Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7492|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

[ 24.05 ] Mario Maurer phủ nhận việc dẫn Vill người yêu của Mark đi ăn kem

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-5-2013 08:19:39 | Xem tất |Chế độ đọc
Mario Maurer phủ nhận việc dẫn Vill người yêu của Mark đi ăn kem

Kể từ khi trở về là một anh chàng độc thân vui vẻ, với vẻ đẹp trai và sự quyến rũ của mình pra'ek "Mario Maurer" đã làm không biết bao trái tim thổn thức khi ở gần bên anh. Mới đây, xuất hiện tin Mario và "Vill Wannorat" đã có một buổi hẹn ăn kem cùng nhau thật ngọt ngào . Khi gặp Mario tại Central Man Wit Style 2013 ở Trung tâm Sitlom, chúng tôi đã nhanh chóng bắt lấy cơ hội phỏng vấn anh sự thật về chuyện anh dẫn người yêu của " Mark Prin " ra ngoài hẹn hò.

Hôm qua tôi ăn ở nhà , không có chuyện hẹn hò cùng ai hết . Với lại, bây giờ tôi chỉ tập trung đóng phim "Madam Dun" mà thôi . Còn chuyện mọi người nhìn thấy tôi đi chơi với cô ấy, tôi nghĩ chắc là có nhầm lẫn gì đó có lẻ là ai đó giống chúng tôi . Có người còn nói Vill đi chơi với tôi để thử lòng Mark, tôi nghĩ đó chỉ là tin đồn nhảm.

Bạn có biết Vill không?

Biết , nhưng chúng tôi không liên lạc với nhau.

Bạn có sợ chuyện đó sẽ gây ra thù hằn với Mark không?

Không đâu. Mark giống như một Nong Ruk của tôi vậy (em trai đáng yêu). Cậu ấy chắc chắn biết đó vốn chẳng có chuyện gì cả nên tôi không sợ cậu ấy hiểu lầm tôi

Mới đây có tin bạn đã gặp gỡ Gubgib.

Tôi không gặp cô ấy.

Gubgib nói cô nhìn thấy bạn đi qua lại ở nhà bạn bè.

Thế à? Có lẽ cũng lâu lắm rồi vì giờ tôi đang bận quay lakorn nên tôi không nhìn thấy cô ấy.

Bạn có biết tin tức của Gubgib với Pitch C-Quint không ?

Tôi cũng không biết chuyện đó  . Chúng tôi chia tay rồi nên quen ai đó là quyền của cô ấy . Tôi cũng quen biết Pe'Pitch

Có cô gái đã đăng một vài hình ảnh và nói rằng cô ấy vẫn luôn mong nhớ người bên cạnh cô ấy là anh.

Chúng tôi biết nhau lâu rồi, không có gì lạ khi bạn bè nhớ nhau

V-trans: Dalphe
Credit: Rakdara | May 22, 2013
Link:http://sugar-daily.com/mario-den ... for-ice-cream-date/

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
LoveYadech + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2013 09:44:37 | Xem tất
sis vill của mình sao dính nhìu tin đồn tình cảm nhể?chắc do sis dễ thương quá{:539:}{:539:}{:539:}{:539:}{:539:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2013 10:05:27 | Xem tất
Tội nghiệp sao Thái nhỉ. Mấy cái tin lá cải này lúc nào cũng chất cao như núi. Mà thật ra báo chí làm quá. Xâm phạm quá nhìu vào đời tư của người khác. Sao cũng là người thôi. Họ đi ăn với bạn bè, đi chơi với nhau là chuyện bình thường. Vậy mà cứ thấy  là ghép đôi. Tội nghiệp Mario, giờ anh độc thân nên thành miếng mồi ngon của giới báo chí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2013 14:13:55 | Xem tất
hic lại khổ rồi tội nghiệp hai đứa ăn bữa kem cũng không yên
Mario và Mark cũng thân thiết mấy ông nhà báo định chia rẽ tình cảm anh em ah :((
cả ba người đừng quan tâm đến mấy tin vịt đấy :)

Bình luận

Zậy tin đồn Mark quen Vill có đúng hok bạn...  Đăng lúc 25-5-2013 06:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-5-2013 07:56:38 | Xem tất
Ặc!!!!!!
lại tung tin đồn nhảm !!
Cánh nhà báo này hay thật!! Cứ thấy tin đồn nhảm là thi nhau vây lấy nhân vật chính rồi vặt thịt!!
Khi ng t khẳng định là ko chính xác thì đổi qua chủ đề xưa như traí đất!!!!!
Haizzzzz!!!!!!!! Đúng là hết chuyện mà!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-5-2013 20:05:36 | Xem tất
Đi ăn kem hay ăn gì thì cũng bình thường thôi mà
Bạn bè với nhau đi với nhau là chuyện hết sức bình thường
Tội anh Mario quá làm người nổi tiếng lại đẹp zai ngời ngời thế
bị soi cũng khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-5-2013 22:03:52 | Xem tất
Đây tất nhiên là tin vịt rồi. Hiện tại anh Mario đang tập trung vào sự nghiệp làm gì có chuyện " hẹn hò" với ai đó

Thêm nữa anh ấy ko phải là người dễ động lòng trc 1 cô gái đẹp. GG là quen biết từ nhỏ -> học chung -> năm 16t hai người mới quen nhau và kéo dài tận 9 năm mới " chia tay". Trong tg đó dù đóng nhiều phim với các nữ diễn viên xinh đẹp cũng chia bao h có 1 scandal nào đủ thấy anh ấy là 1 chàng trai đứng đắn

Sau khi chia tay bắt đầu có tin đồn anh ấy quen với Mai ( đóng chung Pee Mak) Kakai Bautista ( nghệ sĩ Philipine) rồi bây h lại có tin đồn với Vill
hình như sau khi chia tay anh ấy trở thành " thỏi nam châm" hút thiếu nữ và giới  truyền thông sao ấy :))

Và mình xin khẳng định 1 điều : It I là hết năm nay anh Mario sẽ ko nghĩ đến chuyện yêu đương ( lời này từ anh trai Marco của anh ấy  

Bình luận

Mình cũng cảm nhận được sự đứng đắn trên nét mặt anh ấy, khuôn mặt anh ấy nhìn kĩ không được hoàn hảo, nó toát lên vẻ thật thà của một người đàn ô   Đăng lúc 28-5-2013 08:07 PM
he...he...nói zậy thui chớ gặp mình cũng thế mà<3  Đăng lúc 27-5-2013 04:27 PM
đụng trúng idol mình yêu nên bệnh thần tg nổi lên ấy mà ... sorry :)  Đăng lúc 26-5-2013 11:09 PM
bức xúc vậy bạn!đọc là bik tin vịt rùi  Đăng lúc 26-5-2013 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 20:06:36 | Xem tất
http://mariovietnam.ace.st/forum
Các bạn tham gia forum của anh Ma để tụi mình cùng chia sẻ nhé. Mình thấy fc hâm mộ anh ý không có hoạt động chính thức cả, chỉ là đưa tin và bình luận trong một phòng nào của một trang web hehe

Bình luận

mình cũng tham gia trong Mario Maurer cyả bạn thì phải :)))) cái avatar phim Pee MArk phải không khặc khặc  Đăng lúc 28-5-2013 08:59 PM
cảm ơn bạn nha, 4rum này mình không phải add, do mình muốn anh ý có một ngôi nha chung ở Việt Nam, muốn liên kết hết lại, nhưng do sức yếu hehe  Đăng lúc 28-5-2013 08:58 PM
bạn vào FB mariomaurer Vietnam xem ảnh mới mình up nhiều lắm... tụi mình hoat dong ở Face gần 2 năm rồi  Đăng lúc 28-5-2013 08:14 PM
mình quản lý trên Facebook Mario Vietnam rồi... Trc kia chưa tốt nghiep thì mình tìm news, pic thg xuyên but h đi làm nên rảnh rổi mới tìm. uhm tham gia them cũng đc  Đăng lúc 28-5-2013 08:13 PM
hôm mình có xem hình anh ý trong buổi tặng cái bánh kem mà trang trí hình tượng nv anh ý đóng trong Pee Mark á. anh ý cứ ngắm nghía, chụp hình, như trẻ con, yêu quá ^_^   Đăng lúc 28-5-2013 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2013 10:12:43 | Xem tất
mình mong Mario và GG sẽ quay lại với nhau. Chị ấy rất đáng yêu, nụ cười tỏa sáng và luôn luôn làm cho Mari cười. Mình đọc trong Instagram của chị mà thấy buồn quá. Chị yêu Mari rất nhiều. Có lẽ, hi vọng 2 người sẽ ở bên nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách