Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1410|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[26.11] Keira Knightley thích những vai diễn phức tạp - Phim ảnh nên là một thác

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Thời gian gần đây, mỹ nhân Hollywood Keira Knightley chiếm được cảm tình của các nhà phê bình cũng như người hâm mộ với những bộ phim có phần khá ảm đạm, với những vai diễn lớn như trong "The Duchess" hay "Anna Karenina". Như cô chia sẻ, lý do đơn giản nằm ở việc cô luôn tìm kiếm những thách thức cho mình trong các dự án phim mới.

Keira Knightley (27) không có hứng thú khi chỉ nhận những vai diễn trong các bộ phim lãng mạn, hài hước như nhiều đồng nghiệp của mình tại Hollywood. Nữ diễn viên xinh đẹp thích sự thay đổi khi vào vai những nghề nghiệp khác nhau và luôn tìm kiếm các dự án phim giúp cô dấn thân vào những miền đất mới. "Tôi luôn cố gắng tham gia vào những bộ phim khiến tôi đòi hỏi bản thân mình nhiều hơn nữa" - Ngôi sao "The Pirates of Caribbean" chia sẻ sở thích của cô với trang giải trí "Deadline"

Sự đam mê những điều mới mẻ luôn đến với Keira Knightley trong từng góc cạnh của các bộ phim mới khác nhau. Dù cô có kí tên tham giự một bộ phim tình cảm lãng mạn dễ thương hay hành động nghẹt thở, chúng dường như cũng chỉ là thứ yếu "Hôm trước có thể là phim hài lãng mạn, ngày kế tiếp là tác phẩm trinh thám Hollywood như "Jack Ryan", bộ phim tôi đang hợp tác. Đa phần những bộ phim tôi tham gia đều có hướng rất châu âu với những cái "chạm" có phần tăm tối", ngôi sao Hollywood thừa nhận.

Keira Knightley đơn giản muốn tích lũy những kinh nghiệm mới về mặt nghệ thuật trong từng bộ phim cô tham gia diễn xuất như cô thổ lộ trong bài phỏng vấn: "Lúc nào cũng vậy, tôi luôn muốn trải nghiệm những điều mới mẻ và chìm đắm trong thế giới mới." Cho tới nay Keira Knightley luôn may mắn nhận được những vai diễn cô mong muốn. Nếu diễn viên cần lời khuyên, cô biết chính xác mình có thể trông cậy vào ai. "Tôi luôn nghĩ, bạn phải thực sự chú ý coi ai có thể sẽ cho bạn những chỉ dẫn cần thiết. Tôi chỉ có thể tâm sự điều này với ba hay bốn người bạn. Những người còn lại tôi có thể cho qua", diễn viên xinh đẹp giải thích.

Cre: prosieben.de/
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-11-2012 12:42:15 | Chỉ xem của tác giả
Khá hâm mộ Keira dù chưa xem 1 bộ phim nào của cô. Có lẽ vì nét đẹp thông minh cá tính trên gương mặt cô, nét biểu cảm đằm thắm quyến rũ riêng biệt không phải kiểu sexy "trần trụi" bốc lửa ở các cô đào khác. Thực sự Keira là 1 diễn viên tài năng và hy vọng cô sẽ có thêm nhiều vai diễn đặc sắc.
(Ngoài lề: chẳng hiểu tại sao mình cứ hay bị nhầm Keira với Natalie Portman nhỉ? dù 2 người không giống nhau)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 29-11-2012 04:20:44 | Chỉ xem của tác giả
dogvscat gửi lúc 28-11-2012 12:42
Khá hâm mộ Keira dù chưa xem 1 bộ phim nào của cô. Có lẽ vì nét đẹp thông minh cá t ...

Cảm ơn bạn ủng hộ. Nếu bạn rảnh thì coi thử một phim nào đó của Keira thử coi. Mình tin là bạn không bị thất vọng đâu.
Keira đúng là người không khiến người khác yêu vì vòng 1 đồ sộ hay body bốc lửa. mà là ở nụ cười tươi tắn, thân thiện ở khuôn mặt thanh tú, ánh mắt thông minh cũng nhiều vai diễn đa dạng.
Nhiều người cũng nói là Natalie Portman giống Keira Knightley. Suốt ngày đem họ ra so sánh. hết bề ngoài, diễn xuất, phim ảnh, thành tích,....
Mình nói thật là mình cũng chả thấy Natalie giống Keira ở điểm nào =)) Từ lần đầu thấy 2 người nì mình chưa bị nhầm bao h hết =))
cả 2 đều đẹp, đều tài. Mỗi người một vẻ nên nhiều khi mềnh rất dị ứng vs mấy trò so sánh của bên báo chí >"<

bạn hâm mộ Keira thì thi thoảng rảnh ghé thớt bên Celebrities chơi nha :)

Bình luận

ok nàng ^^. ta phải tới chứ. nhiều cái thú vị mà :D  Đăng lúc 29-11-2012 07:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-11-2012 19:41:52 | Chỉ xem của tác giả
Có thể loại nào Keira chưa đóng nhỉ, kinh dị chăng =)))

Nói chứ phim đánh đấm cho xin, thấy Keira ốm thế nào chưa, nàng tham gia phim đánh đấm chắc chết =)), nhưng đánh đấm như Pirates thì rất ưng ý =))
Nếu diễn viên cần lời khuyên, cô biết chính xác mình có thể trông cậy vào ai.

tò mò không biết là những ai nhở, Keira thân vs diễn viên nào ta, Carey chăng ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 29-11-2012 21:16:15 | Chỉ xem của tác giả
tratrangbinh gửi lúc 29-11-2012 19:41
Có thể loại nào Keira chưa đóng nhỉ, kinh dị chăng =)))

Nói chứ phim đánh đấm cho x ...

có The Jacket ngày trước thuộc thể Thriller với The Hole hình như là Horror film thì phải =))
thấy có vẻ nhưng nàng nhúng mũi đủ mọi thể loại vs đủ thứ vai roài thì phải :))
từ thục nữ tới công nương, từ cướp đến nữ hoàng,.... :))

E không bít nhưng trước đây có nghe nói ss thân với Sienna Miller sau khi đóng cùng The Edge of Love
Nhìn 2 nàng trong phim đó quấn quýt lắm :x
kết cả 2 lun à :x
Hoặc ko đi hỏi ba má hay chú Joe cũng ko phải ý tưởng tệ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách