Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 915|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[27.02.13]Bật mí về chuyến xuất ngoại đầu tiên của quán quân Ya Suy

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Để chuẩn bị cho chuyến xuất ngoại đầu tiên, trong những ngày qua, Thần tượng Âm nhạc Vietnam Idol 2012 - Ya Suy đang khẩn trương hoàn thành những thủ tục cần thiết như visa, hộ chiếu với sự hỗ trợ từ ban tổ chức của Vietnam Idol 2012.

Bộ ba Ya Suy, Hoàng Quyên và Bảo Trâm sẽ có chuyến biểu diễn lâu ngày tại nước ngoài

Ya Suy chia sẻ: "Lúc đầu mới nghe tin được đi nước ngoài, mình vui và háo hức lắm nhưng cũng hồi hộp vì mình không biết nhiều lắm về thủ tục để được đi nước ngoài, may nhờ có các anh chị trong ban tổ chức cuộc thi hỗ trợ hết mình nên mình cũng đã hoàn thành gần xong khâu quan trọng này." Ya Suy cũng chia sẻ kỷ niệm trong lần đi làm hộ chiếu: "Khi vào làm thủ tục, các anh chị trong phòng xuất nhập cảnh rất dễ thương và thân thiện, mọi người đùa bảo mình hát thì mới cho passport, lúc ấy mình ngượng cả mặt (cười), rồi có các cô chú đến làm thủ tục cũng nhận ra mình, mình cảm thấy đỡ lạ lẫm hơn." Ya Suy đã chuẩn bị một số bài hát đã thể hiện thành công tại cuộc thi cũng như một số bài hát Tây Nguyên trong hành trang lên đường lưu diễn tại châu Âu.

Đi cùng Ya Suy trong chuyến lưu diễn này còn có Hoàng Quyên và Bảo Trâm. Ngoài những ca khúc từng thể hiện thành công tại Vietnam Idol 2012, cả ba đều đã chuẩn bị những bài hát về quê hương đất nước, những tình ca bất hủ của các nhạc sỹ nổi tiếng tại Việt Nam cùng những ca khúc sôi động để giao lưu với cộng đồng và sinh viên Việt Nam tại đây.
Tham gia chuyến lưu diễn châu Âu lần này ngoài Ya Suy, Hoàng Quyên và Bảo Trâm còn có sự góp mặt của những nghệ sỹ đến từ Nhà hát ca múa nhạc Việt Nam như: ca sỹ Đỗ Đức Long, nghệ sỹ keyboard Nguyễn Quốc Hoà. Các ca sỹ sẽ lưu diễn từ ngày 09 đến 16 tháng 3 năm 2013 qua các thành phố tại châu Âu.
Một số hình ảnh Ya Suy khi làm các thủ tục xuất ngoại:

Hãy đón xem chương trình 2MBox sẽ phát sóng lúc 21h40' trên vtv6 ngày 13.3 săp tới, để nghe những tâm sự của Yasuy nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-2-2013 21:56:43 | Chỉ xem của tác giả
chúc cả 3 có 1 chuyến lưu diễn thành công {:412:}

2 bạn mà mình thik nhất , Suy và  Quyên cố lên !

Bình luận

=]] ban đầu mình cũng định nói hồi thấy bạn bên nhà anh Suy , mình bên nhà Hyo joo cũng lâu rồi từ kst rồi chuyển nhà sang kites ^__^  Đăng lúc 1-3-2013 10:29 AM
hi, bạn hiền, ta với nàng đúng có duyên, đi đâu cũng gặp bạn hiền, mới thấy bạn hiền ở nhà NG, thì ra nàng là fan của HHJ  Đăng lúc 1-3-2013 10:25 AM
đi 3 người lun à  Đăng lúc 28-2-2013 01:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-3-2013 10:23:00 | Chỉ xem của tác giả
thấy lứa Idol này dễ thương ghê

Trông hiền hiển, cảm tình

Hi vọng là mí em chăm chỉ, đầu tư cho ra sản phẩm chất lượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao