Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11654|Trả lời: 40
Thu gọn cột thông tin

[28.03] Khưu Trạch và "ngôi sao may mắn" Đường Yên tình cảm phát triển

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-3-2012 11:43:18 | Xem tất |Chế độ đọc
[28.03] Khưu Trạch và "ngôi sao may mắn" Đường Yên tình cảm phát triển thuận lợi

Ngày 27.03 Khưu Trạch và Ôn Thăng Hào tham dự tuyên truyền cho buổi từ thiện bán đấu giá "Xinh đẹp cứu thế". Anh ấy tuyên bố đem chiến bào đua xe luôn theo mình suốt 4 năm ra quyên góp làm công ích. Bộ đồ đua cùng Khưu Trạch lần đầu tiên ký giấy sinh tử có giá trị 6 vạn nguyên, năm 2010 lúc bị gãy xương sườn cũng là mặc nó, vậy nên đối với anh ấy đây là đồ vật cực kỳ quan trọng.

Ngày 25.03 tại giải Option Tuningcar Grand Prix, đường đua buổi sáng Khưu Trạch giành được ví trí thứ 3 với thành tích 2 phút 7 giây. Đến trưa anh ấy phát hiện lốp xe có chút vấn đề, sau đó tại vòng đua buổi chiều khi đến đoạn cua Khưu Trạch mất kiểm soát đâm vào hàng rào, toàn bộ bên phải của chiếc xe bị hư hại nặng. Khi được hỏi hôm đó có dán ảnh Đường Yên trong xe đua không, anh ấy đùa vui: "Chính vì không dán ảnh nên mới đâm xe." Ở buổi họp báo Khưu Trạch bị truy vấn không ngừng về chuyện tình cảm với Đường Yên, anh ấy cười nói còn đang trong quá trình "lên men", hiện tại cả hai đều rất bận rộn, chỉ có thể trao đổi trò chuyện qua tin nhắn. Trước mắt tình cảm của hai người phát triển thuận lợi, khi có tin tốt nhất định sẽ công bố và anh ấy cũng hy vọng mọi người cho họ chút không gian riêng.

Sau thành công của Office Girls Khưu Trạch được săn đón khắp nơi, hiện tại đang có 7, 8 kịch bản mời đóng phim tại đại lục, trước mắt công ty còn đang sàn lọc kỹ càng. Về việc bồi thường cho chiếc xe đua bị hư hỏng nặng anh ấy tiết lộ đang thương lượng với nhà sản xuất, nói đùa phải cố gắng đóng phim còn có tiền trả nợ!

Source: Tổng hợp ent  sina  chinayes  ettoday  nownews
     Lược dịch: Nikola@ Kites.vn
     [Kites.vn] Tin tức được dịch bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
Chich_bong + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-3-2012 11:47:11 | Xem tất
Hình ảnh tại buổi từ thiện

Source: http://twent.chinayes.com/Content/20120327/kfj8ed2d2u9gc.shtml

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2012 11:50:52 | Xem tất
Ôi Anh Zai đẹp long lanh chưa kìa, nhìn chỉ muốn kiiisssssssss sì cho một phát vào má thôi.

Nhưng mà thực lòng mình ko thích đua xe, quá nguy hiểm, đây lần này chỉ đâm hỏng xe thôi chứ người ko bị sao là may mắn rồi.

Đường Yên mới đầu ko biết thì ko thích, chứ sau cũng mon men đi tìm hiểu tý thì quả thực là hai người rất xứng đôi đó, quá đẹp, hy vọng Đường yên luôn là thiên thần hộ mệnh mang may mắn cho Roy trên suốt các chặng đường đua của anh.

Bình luận

@lananhkh: ss ơi em thấy nói đóng với nhau 3 phim liền cơ, còn mới nhất là Đánh thức tình yêu năm 2011 đó ss!  Đăng lúc 29-3-2012 08:41 PM
KT và ĐY đóng phim gì vậy em? :))  Đăng lúc 29-3-2012 08:34 PM
mụ iu :)))))))))  Đăng lúc 28-3-2012 03:40 PM
Hihi, ai biểu cái mặt nhìn *đáng ghét* quá chừng à :)))))  Đăng lúc 28-3-2012 01:34 PM
lần nào cũng đòi cưỡng hôn A Trạch :))  Đăng lúc 28-3-2012 12:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2012 11:51:53 | Xem tất
Ơ!
Vại là 2 anh chị này hẹn hò thật à?
Ô mô! Mềnh chưa xem phim 2 ngừi này đóng chung.
Cơ mà đẹp đôi đó chứ!
Đường Yên cũng rất dễ thương.
Anh Trạch lấp liếm chiện đâm xe gứm nhẩy{:438:}

Bình luận

mụ :)))  Đăng lúc 28-3-2012 03:40 PM
úi trời, lại thay áo, ngây thơ gớm :))  Đăng lúc 28-3-2012 02:26 PM
úi trời, lại thay áo, ngây thơ gớm :))  Đăng lúc 28-3-2012 02:26 PM
áo mới tươi sáng quá không nhận ra ss đã từng là phù thủy ;))  Đăng lúc 28-3-2012 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2012 11:59:58 | Xem tất
Khưu Trạch - Đường Yên
mong sớm nhận tin mừng
ủng hộ, ủng hộ rất nhiều
Đường Yên may mắn của Khưu Trạch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2012 12:03:57 | Xem tất
ui mấy cái pic Roy đẹp quá
mềnh k thick Roy đua xe vì mềnh thấy đua xe có nhìu mạo hiểm quá
nhưng a may mắn và thành công thì mềnh cũng mừng lắm

biết đâu Đường Yên chính là ng mang đến may mắn cho Roy như trong phim my luckystar nhỉ :">

Bình luận

mà nàng nói t6 tuần sau mới ra là OG hả nàng, dài cổ mất :((  Đăng lúc 28-3-2012 02:59 PM
ta la liếm news về Roy ca là chính xác rồi còn gì, nàng còn hơn ấy, mà có đổi tên nick ddc ko nhờ, để ta đổi thành luckyluke :))  Đăng lúc 28-3-2012 02:34 PM
Waking love up của 2 anh chị nhân vật có tên giống trong my luckystar Thiên Kỳ & Chi Tinh  Đăng lúc 28-3-2012 12:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2012 12:10:15 | Xem tất
Trời ơi, vậy là 2 tình yêu hẹn hò thật á :-o
Lúc đọc mấy cái bằng chứng mà cư dân mạng phát hiện cũng đã thấy đúng đúng nhưng k nghĩ rằng đây lại là sự thật, thế thì Waking love up của 2 anh chị mình xem k uổng rồi :))
Trong film 2 ng đẹp đôi k kém Hồ lô đường đâu nhé :x
Khi nào có wedding thì 2 anh chị thông báo là đc ạ ;))

Bình luận

thôi thì Khưu Đường r thì ta ship cho Ca hâm với ng khác vậy ;))  Đăng lúc 28-3-2012 11:04 PM
keke, xem phim vừa muốn Ca đường, lại vừa muốn Khưu Đường, zai, lão Ca Nhà ta thì chắc ko có hi vọng rồi , hai ng là bạn tốt, còn Khưu Đường mong thànhđôi  Đăng lúc 28-3-2012 02:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-3-2012 12:23:44 | Xem tất
sau lần tai nạn này mong anh nhụt chí đua xe
sớm nhận phim mới đi em hóng gần chết rồi
tò mò ko biết anh chị hẹn hò từ bao giờ ?
tháng 7,8 năm ngoái cả hai trả lời phỏng vấn nói "biết đều biết đối phương thích chính mình nhưng chưa ai đủ can đảm bày tỏ".
Có khi nào bắt đầu hồi cuối tháng 12 lúcTrạch ca sang Thượng Hải tuyên truyền Hello Kitty ko nhỉ

Bình luận

e cũng mong như ss, Roy cứ đua xe hoài  Đăng lúc 28-3-2012 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2012 12:54:44 | Xem tất
Đấy mình đã nói mà, đua xe nguy hiểm lắm
Sao nhìn mặt Khưu Trạch hiền vậy mà cậu ấy lại thích đua xe nhỉ?
Hy vọng Đường Yên sẽ khuyên được Khưu Trạch bỏ đua xe và chỉ tập trung vào làm diễn viên thôi, hehe

Bình luận

vậy thì Đường Yên ko giúp được ss rồi :(  Đăng lúc 28-3-2012 06:09 PM
em thấy ĐY có vẻ ủng hộ và tôn trọng quyết định của KT lắm, ngày sinh nhật cũng vẽ cúp vàng tặng anh trên weibo  Đăng lúc 28-3-2012 05:55 PM
đây là niềm đam mê của anh ấy rồi, mình nghĩ khó mà nói bỏ là bỏ. Mình hiểu cảm giác ấy, anh coi đua xe là hạnh phúc trong cuộc sống ^^  Đăng lúc 28-3-2012 05:32 PM
đúng rồi, đóng phim cho chị em mình xem chớ, em sợ cái khoản nguy hiểm này lắm :(  Đăng lúc 28-3-2012 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2012 13:05:12 | Xem tất
Vậy là sắp công bố rùi đới {:288:}
Sớm dắt tay nhau công khai đi cho dân tình la hét nhá Roy ^^
Tuy đua xe có nguy hiểm thật
Cơ mà cực kì thik phong thái của Roy lúc đua xe
Chỉ cần cẩn thận hơn là dc Roy nhá xx

Bình luận

@Tềnh iu: hun phát coi :xxx =))) áo quần phải đi đôi chớ ;))  Đăng lúc 28-3-2012 04:03 PM
cũng bít nữa hà??? diễn ta lun cái áo cho cái cuần mới ghê chứ=))  Đăng lúc 28-3-2012 01:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách