổng thì khỏi nói non thấy ớn luôn so cute nhìn là muốn nựng liền
Panyachon kon krua thì mình theo dõi từ lúc bắt đầu rồi nhưng mà bên thái quay chút nghĩ ngơi mà thời gian quay không bằng thời gian nghĩ chứ không phải ổng đóng mình khòi theo dõi luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 25-5-2013 18:34:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Mark mới có hơn một năm à, cái vụ đóng đơ thì đến giờ dù đỡ hơn nhưng vẫn còn vài đoạn đơ đơ.
Dù là fan girl nhưng cũng phải thừa nhận =)))
Cái series 4 quả núi, quá ư là cute nhưng đến phần đóng chính thì bị dìm hàng :(
Cái mặt của Mark phải đứng chung với mấy em 92 93 trở đi mấy thấy hợp, chứ đứng với nữ bằng tuổi nhìn bị non =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-5-2013 20:28:50 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái MV này làm mình nhớ đến phim Bí Mật Không Thể Nói của Jay Chau, tình tiết hơi giống ^^
Mark đệp zai quớ, anh ui iem tới đây  {:159:}
{:301:}{:301:}{:301:}
{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-5-2013 21:49:14 | Chỉ xem của tác giả
Mark càng ngày càng đẹp trai ta ơi
trẻ ơi là trẻ, duyên ơi là duyên kìa trời
hòi đó xem MV Only you đin đảo tâm hồn, bi h tới MV này, chắc điêu đứng vì Mark wá
h coi bản raw trước, chờ hàng của ST xong luyện típ, hố hố {:290:}
ps: nói k fải khen chứ nụ cười của Mark đúng là hớp hồn ng ta mừ {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-5-2013 13:34:46 | Chỉ xem của tác giả
coi khunchai pat bị kết Bella nhá xinh thế chớ
bận đồ hiện đại có chút khác khác ~ trong phim nhìn baby hơn mà cười vẫn đẹp
cặp này trông cũng đc đấy chớ ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký